[MU] Mổ xẻ code TVW 3.5 (được cho là mới nhất) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    27

Ðề: Mổ xẻ code TVW 3.5 (được cho là mới nhất)

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    nghĩa của từ backdoor là j`,backdoor ở đây đc nói đến là j, tác dụng j? nếu k pít thì cậu k nên chỉ trích ngkhác, cậu chưa có tư cách đóz
    backdoor dịch từ tiếng anh sang tiếng việt có nghĩa là cửa sau , ở đâu từ này tui thấy đúng nghĩa rùi đấy,còn chức năng của mỗi loại backdoor tui không bàn đến
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    - Thứ 1: k pít hongdaika là aj (k fải khách)
    - Thứ 2: phiên bản dựa theo lượng thông tin được được nâng cấp mak` đưa ra có, k đọc kĩ code thì đừng nói bừa
    - Thứ 3: TVWeb k lấy code của NBB, các chức năng được viết dựa theo các yêu cầu khách đưa ra, k hề giống code của NBB cho dù hoạt động như nhau
    - Thứ 4: Code check lic chỉ có tác dụng giúp mìh pít được trang nào của khách, tiện cho việc quảng bá zới khách mới
    - Thứ 5: Backdoor chỉ dành cho mấy tay cơ hội lụm đc code mak xài thoy, ngoài ra đối với khách sử dụng TVWeb cũng pít rõ k kóz vấn đề j ảnh hưởng đến việc làm ăn của họ hết
    - Thứ 6: k fải khách làm ăn lâu dài zới mìh nhất định khj sử dụng web sẽ lỗi triền miên, điều này thì nên tự hiểu nhé, để tránh mấy chịn lộ code như zầy thoy còn khách làm ăn đàng hoàng thì cái j cũng ok hết cái TVWeb 3.5 nhưng vẫn để là 3.0 là 1 ví dụ điển hình đấy
    Mình thì mình ko có ý gì đâu. Không biết bạn bao nhiêu tuổi rồi mà còn xài 3 cái ngôn ngữ teen nhìn hết sức ngứa mắt bạn ạ.
    Khách viếng thăm hãy cùng CLGTN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

CÁi phần Nạp Thẻ ko sử dụng dc. nó ko kết nối đến server hay sao ấy, nạp mà vào check thì ko có thẻ, ai bít sữa lỗi này giúp phát,,

love you!

Thành Viên
    Đang ở
    HaNganTeam
    Thanks
    15

cách gắn hàm so sánh hay, letvn cám ơn bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng thocon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

Mình không rành thế nào là bảo mật co hay backdoor ji2 đó,nhưng mình đang dùng bản pro của TV.Mình thấy cậu này rất uy tín,có trách nhiệm cao so với tình hình hiện giờ của Fr.....Mình chưa bao giờ bị mất thẻ dù cho mình rất gà,Tv muốn qua mặt lúc nào cũng được.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangchuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Dùng mảng để viết code LUA !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-01-11, 07:58 PM
  2. Các pro chỉ giúp mình về code lua với ?
    Bởi nguyenquocbo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-12-10, 08:41 AM
  3. Sửa giúp mình 2 đoạn code này
    Bởi minbukyo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-12-10, 05:36 PM
  4. Xin hướng dẫn code làm rơi sách Hộ Công khi đánh quái
    Bởi giakhang2010 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-12-10, 10:02 PM