Server 1.05f Fix ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35

Chủ đề: Server 1.05f Fix !

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server 1.05f Fix !

nghe thì có vẻ hay đó ................. chẳng thấy sv đâu
    nếu hỏi thì nhầm chỗ rối bạn ah
    Khách viếng thăm hãy cùng Stayin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi LandOfPhi [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả những tính năng trên bản V6 crack đã có, các bạn chỉ việc config thôi ...
    Chẳng có gì mới lạ cả
    ok tại bạn mình share cho mình ý mà, cậu down server về config lê onl có được không, hay cậu cho mình nick chat để dễ liên lạc hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng fatheon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

down bắng niềm tin ah ......
    Khách viếng thăm hãy cùng Stayin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

[Only registered and activated users can see links. ]ljnk đây thây cậu tốc độ cao đó

Thành Viên
    Thanks
    0

Lỗi GS trắng là do chưa add IP vào DataServer1 và 2 > file AllowIPList.txt bạn sửa lại thành IP của mình dạng LAN cho đúng là run được.
    Khách viếng thăm hãy cùng gamingxyz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi gamingxyz [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi GS trắng là do chưa add IP vào DataServer1 và 2 > file AllowIPList.txt bạn sửa lại thành IP của mình dạng LAN cho đúng là run được.
    Vấn đề bây giờ khôg còn là game server trăng nữa mà là vấn đề mình đã chạy được gameserver nhưng mà vào web xem thì nó vẫn hiện server offline
    vào game đến đoạn đăng nhập là bị dis ra , client thì config rồi chủ yếu là server thôi bật đươc server nhưng sao web vẫn báo server off

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi fatheon [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề bây giờ khôg còn là game server trăng nữa mà là vấn đề mình đã chạy được gameserver nhưng mà vào web xem thì nó vẫn hiện server offline
    vào game đến đoạn đăng nhập là bị dis ra , client thì config rồi chủ yếu là server thôi bật đươc server nhưng sao web vẫn báo server off
    Mình đã config và chạy thành công rồi. Nói chung không có nhiều thay đổi.
    - bạn config còn sai nhiều nơi lắm do đó không thể kết nối được.
    - Trên website vẫn hiện Offline là do bạn chưa config sv đúng hoặc trên web của bạn đấy.

Nếu bạn cần hãy vào trang này xem thử nhé mình đã làm Online rồi đó
    _http://muthatduc.myvnc.com/ok
    Vì mình chỉ test nếu bạn muốn chơi thử thì dùng main sau nhé
    (Nhớ là khi nào cần vào thì pm cho mình để bật máy lên nhé, hiện tại vào lúc 01 giờ 50 phút ngày 05 tháng 06 năm 2009 thì đang online)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén vào bản full client S4 nhé.
    nick chát: [Only registered and activated users can see links. ] mobi: 0983.656.177 đêm thì nhắn tin nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng trannhudit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi fatheon [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề ở đây là bạn chạy connect server của BOR team nên không cần chạy GS thì vào game vẫn thấy server hiện ra. Vấn đề ở đây vẫn là vấn đề về IP server. Vấn đề ở đây phải nói là rất là vấn đề
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    hỳ cũng có thể là sv của you đã được fix rồi. thường vào games cứ bấm vào Sv là dis thì do serial của main ko trùng với server đó bạn
    không phai nguyên nhân đó đâu nếu version va serial cua main bị sai thì sẽ có thông báo là: ....update bản mới nhất chỉ sau đó ok thì mới thoat ra ngoài.
    còn vấn đề này chắc chắn gameserver ko hoạt động rồi, chỉ có connect server là hoạt động thôi bạn nên xem lại ip, mapserver info.dat hoặc ip và port của shortcut GS fixes xong là bạn vào ok ngay.
    còn các bạn nào muốn tim hiểu về update 1.05f này thì [Only registered and activated users can see links. ] xem nhé
    Lần sửa cuối bởi adm_mubmt, ngày 05-06-09 lúc 07:08 AM. Lý do: .
    Khách viếng thăm hãy cùng adm_mubmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết mylove09's Avatar
    Đang ở
    Usa
    Thanks
    45

V5 Goldel Frerri. Thanks for share
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối