Process Hacking For Anti dll - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Ðề: Process Hacking For Anti dll

Trích dẫn Gửi bởi mattroilan [Only registered and activated users can see links. ]

theo tớ đc biết và hôm trước có đứa cũng nhờ tớ phá antihack của 1 số mu. tớ thấy hình như chưa mu nào antihack đc process explorer khj mà tớ chỉ cần chỉnh sửa 1 chút ở process xp (nó là mã nguồn mở mà ).. thay đổi 1 chút thôi lại dùng tốt
    Comeback
    Dạo này chết đâu thế ku
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết mattroilan's Avatar
    Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi Chiritokaji [Only registered and activated users can see links. ]
    Comeback
    Dạo này chết đâu thế ku
    hehehe dạo này come back chơi chơi .. nghe giọng chắc là cậu ấm hả ...
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Business Monitoring Chiritokaji's Avatar
    Đang ở
    Heaven
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi mattroilan [Only registered and activated users can see links. ]

hehehe dạo này come back chơi chơi .. nghe giọng chắc là cậu ấm hả ...
    Chuẩn rồi
    Thấy comeback mình cũng comeback chơi
    Có ji Buzz Y!M: ht.comeback chém gió nhớ
    BigC
    -= Follow The Rules =-
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Quy [Only registered and activated users can see links. ]

Sắp ra bản
    Mr.Quy Firewall Antiddos Beta +
    Mr.Quy Antihack Cheats Beta
    Đăng ký ko ku
    5s cho antihack của mu-online.vn
    Khách viếng thăm hãy cùng mattroilan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chuẩn bị ra mắt các bạn FGProtect do chính mình viết. Có lẽ mấy cái process explorer hay soft hack khác có edit title hay edit source hay ra hàng ngàn phiên bản mới hơn cũng chả có tác dụng j, và hidetoolz cũng vậy, sẽ bị kill chỉ sau 1s được active (cái này do người có nick yahoo là aion không cho mình source nên mình chỉ biết lợi dụng biến của người khác thành của mình thui, dù seo cũng cảm ơn anh ý)

FGProtect viết bằng AutoIt, vì có 1 bạn khởi nguồn việc chống hack bằng kill title (heroes gì gì ấy) nhưng cái của bạn ấy không có tác dụng gì mấy vì :
    - Nó chỉ chống được khi chương trình chưa bị change title và title phải bắt đầu giống với từ khóa đã được add sẵn. Ví dụ "Hack MuOnline" thì nó chống được còn "Mu Online Hack" thì không. Nếu mình change title thành "kjhjkhjkhjkahjau" chẳng hạn thì nó vô tác dụng (Mà việc change title thì cực kì đơn giản ). Hơn nữa nếu dùng với hidetoolz thì nó càng vô dụng
    - Ưu điểm của FGProtect:
    + AutoUpdate trông hệt GG hihi (Chỉ cần lên host thay đổi giá trị version bên trong file .dat rồi add tên file vào file danh sách là nó tự động update nếu có bản mới, kaka)
    + Kill title (Nếu chương trình có title nằm trong những danh sách từ khóa không cho phép thì nó kill. ví dụ bạn có 1 chương trình có title là "jkhajksdhjkasd hack" thì là bị kill ngay hehe)
    + Anti change title (Nếu bạn có 1 phần mềm có tên là Speed Gear bạn change title đi thì vẫn bị kill thôi)
    + Anti Run As
    + Anti Hide toolz
    + Anti Hack với việc add offset
    + Auto run winmode (Mỗi lần chơi game cứ phải bật tắt winmode mất thời gian, bạn chỉ cần thiết đặt một lần rồi chạy game sau đó winmode tự động được chạy và được đặt vào size cửa sổ bạn đã thiết đặt, chỉ việc ấn f11 f12 thui hihi)

+ Có Launch hiển thị tin tức mới nhất,..
    + Chạy cực kì nhẹ chỉ ngốn cỡ (1-2% CPU)
    + À còn nữa, một số phần mềm không có title cũng bị kill (Điều này anti rất khó vì rất nhiều soft trong hệ điều hành của win cũng không có title, mình phải làm thế nào lọc ra và phát hiện đâu là của win còn đâu mới là soft bên ngoài, nếu kill nhầm vào win thì khỏi chơi game )
    + Còn một điều nữa là, bạn không bao h phải add soft hack (Cái này quan trọng nha , cái chính là chúng ta phải tìm cách không để cho hacker bypass được main thui, còn vấn đề soft hack thì ko đáng ngại)

Ban đầu cũng chỉ nghịch AutoIt chút nhưng sau thấy nó cũng dễ dễ cho nên trong vòng 2 ngày sau theo ý tưởng công việc viết FGProtect đã hoàn thành, hiện tại theo mình test thì nó vậy còn không biết đưa ra thị trường mu chắc là sẽ lại có cao thủ phá được nó
    Lần sửa cuối bởi ghvn1991, ngày 15-07-10 lúc 02:17 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ghvn1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Hay nhể thế em pack soft hack ấy = 1 soft mạnh thì check ntn???
    Khách viếng thăm hãy cùng heoconlun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heoconlun [Only registered and activated users can see links. ]
    Hay nhể thế em pack soft hack ấy = 1 soft mạnh thì check ntn???
    Bạn pack hay không pack thì vẫn cứ vậy mà thôi

Thanks
    91

Trích dẫn Gửi bởi ghvn1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chuẩn bị ra mắt các bạn FGProtect do chính mình viết. Có lẽ mấy cái process explorer hay soft hack khác có edit title hay edit source hay ra hàng ngàn phiên bản mới hơn cũng chả có tác dụng j, và hidetoolz cũng vậy, sẽ bị kill chỉ sau 1s được active (cái này do người có nick yahoo là aion không cho mình source nên mình chỉ biết lợi dụng biến của người khác thành của mình thui, dù seo cũng cảm ơn anh ý)

FGProtect viết bằng AutoIt, vì có 1 bạn khởi nguồn việc chống hack bằng kill title (heroes gì gì ấy) nhưng cái của bạn ấy không có tác dụng gì mấy vì :
    - Nó chỉ chống được khi chương trình chưa bị change title và title phải bắt đầu giống với từ khóa đã được add sẵn. Ví dụ "Hack MuOnline" thì nó chống được còn "Mu Online Hack" thì không. Nếu mình change title thành "kjhjkhjkhjkahjau" chẳng hạn thì nó vô tác dụng (Mà việc change title thì cực kì đơn giản ). Hơn nữa nếu dùng với hidetoolz thì nó càng vô dụng
    - Ưu điểm của FGProtect:
    + AutoUpdate trông hệt GG hihi (Chỉ cần lên host thay đổi giá trị version bên trong file .dat rồi add tên file vào file danh sách là nó tự động update nếu có bản mới, kaka)
    + Kill title (Nếu chương trình có title nằm trong những danh sách từ khóa không cho phép thì nó kill. ví dụ bạn có 1 chương trình có title là "jkhajksdhjkasd hack" thì là bị kill ngay hehe)
    + Anti change title (Nếu bạn có 1 phần mềm có tên là Speed Gear bạn change title đi thì vẫn bị kill thôi)
    + Anti Run As
    + Anti Hide toolz
    + Anti Hack với việc add offset
    + Auto run winmode (Mỗi lần chơi game cứ phải bật tắt winmode mất thời gian, bạn chỉ cần thiết đặt một lần rồi chạy game sau đó winmode tự động được chạy và được đặt vào size cửa sổ bạn đã thiết đặt, chỉ việc ấn f11 f12 thui hihi)

+ Có Launch hiển thị tin tức mới nhất,..
    + Chạy cực kì nhẹ chỉ ngốn cỡ (1-2% CPU)
    + À còn nữa, một số phần mềm không có title cũng bị kill (Điều này anti rất khó vì rất nhiều soft trong hệ điều hành của win cũng không có title, mình phải làm thế nào lọc ra và phát hiện đâu là của win còn đâu mới là soft bên ngoài, nếu kill nhầm vào win thì khỏi chơi game )
    + Còn một điều nữa là, bạn không bao h phải add soft hack (Cái này quan trọng nha , cái chính là chúng ta phải tìm cách không để cho hacker bypass được main thui, còn vấn đề soft hack thì ko đáng ngại)

Ban đầu cũng chỉ nghịch AutoIt chút nhưng sau thấy nó cũng dễ dễ cho nên trong vòng 2 ngày sau theo ý tưởng công việc viết FGProtect đã hoàn thành, hiện tại theo mình test thì nó vậy còn không biết đưa ra thị trường mu chắc là sẽ lại có cao thủ phá được nó
    có thì cho tớ test thử nhé...:X:X:X

mã mở : change title sang ieplorer hoặc firefox cũng bị kill sao , change title ko có từ hack thì kill kiểu gì

còn mấy cái soft hack mà ko add đc offset thì nó ko phải là mã mở => ko change title đc

nhưng liệu có ổn ko khj add 1 cái offset của mã mở pack lại thì offset kiểu gì đc

tự động update ? loại bỏ địa chỉ update đi + xjn cái file version.dat về là hết autoupdate ak
    Lần sửa cuối bởi mattroilan, ngày 15-07-10 lúc 05:14 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

có thì cho tớ test thử nhé...:X:X:X

mã mở : change title sang ieplorer hoặc firefox cũng bị kill sao , change title ko có từ hack thì kill kiểu gì

còn mấy cái soft hack mà ko add đc offset thì nó ko phải là mã mở => ko change title đc

nhưng liệu có ổn ko khj add 1 cái offset của mã mở pack lại thì offset kiểu gì đc

tự động update ? loại bỏ địa chỉ update đi + xjn cái file version.dat về là hết autoupdate ak
    Bạn muốn change kiểu j thì change cũng bị kill hết

Thành Viên
    Đang ở
    Địa Phủ !
    Thanks
    0

Nghe cái project của bác Phương có triển vọng thế ^^!
    PM Y!M 1 cái cho em test thử qua nhé ^^!
    Viết bằng autoit ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Hellboycp33 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chống hack MU theo kiểu kill Process (All MU)
    Bởi tinhhack trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 16-05-08, 02:17 PM
  2. [Release] MuOnline Hacking/Playing Tools
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 22-08-07, 02:38 PM