[ Trao đỗi & Thảo luận ] : Lập Team Dev game vấn tiên - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: [ Trao đỗi & Thảo luận ] : Lập Team Dev game vấn tiên

Top lập tìm người dev game , ai ngờ lại vớt dc trẻ trâu bơi vào nói cứ như đúng rồi .

Khách viếng thăm hãy cùng Canxivtp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: - [ Trao đỗi & Thảo luận ] : Lập Team Dev game vấn tiên

Trích dẫn Gửi bởi kingofsunzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko biết anh bị mù chữ hay cố tình nhỉ , từ trên xuống dưới em có nhận em là giỏi đâu
    Em biết em gà , anh thì giỏi rồi , nên mathienky.com còn chê tới chê lui mà . ko biết server Vấn Tiên của anh ngon hơn của mathienky.com ko nữa
    Show cho anh em mở rộng tầm mắt nào
    Còn về cài Sở Hán Vương thì nói có sách mách có chứng , Tặng anh trai giỏi dev game link này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Em còn gà về dev game lắm
    Đứa nào bảo anh mày phán . Mày bảo tao phán chỗ nào
    Server lỗi thì bảo là lỗi . Chẳng nhẽ lỗi lại bảo là server full ak . Bảo lỗi để kiếm bản khác ko dc ak
    Tao cũng đ** bảo câu nào là chủ thớt gà qué này nọ gì mà mày cứ phải bám đít thằng thocon cắn nhau vậy
    Đc nó share cho cái server sướng run ak . Le te nhảy vào chả biết đ** gì cũng đòi nói
    Khách viếng thăm hãy cùng EmMoiVao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Mấy bạn tranh luân nhau làm gì, topic lập ra để dev Vấn tiên chứ đâu phải để cải lộn, bắt tay vào dev mới đúng chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn tranh luân nhau làm gì, topic lập ra để dev Vấn tiên chứ đâu phải để cải lộn, bắt tay vào dev mới đúng chứ.
    Có ý tốt khuyên chủ topic kiếm server ít lỗi hơn mà dev vì server đó đã dev rồi và 1 đống lỗi thật
    mà lại nhảy ra thằng nào cứ thik cắn đít nhau cơ

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi EmMoiVao [Only registered and activated users can see links. ]
    Đứa nào bảo anh mày phán . Mày bảo tao phán chỗ nào
    Server lỗi thì bảo là lỗi . Chẳng nhẽ lỗi lại bảo là server full ak . Bảo lỗi để kiếm bản khác ko dc ak
    Tao cũng đ** bảo câu nào là chủ thớt gà qué này nọ gì mà mày cứ phải bám đít thằng thocon cắn nhau vậy
    Đc nó share cho cái server sướng run ak . Le te nhảy vào chả biết đ** gì cũng đòi nói
    Mới nói vài câu đã bộc lộ bản chất
    Nói gì cho nhiều , chê server mathienky.com cùi thì xin mời anh show cho anh em mở rộng tầm mắt
    Lúc đó em đây tất nhiên sẽ nín thôi
    Mới vào chẳng ai tài giỏi , cái gì cũng làm đc , phải qua 1 thời gian tìm tòi vs suy nghỉ mới đc
    Không biết cài game Sở Hán Vưong thì hỏi , ko biết thì hỏi , sao phải bật gê thế anh trai dev game giỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng kingofsunzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi EmMoiVao [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ý tốt khuyên chủ topic kiếm server ít lỗi hơn mà dev vì server đó đã dev rồi và 1 đống lỗi thật
    mà lại nhảy ra thằng nào cứ thik cắn đít nhau cơ
    Vấn tiên này chỉ có 2 bản, 11 slot và 18slot. Lấy đâu ra nữa mà bạn bảo lỗi với không lỗi.
    Có lỗi thì mới dev để fix chứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kingofsunzz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới nói vài câu đã bộc lộ bản chất
    Nói gì cho nhiều , chê server mathienky.com cùi thì xin mời anh show cho anh em mở rộng tầm mắt
    Lúc đó em đây tất nhiên sẽ nín thôi
    Mới vào chẳng ai tài giỏi , cái gì cũng làm đc , phải qua 1 thời gian tìm tòi vs suy nghỉ mới đc
    Không biết cài game Sở Hán Vưong thì hỏi , ko biết thì hỏi , sao phải bật gê thế anh trai dev game giỏi
    Mà thôi chả nói với mày nữa
    thằng thocon nó cũng nói to mà ko show dc ko ý kiến gì
    Dc nó share cho cái server SHV mà giờ bợ đít nó ác quá
    trẻ trâu nói ko nghe thì nói làm gì

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn tiên này chỉ có 2 bản, 11 slot và 18slot. Lấy đâu ra nữa mà bạn bảo lỗi với không lỗi.
    Bản 11 slot nó cũng có nhiều ver fix dần các lỗi rồi . Đang bảo là các ver đó . nó public cả đống . cả việc nó build lại GS để fix lỗi nữa
    Còn 18 slot thì Tàu nó chỉ share 1 bản chạy bị gắn chết Domain ở Main.swf

Thành Viên
    Thanks
    40

Mà thôi chả nói với mày nữa
    thằng thocon nó cũng nói to mà ko show dc ko ý kiến gì
    Dc nó share cho cái server SHV mà giờ bợ đít nó ác quá
    trẻ trâu nói ko nghe thì nói làm gì

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bản 11 slot nó cũng có nhiều ver fix dần các lỗi rồi . Đang bảo là các ver đó . nó public cả đống . cả việc nó build lại GS để fix lỗi nữa
    Còn 18 slot thì Tàu nó chỉ share 1 bản chạy bị gắn chết Domain ở Main.swf
    Vậy thì anh ko có show đc thì cảm phiền nín cái mõm lại nhé
    Ko có đc ngon như mathienky.com rồi chê này chê nọ
    ko biết ai trẻ trâu
    Anh giỏi quá cơ , Ko biết làm được như admin bên mathienky.com chưa mà phán như đúng rồi
    Em thì em tự lượng sức mình , chứ ko phải như anh nào đó , nể phục
    Khách viếng thăm hãy cùng kingofsunzz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

con Đại Náo Thiên Cung thấy bạn show hàng
    Đã xài dc VH của Đại Náo VN chưa thế
    P/S : mấy thanh niên bợ đít ko thèm chấp thì tránh giùm .

Thành Viên
    Thanks
    40

con Đại Náo Thiên Cung thấy bạn show hàng
    Đã xài dc VH của Đại Náo VN chưa thế
    P/S : mấy thanh niên bợ đít ko thèm chấp thì tránh giùm .
    Ko làm đc như người ta thì xin đừng bốc phết , lúc trước nói bác thocon đủ thứ , kêu nói mà éo dám show
    Giờ nhìn lại bản thân mình đi , có khác gì đâu nhỉ
    Ở đây là topic dành cho newbie lập team dev game vấn tiên .
    Em nói lộ ra cái ngờ u mà thích nổ của anh nên giờ đánh trống lãng , bay qua nói game ĐNTC
    Vãi cả liên quan

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối