[MU] Ngoài tomates ra có thể mua server của ai khác! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 28 của 28
    godhoang
    Guest

Ðề: Ngoài tomates ra có thể mua server của ai khác!

Trích dẫn Gửi bởi chubelonton [Only registered and activated users can see links. ]
    server của tomates làm gì có news items main có mà gs ko có thì items news bằng niềm tin à!
    ông này lâu không online chém bậy bạ gì vậy
    add item custom cần chi mô GS
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    em ko đòi hỏi gì những cái cao xa,nhưng thật sự em thích server vừa có items news,vừa có skill master rf thế thôi,chứ ss6 mà ko có skill cũa rf thì server nhìn chán lắm,chã ai chơi con thứ 7,nếu anh em nào có server vừa có 2 cái này thì pm em xúc liền!anh phoxxua có yahoo ko cho em xin với!
    Hiện tại masterskill của rage fighter chưa có Server private nào suport thực sự, mà chỉ có mod vào thôi, mượn skill của các nhân vật khác, nhưng nó cũng hiện bảng và cho add point, còn tác dụng thực sự không thì không rõ lắm. Chạy main 1.04D trở lên là có masterskill, hiện tại bản 11.00.00 hiện đủ skill RF, còn 11.00.35 lại bị lỗi không add được point
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên lamvh's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    @cuocdoisp
    @godhoang
    @phoxua
    Sau khi nghe các bạn giải thích và tư vấn thì mình mới biết rõ server thương mại vs free là như thế nào .
    Giờ thì có thể yên tâm sử dụng , mình thấy có 1 số sv share test khá ngon đặc biệt của phoxua .
    So với thương mãi 1 số người bán vài trăm K hay 1tr chắc không khác gì đâu nhỉ .
    Nghe có người nói Sv 6.3 của tmt bỏ ra 6tr mua về lỗi te le hột me pm support thì kiểu gì không trả lời v...v
    mập mờ .
    Bạn nghe ai nói rằng mua server TMT về lỗi te le , mình mua vài cái sever của anh TMT chưa có lần nào mình mua mà lỗi cả . Tất cả chỉ tại do mình config chưa chuẩn mà thôi . Còn về việc support thì bạn PM thẳng vấn đề , nếu đúng là vấn đề liên liên quan đến Server thì TMT sẽ trả lời , còn hỏi về config như thế nào ảnh không trả lời cũng phải rồi .
    Khách viếng thăm hãy cùng lamvh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi lamvh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nghe ai nói rằng mua server TMT về lỗi te le , mình mua vài cái sever của anh TMT chưa có lần nào mình mua mà lỗi cả . Tất cả chỉ tại do mình config chưa chuẩn mà thôi . Còn về việc support thì bạn PM thẳng vấn đề , nếu đúng là vấn đề liên liên quan đến Server thì TMT sẽ trả lời , còn hỏi về config như thế nào ảnh không trả lời cũng phải rồi .
    Vậy hả , mình thì mình chưa mua , nhưng có 1 người đang onl server đó , và nói lại vs mình khuyên không nên mua .
    Sr nếu như mình nói không chính xác .
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Icon14 Ðề: Ngoài tomates ra có thể mua server của ai khác!

Theo kinh nghiem mình thỳ nếu muốn sv it bug chỉ có bạn phải có kiến thức về mu thật ok cuứ đừng chờ bỏ tiền mà ăn sẳn vậy thôi . Mình thấy mu nào cũng có bug hết bug nhiều hay ít do thằng ADMin xử lí như nào thôi . Mình có từng test cái sv ss6e3 của bác alex mu.zui.vn gì gì đó thấy nó ok về mọi thứ nhưng được cái pvp ở brack diss gameservercs hoặc gameserver và bi kẹt nhân vật . Nếu như fix được lổi đó thỳ mình thấy sv rất chuẩn vì mình test các event chưa bug gì và silk
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    228

đã crack thì ko bao h full

bug là do crack ra thôi

chứ ở nước ngoài ít ai sài từ ngữ crack full

vì donate thì ăn đứt crack rồi

Bạn cứ sài bản nào mà topic có đông người rep ấy là được.... cái ji cũng cần time

có thể hỏi qua các bro support rất nhiệt tình như bác phoxuaxua hoặc cuocdoisp

E thích bác này support mà ko đòi hỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng duyanh12285 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại masterskill của rage fighter chưa có Server private nào suport thực sự, mà chỉ có mod vào thôi, mượn skill của các nhân vật khác, nhưng nó cũng hiện bảng và cho add point, còn tác dụng thực sự không thì không rõ lắm. Chạy main 1.04D trở lên là có masterskill, hiện tại bản 11.00.00 hiện đủ skill RF, còn 11.00.35 lại bị lỗi không add được point
    server IGCN đã chơi đủ skill master RF rồi add point working ngon.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

cho mình xin cái yahoo của bạn ik................!
    Khách viếng thăm hãy cùng tonsng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cho hỏi về lỗi cứ chuyển server là bị dis ra ngoài
    Bởi dianguc.vn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-04-12, 10:46 AM
  2. [JX] Lỗi server cyber cầm vũ khí hoàng kim không đánh được skill ngoại công
    Bởi Learning trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-02-12, 08:19 PM
  3. Pro chỉ giáo mở sub server ngoài mạng
    Bởi viethungpc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-01-11, 12:59 AM
  4. Không kết nối tới server khi chơi ngoài quán net
    Bởi hainam79 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-09-10, 10:48 AM
  5. Server tghm nƯỚc ngoÀi (hot)