[KT] server kiếm thế 2 - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 420

Chủ đề: server kiếm thế 2

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Ðề: server kiếm thế 2

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    bác xài sv nào? Lỗi khóa nhân vật là ở script dùng của VNG liên quan gì tới sv .. Càng nói mình chả hiểu bạn muốn làm gì nữa......
    Tôi đã nói rõ là pack cái script ở client( chỗ chạy game đó) chứ đụng chạm gì tới sv àm bác đi tìm trong đó..
    Có gì add yahoo pm: linhhonbsa tôi
    em xài sv bên bác tuấn client của bác yeukiemthe voi patch của bác Nhân
    nãy h em cứ tưởng ở trong sever hèn gì kiếm hoài chả thấy cái như bác nói
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

máy mình chạy ngôn ngữ tiếng anh, mới convert 3 file ui, setting, script sang utf8 with BOM xong mất lun tên NPC
    [Only registered and activated users can see links. ]
    đã chỉnh
    [Lang]
    LangCode=1

[ProductRegion]
    RegionCode=1
    cái này có cần chỉnh không nhỉ
    [text]
    Font=simsun.ttc
    bSupportWholeWordWrap = 0
    làm sao cho nó hiển thị tiếng việt chuẩn chỉ, anh em chỉ cho mình với
    cám ơn tất cả các anh em
    Lần sửa cuối bởi tututu12, ngày 13-06-15 lúc 05:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    máy mình chạy ngôn ngữ tiếng anh, mới convert 3 file ui, setting, script sang utf8 with BOM xong mất lun tên NPC
    làm sao cho nó hiển thị tiếng việt chuẩn chỉ, anh em chỉ cho mình với
    cám ơn tất cả các anh em
    bác xài patch nào thế ?
    Mình xài toàn tiếng trung, ai cho mình xin cái chức năng GM full với ! ko có tgian fix của kt 1, tks nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    bác xài patch nào thế ?
    Mình xài toàn tiếng trung, ai cho mình xin cái chức năng GM full với ! ko có tgian fix của kt 1, tks nhìu
    Patch của bác Tuấn ấy ợ, đâu có GM full đâu chỉ có mấy chức năng à

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    bác xài patch nào thế ?

đầu tiên vào tới lễ quan , nhận thẻ GM trước cái này chỉ có chức năng lên cấp 150 và thêm tiền , được cái là xóa nhiều đạo cụ hoặc bỏ tất cả trong túi

cái này có chức năng trong lễ quan là trùng sinh này nọ đồ ,bao gồm túi tân thủ ,

cái này là add vô lễ quan các chức năng của cái đầu , tại vì cái phần xóa đạo cụ trong thẻ gm hay túi tân thủ ko sữ dụng được,,

cách sữ dụng tiện nhất là lấy thẻ Gm , rồi qua cái túi tân thủ , xong thì cuối cùng add cái vụ xóa đạo cụ vào lễ quan cho chắc,
    cứ chép script vào gameserver và gameserver1 , trước đó thì tắt trong securecrt cái S1 và S2 chép xong thì cái chỗ winscp phần sesion save nó lại rồi khởi động cái S1 S1 cho xong thì vào game chịu khó 1 tí xong là vào vô tư , tại mình có tính add thử cái vụ xóa đồ mà có điều nó xài ko được ,

6. The Following 2 Users Say Thank You to Palestin For This Useful Post:

hoangyen522 (22-06-15), shinrenkyo (13-06-15)

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    đầu tiên vào tới lễ quan , nhận thẻ gm trước cái này chỉ có chức năng lên cấp 150 và thêm tiền , được cái là xóa nhiều đạo cụ hoặc bỏ tất cả trong túi

cái này có chức năng trong lễ quan là trùng sinh này nọ đồ ,bao gồm túi tân thủ ,

cái này là add vô lễ quan các chức năng của cái đầu , tại vì cái phần xóa đạo cụ trong thẻ gm hay túi tân thủ ko sữ dụng được,,

cách sữ dụng tiện nhất là lấy thẻ gm , rồi qua cái túi tân thủ , xong thì cuối cùng add cái vụ xóa đạo cụ vào lễ quan cho chắc,
    cứ chép script vào gameserver và gameserver1 , trước đó thì tắt trong securecrt cái s1 và s2 chép xong thì cái chỗ winscp phần sesion save nó lại rồi khởi động cái s1 s1 cho xong thì vào game chịu khó 1 tí xong là vào vô tư :d, tại mình có tính add thử cái vụ xóa đồ mà có điều nó xài ko được ,
    mấy cái này của kt1 mà, dùng vào kt2 có được không

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    mấy cái này của kt1 mà, dùng vào kt2 có được không
    gần đa số quan ấn phi phong, ngựa ok , à mà lúc mún có ngựa thì lại Mã Bá Lạc làm nv bắt con ngựa rồi chạy xong mới xài add ngựa được nha bác , mình thấy test tương đối ổn rồi nên chia sẽ cho mấy bác, à có bác nào fix lỗi khóa nv ko , hay vd xài server client patch nào chuẩn nó ko bị, ai hướng dẫn với, tại mới cài cái vụ này nên ko rỏ cái pak và unpak fix lỗi

Thành Viên
    Thanks
    11

link server dead rồi , xin mod up lại giúp, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangyen522 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quynhlong94's Avatar
    Thanks
    22

Icon10 Ðề: server kiếm thế 2

Bác nào có worldset 2GS 1 cái map thường. 1 cái dùng để hoạt động này nọ như tdc, bhd, tk, qd. Share cho mình với. Đọc mấy bài bên kt1 toàn 7 8gs mà cho vào kiếm thế 2 nó toàn ko chịu load map
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhlong94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi acousnguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang tập tành việt hóa ai biết lỗi này sửa sao ko??
    mình mò mãi mà k được
    mình vừa mới mò ra xong nên chỉ lại cho bạn lun
    vào setting/misc chỉnh 2 file
    fontobj.ini và fontref.ini hoặc copy của VNG cũng được

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tututu12 vì bài viết này !

acousnguyen (14-06-15)

Trang 34 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/18/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-15, 11:45 AM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/12/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-04-15, 09:23 AM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM