Tập Trung Các Lỗi Liên Quan đến SERVER - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 378
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tập Trung Các Lỗi Liên Quan đến SERVER

Bạn ơi cho mình hỏi :

Mình cất đồ vào hòm sau đó log lại thì đồ biến mất? Tại sao lại thế vậy

Ko kill được boss x.x

Mún chụp hình => ấn print screen => disconnect x.x

[Khi mình dùng rxjhtools, sau khi chỉnh xong thẻ log in của SQL ( chỉnh trong cái rxjhtools.ini ) mình log vào account tại thẻ thứ 3 nó báo lỗi là " log in failed for user 'sa' "] => fixed x.x

Updated ^^~
    Lần sửa cuối bởi TotalEclipse, ngày 10-07-09 lúc 03:17 PM. Lý do: Nhìu bug quá :">
    Khách viếng thăm hãy cùng TotalEclipse xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

méy anh ơj cho em hỏj cáj này:
    mỗj lần mua ngọc thuộc tính ở khn thì bị đơ máy lun !!
    siêu thị hk không vào được !!!
    ngọc ko có dòng ( em làm theo trong hướng dẫn của bac' mt rùi nhưng đến cái phần language thì ko tik được 2 ô trên ! nó đòi install cái j` ý !! )
    cái file rxjhtool.exe hok chạy được !! nó hiện 1 dòng báo lỗi !!! ai bik chỉ dùm em với!!
    Khách viếng thăm hãy cùng caotrungdung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi caotrungdung [Only registered and activated users can see links. ]
    méy anh ơj cho em hỏj cáj này:
    mỗj lần mua ngọc thuộc tính ở khn thì bị đơ máy lun !!
    siêu thị hk không vào được !!!
    ngọc ko có dòng ( em làm theo trong hướng dẫn của bac' mt rùi nhưng đến cái phần language thì ko tik được 2 ô trên ! nó đòi install cái j` ý !! )
    cái file rxjhtool.exe hok chạy được !! nó hiện 1 dòng báo lỗi !!! ai bik chỉ dùm em với!!
    Cái rxjhtool thì bạn phải cài mạng ảo trước đã.

Vào Start > Control Panel > Add Hardware > Next > Yes, Ihave....> sẽ hiện ra 1 cái list, kéo xuống dưới chọn Add a new hardware device> Install the hardware that....>Next>Lại hiện ra 1 cái bảng>Chọn Netword Adapter>Microsoft Lookback Adapter> Install cái đó ^^!

Sau đó vào Control Panel > Network Connections > Local Area Connection (Cái mà có chữ Microsoft Loopback Adapter ở dưới ) click chuột phải chọn propeties > click chuột phải vào internet protocol . Ở đây chon Use the following IP adress....SAu đó bạn đánh IP tùy í vào trong rồi ấn OK > Close .

Mở file rxjhtools.ini làm như hướng dẫn đó ha !

Chúc bạn làm được ^^

@ Mình đã cài Chinese PRC rồi mà ngọc vẫn ko có dòng tt. Cứu! Mà mua ngọc tt tại shop thì bị lag hoài .... Đồ trắng hok bán được x.xClick vào Boss nó ko chết còn mình thì bị disKo chụp hình được vì cứ chụp là dis nốt x.x
    Khách viếng thăm hãy cùng TotalEclipse xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

anh ui em làm rùi mà cũng hok được !! nó báo là :The application failed to initialize properly (0xc0000135). click on ok to terminate the application !!!
    hjx ai giúp em cái vụ st hk với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng caotrungdung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

méy anh ui em hỏi cái này :

em down cái hd vè rùi !! upzip nó ra thì khi vô đọc nó chỉ hiện chữ thui ko hiện hình ảnh !! ạ pro giúp em voiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi caotrungdung [Only registered and activated users can see links. ]
    méy anh ui em hỏi cái này :

em down cái hd vè rùi !! upzip nó ra thì khi vô đọc nó chỉ hiện chữ thui ko hiện hình ảnh !! ạ pro giúp em voiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    oạch vậy sao làm đc sv off
    Khách viếng thăm hãy cùng tpkmbm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình vừa thử cài đặt RXJH 3.9 theo hướng dẫn của bác Magiczvn, nhưng làm mãi nó vẫn không chạy được, khi chạy loginserver và RxjhServer nó cứ báo lỗi Microsoft .NET Framework. Mình dùng windows 7 nên có sẵn font China PRC; đã kiểm tra kĩ các file .ini và pass sa của sql nhưng vẫn không chạy sever được. Help me plsss T____T
    Khách viếng thăm hãy cùng tdrung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trunghieuct's Avatar
    Đang ở
    TP. Cần Thơ
    Thanks
    6

Tôi cũng bị lổi như tdrung ai chỉ với. chạy file nào nó cứ báo lỗi Microsoft .NET Framework
    Khách viếng thăm hãy cùng trunghieuct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

lỗi của em là ko kết nối dc Client và server T__T, server thì em cài xong rồi... mà vào client thì nó cứ bảo là đợi mãi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Cendy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trunghieuct's Avatar
    Đang ở
    TP. Cần Thơ
    Thanks
    6

bị báo lổi như vậy thì làm sao:
    16/11/09 7:48:33 PM 帐号服务器连接出错:No connection could be made because the target machine actively refused it 127.0.0.1:55970
    16/11/09 7:48:38 PM 帐号服务器连接出错:No connection could be made because the target machine actively refused it 127.0.0.1:55970
    16/11/09 7:48:39 PM FlushAll 错误Thread was being aborted.
    Khách viếng thăm hãy cùng trunghieuct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 32 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2269
    Bài viết cuối: 20-08-21, 12:42 AM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. viết dll checksum for main (không liên quan đến server)
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-11-08, 12:48 PM