Chuẩn bị ra sv chinh đồ chuẩn nhất cho anh em ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 41
    Thành Viên oneday's Avatar
    Thanks
    4

Ðề: Chuẩn bị ra sv chinh đồ chuẩn nhất cho anh em !

Trích dẫn Gửi bởi kieplamthue [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này không khả thi, mình ham chinh đồ vì pk và chế đồ nhưng option lại toàn tiếng trung
    Không sao cả... chơi riết thành quen thôi à tuy ban đầu hơi bỡ ngỡ xíu... nhưng dân private nhất là game TQ thì phải chịu thôi bạn.
    Sao sv vẫn chưa vào đc vậy Ad... mà sao thấy Ad im re à chẳng thấy tăm hơi đâu ngoi lên để ae khỏi sốt ruột
    Khách viếng thăm hãy cùng oneday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

mình cũng đang tìm hiểu hi vọng có thể làm 1 server hoàn thiện
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi kieplamthue [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này không khả thi, mình ham chinh đồ vì pk và chế đồ nhưng option lại toàn tiếng trung
    uk...chuẩn đó trừ khi unpack được zhengtu.dat để Vh...còn ko thì ....( chơi bản 2.0 mình share, bản linux này cũng như bản 2.0 đó, chẳng qua bản linux này nó ổn định hơn thôi, thêm 1 vài cái nhưng mình nghĩ ko quan trọng lắm )
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    89

ad ơi , add lv vs vàng cho nv kutunvg2010 giúp mình nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kutunvg2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên oneday's Avatar
    Thanks
    4

Hình như Ad chỉnh Bug exp khi chế đồ hay sao á mà chế 1 phát từ 150 lên 180... chế món thứ 2 ko bik up tới đâu mà bị Dis ra ko vào lại được... có lỗi gì ở đây không nhỉ???

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    test thôi mà....với lại tôi thích để y nguyên như VNG thế mới vui...chứ vào đánh 1 con quái lên LV 6x các bạn thấy vui à??? vừa làm NV vừa test các chức năng....( Ai cũng nói muốn chơi bản như VNG, Rate như VNG thì kêu lâu lên lv, Rate cao thì kêu nhanh chán,,,)
    Bạn ơi nếu sv không đi kèm chức năng chuyển sinh thì việc 1 con quái up 6x mới chán... còn sv có chức năng chuyển sinh, có hệ thống trang bị chuyển sinh nên việc chán là không có đâu... với lại chức năng chuyển sinh sẽ khó dần khó dần ở những lần chuyển sinh sau mà... mình gợi ý cho Ad để sv dạng tương tự nhưng của cườngkaka cũ ấy... cs 1, 2 lần đầu rất mau nhưng để mã chuyển sinh 10 lần thì cả 2 tháng cày chưa đủ nữa đó... chưa tính tích lũy chế đồ chuyển sinh nữa mà...
    Khách viếng thăm hãy cùng oneday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến oneday vì bài viết này !

kutunvg2010 (18-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    89

lúc có sv của a phúc chơi thật tuyệt nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng kutunvg2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi handoi198914 [Only registered and activated users can see links. ]
    uk...chuẩn đó trừ khi unpack được zhengtu.dat để Vh...còn ko thì ....( chơi bản 2.0 mình share, bản linux này cũng như bản 2.0 đó, chẳng qua bản linux này nó ổn định hơn thôi, thêm 1 vài cái nhưng mình nghĩ ko quan trọng lắm )
    nhưng file dùng file pak nào để mấy cái giao diện nó hiện tiếng việt vậy handoi
    Khách viếng thăm hãy cùng kieplamthue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi oneday [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như Ad chỉnh Bug exp khi chế đồ hay sao á mà chế 1 phát từ 150 lên 180... chế món thứ 2 ko bik up tới đâu mà bị Dis ra ko vào lại được... có lỗi gì ở đây không nhỉ???

Bạn ơi nếu sv không đi kèm chức năng chuyển sinh thì việc 1 con quái up 6x mới chán... còn sv có chức năng chuyển sinh, có hệ thống trang bị chuyển sinh nên việc chán là không có đâu... với lại chức năng chuyển sinh sẽ khó dần khó dần ở những lần chuyển sinh sau mà... mình gợi ý cho Ad để sv dạng tương tự nhưng của cườngkaka cũ ấy... cs 1, 2 lần đầu rất mau nhưng để mã chuyển sinh 10 lần thì cả 2 tháng cày chưa đủ nữa đó... chưa tính tích lũy chế đồ chuyển sinh nữa mà...
    thêm chức năng Chuyển sinh và add đồ chuyển sinh thì đơn giản ko có gì phức tạp cả...cái phức tạp ở đây là Lỗi các quest + các lỗi liên quan cần fixx gấp để ae trải nghiệm trong đợt open tới, đó mới chính là mục tiêu...còn việc test này evil có thể mở Full chức năng cho các bạn ấy test...Add thêm chức năng chuyển sinh vật phẩm vv....

nhưng file dùng file pak nào để mấy cái giao diện nó hiện tiếng việt vậy handoi
    giao diện nào vậy??? nói rõ chút được không....
    Khách viếng thăm hãy cùng handoi198914 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

thêm chức năng Chuyển sinh và add đồ chuyển sinh thì đơn giản ko có gì phức tạp cả...cái phức tạp ở đây là Lỗi các quest + các lỗi liên quan cần fixx gấp để ae trải nghiệm trong đợt open tới, đó mới chính là mục tiêu...còn việc test này evil có thể mở Full chức năng cho các bạn ấy test...Add thêm chức năng chuyển sinh vật phẩm vv....

giao diện nào vậy??? nói rõ chút được không....
    [Only registered and activated users can see links. ]

phần màu đỏ trong hình đó bạn, cho mình hỏi thêm cái nữa sao mình thăng cấp trang bị lên 13 sao là tối đa rồi nhỉ có cách nào tăng lên nữa ko bạn
    Lần sửa cuối bởi kieplamthue, ngày 18-08-14 lúc 04:33 PM.

Thành Viên
    Thanks
    40

[Only registered and activated users can see links. ]

phần màu đỏ trong hình đó bạn, cho mình hỏi thêm cái nữa sao mình thăng cấp trang bị lên 13 sao là tối đa rồi nhỉ có cách nào tăng lên nữa ko bạn
    VH cái đó bạn unpack gui.pak, gui1.pak trong data của Clien và VH....
    Muốn thăng lên 13* bạn phải vào UpgradeObjectBase.xml add thêm cấp bậc thăng lên 13* 14* 15* 16* 17*....bạn vào file đó sẽ hiểu...

đang ADD thêm mấy item tuyệt thế. Tuyệt thế vô song trượng, tuyệt thê vô song cung, tuyệt thế vô song phiến, Côn ( 2 dòng XLH như VNG) có j sẽ share cho ae test

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 27-04-12, 03:03 PM
  2. Table Map việt hoá chuẩn 80% theo chuẩn việt hoá Vinagame
    Bởi cuongca11 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-02-12, 10:54 PM
  3. Cần mua 1 bản SS5 Chuẩn
    Bởi Daoprotm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 01-12-10, 11:39 PM