[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 38
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 38 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 783
    Vi phạm quy định
    Thanks
    128

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

nếu thấy thiếu Địa Đồ Chỉ thì sài jxedit mà chỉnh tỷ lệ rớt đồ là xong, ápdungj tương tự với boss hoàng kim hay npc, chứ tìm hết bản này đến bản khác có mà chết ẻo ah cậu
    Khách viếng thăm hãy cùng manhdendaica xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi anhtsc [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác hd cách chơi cái, toàn tạo acc-nâng max lấy đồ có sẵn-lấy lệnh bài thả boss bem. Ngoài ra chả có gì làm, tý là chán ah , có cách nào hơn không.
    Bác nói thế là nhầm .... chứng tỏ bác chỉ biết chơi mà chưa biết dev..... mình nói cho bạn hiểu nhé:

nếu để học dev game và cần 1 sever chuẩn nguyên bản thì sài bản ver 3

còn nếu chỉ để chơi theo kiểu ăn sẵn thì dùn bản yoken vì đã có 1 số tính năng và sự kiện cho bạn trải nghiệm

còn update 4 và update của galaxy chỉ là thêm 1 số tính năng và sự kiện mà thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi manhdendaica [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu thấy thiếu Địa Đồ Chỉ thì sài jxedit mà chỉnh tỷ lệ rớt đồ là xong, ápdungj tương tự với boss hoàng kim hay npc, chứ tìm hết bản này đến bản khác có mà chết ẻo ah cậu
    cũng là 1 cách nhưng chỉ dành cho những bạn đã biết dev game chứ newbine thì
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

3. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

anhtsc (29-09-15), thuha953 (29-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    thực ra bản ver 3 của tranminhdo mình chưa chơi qua nên cũng không biết là không rớt địa đò chí hay mật đồ thần bí.... thế này bạn có 2 cách fix:

1. bạn chép bản update của Galaxy ở #1 vào là được. mình test thấy ok
    2. bạn có thể dùng hàm gán vào lễ quan để lấy cũng được

còn f12 không hiện là do slitcache.pak trong data của client.... bạn lấy cái slicache.pak cũ chép vào là hiện nhé
    Mình lấy cái droprate không được không Nam tại bản mình đang mình có Dev 1 số tính năng sợ bị mất

Trích dẫn Gửi bởi manhdendaica [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã chỉnh lại tỉ lệ rất cao 1/1 mà vẫn không rớt
    Khách viếng thăm hãy cùng thuha953 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi thuha953 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình lấy cái droprate không được không Nam tại bản mình đang mình có Dev 1 số tính năng sợ bị mất

Mình đã chỉnh lại tỉ lệ rất cao 1/1 mà vẫn không rớt
    nếu bạn đã dev được game thì tham khảo hướng dẫn này nhé.. [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi anhtsc [Only registered and activated users can see links. ]
    ấy mình mới chơi mà không biết thông cảm, với lại lần đầu chơi offline nữa toàn xem hướng dẫn ở trang chủ VNG thôi có biết gì đâu. Bạn biết gán ip tinh cho cái Centos không mỗi lần chạy máy chủ lại phải gõ 1 dòng lệnh ifconfig dài vãi, Còn lỗi nữa là map vi sơn đảo ngồi chơi không đánh được.
    của bạn đây: [Only registered and activated users can see links. ]

6. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

anhtsc (30-09-15), thuha953 (30-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    229

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    a.Nam chỉnh dùm em chỗ này với ạ, bị lâu rồi nhưng e chưa fixx dc
    skill 9x 12x 18x của phái HS ko xài đc ạ
    mặc định lever skill = 0 nên ko xài đc ạ
    phải mặc sec đồ Trạm Vũ hoặc Ô Ngọc mới nâng lever skill lên mới xài dc
    có cách nào chỉnh mặc định skill 9x 12x 18x = 20 mà ko cần mặc sec Trạm Vũ , Ô Ngoc ko a.Nam
    uppppppppppppppppppppppppp cho a.Nam giúp
    hixx.....
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    uppppppppppppppppppppppppp cho a.Nam giúp
    hixx.....
    dùng hàm thêm vào mà được mà e ....AddMagic(ID skill -1,20) ID skill thì trong file skill

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

gakfc1993 (30-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    229

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng hàm thêm vào mà được mà e ....AddMagic(ID skill -1,20) ID skill thì trong file skill
    tks a.Nam
    haha . hôm? nay e cứ phức tạp hóa vấn đề, nên hông giải quyết đc
    thì ra là vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

hàm giới hạn nhận vật phẩm trong 1 ngày là gì vậy có ai biết k chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    hàm giới hạn nhận vật phẩm trong 1 ngày là gì vậy có ai biết k chỉ mình với
    add vật phẩm khóa
    Code:
    Include("\\script\\lib\\awardtemplet.lua")
    Code:
    tbAwardTemplet:GiveAwardByList({tbProp = {6,1,71,1,0,0}, nExpiredTime=1440, nBindState=-2}, "test", 1);

- Hạn sử dụng: nExpiredTime có 2 cách tính:
    tính bằng phút: 1 ngày = 1440 phút
    hoặc tính đến ngày hết hạn, ví dụ nExpiredTime=20140601 tức là thời hạn sử dụng đến 00h00 - 01/06/2014
    - "test" cái này hình như ghi gì cũng dc
    - Số 1 cuối cùng là số lượng
    - Nếu muốn ko khóa thì xóa bỏ "nBindState=-2"

Ví dụ: code trên add Tiên Thảo Lộ khóa vĩnh viễn, hạn sử dụng 1 ngày

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình bị lỗi ở phần "SecureCRTPortable", nó không chạy thì ntn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng trandang87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 38 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM