[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 400
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]MU Web 0.8 Việt hóa

sặc
    lúc đó em đi ngủ rồi (tắt máy sao vào được)
    anh thử lúc khác đi
    từ 8h00am đến 10h00 pm
    lúc khác ko vào được
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoathanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi LonelyLife [Only registered and activated users can see links. ]
    Web đâu lên quan gì HDH ,bạn sài HDH nào mà không đươc.Muốn down thì ban lên microsoft không thui chạy ra tiệm mua dĩa Cd về cài
    Ặc tui chỉ đùa ông tý thôi mà gì nói vậy khó nghe quá thôi không có gì cả tui xũng xin lỗi ông cái cho Forum nó lành mạnh cái nhé hiiiiiiiiii
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên
    Thanks
    5

Web này hay thế sao không có cao thủ nào phát triển và bảo mật cho web này nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng fzxgl136 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon3 Ðề: [Release]MU Web 0.8 Việt hóa

Tui dùng với bản Muserver 1.02q thì web chạy tốt chỉ có một chút lỗi nhỏ thôi (không quan trọng khi tui dùng với muserver 1.00L thì lỗi nghiêm trọng (đã bỏ MD5) bác nào fix lại lỗi này hộ cái tiện thể tui share luôn database để các bác tiện đỡ mất công tìm [Only registered and activated users can see links. ]
    còn đây là toàn bộ server [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng htclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnga's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: [Release]MU Web 0.8 Việt hóa

Trích dẫn Gửi bởi fzxgl136 [Only registered and activated users can see links. ]
    Web này hay thế sao không có cao thủ nào phát triển và bảo mật cho web này nhỉ
    Hi...hi....
    Tui đang thử bảo mật cho nó đây, có gì nhờ mọi người giúp đỡ nhé, mình thấy bản này cũng hay đấy, nhiều chức năng và đã được việt hóa......

Hiện tại mình đã chạy thử và bảo mật lại một số mục, có gì nhờ nmh_online test hộ, vì do thời gian rất eo hẹp, lại đang phải đi học cao học nên bận quá
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhờ anh em test dùm, nếu có hack được thì cũng đừng drop cái gì nhé, có gì nhắn tin cho tui thui, tui xin cảm ơn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    À quên, server đặt trên cơ quan nên online từ 8h30 sáng -----> 10h30 tối (thứ 7 tắt hoàn toàn)
    Lần sửa cuối bởi anhnga, ngày 23-09-07 lúc 04:49 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không có ai fix lỗi này ah
    Nhân vật
    Fatal error: Call to a member function numrows() on a non-object in D:\Program Files\web\www\Muviet\includes\character_manager.ph p on line 9

Thành Viên anhnga's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    0

Icon11 Ðề: [Release]MU Web 0.8 Việt hóa

Trích dẫn Gửi bởi htclub [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhân vật
    Fatal error: Call to a member function numrows() on a non-object in D:\Program Files\web\www\Muviet\includes\character_manager.ph p on line 9
    Cụ thể bạn phải nói xem vào mục nào thì nó báo lỗi này chứ,....
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ax ax ai có thể chỉ mình fix cài nỳ dc hem? Mình đăng ký acc = Web nhưng khi login vào game thì báo Tài Khoản Hok Phù Hop, ra web login thì cũng hok login dc ai chỉ giúp với Thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng trucza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Lỗi thì tui đã noi ở phần trên rùi
    Tui dùng với bản Muserver 1.02q thì web chạy tốt chỉ có một chút lỗi nhỏ thôi (không quan trọng khi tui dùng với muserver 1.00L thì lỗi nghiêm trọng (đã bỏ MD5) bác nào fix lại lỗi này hộ cái tiện thể tui share luôn database để các bác tiện đỡ mất công tìm [Only registered and activated users can see links. ]
    còn đây là toàn bộ server [Only registered and activated users can see links. ]
    Nguyên văn bởi htclub View Post
    Nhân vật

Thành Viên
    Thanks
    0

trời ơi hok biết sài cái web 0.8 nỳ gòi tui tạo acc = CzFMuEditor thì báo lổi "WZ_MD5_MOD.dll" là sao dzậy? ai làm ơn chỉ tui zoi!
    Khách viếng thăm hãy cùng trucza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases