[KT] Skill 120 hiển thị đầy đủ, chuẩn như VNG - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Skill 120 hiển thị đầy đủ, chuẩn như VNG

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi các bạn sử dụng sẽ nhiều skills chuẩn, có lẽ là hoàn thiện nhất hiện nay, đó là tất cả những gì Việt Kiếm Thế có thể giúp các bạn, phần còn lại các bạn cần có bộ Server đồng nhất được team phát triển (GameCenter, GameServer,...). Nếu các bạn muốn xem kỹ năng 120 chuẩn VNG, ngày mai Việt Kiếm Thế sẽ tiến hành Open Test. Trang chủ sẽ được mở vào sáng sớm ngày mai.

[Only registered and activated users can see links. ]

dù dì cũng thank bác, người ta nói đã thương thì thương cho trót, đã vót thì vót cho tròn, nếu nói như bác cần phải có như chỗ in đậm thế thì cũng khó cho bọn em
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduccu [Only registered and activated users can see links. ]
    dù dì cũng thank bác, người ta nói đã thương thì thương cho trót, đã vót thì vót cho tròn, nếu nói như bác cần phải có như chỗ in đậm thế thì cũng khó cho bọn em
    có voi vòi 2 bà trưng hả bạn........
    Khách viếng thăm hãy cùng dodt.1306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi dodt.1306 [Only registered and activated users can see links. ]
    có voi vòi 2 bà trưng hả bạn........
    Đã nói nếu nói như chỗ in đậm thì cầm cái patch cũng giải quyết được gì khi GS và GC không đồng bộ với client
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduccu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lyvanbethao's Avatar
    Thanks
    215

éc éc vậy là quản cáo server có skill 120 chuẩn vinagam chứ ko phải share :
    Khách viếng thăm hãy cùng lyvanbethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi lyvanbethao [Only registered and activated users can see links. ]
    éc éc vậy là quản cáo server có skill 120 chuẩn vinagam chứ ko phải share :
    Thế ko biết tự động lấy fightskill trong patch ra cho vào server à........người ta có lòng share mà còn đòi hỏi nhiều......
    Khách viếng thăm hãy cùng dodt.1306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    268

Trích dẫn Gửi bởi dodt.1306 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế ko biết tự động lấy fightskill trong patch ra cho vào server à........người ta có lòng share mà còn đòi hỏi nhiều......
    Bạn dot làm được chưa, show ae xem tí nào
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Đã test ko dùng được,Ai test dùng được thì post lên nhé.ko là move sang hỏi đáp vì show hàng đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Cái Client này chỉ thích hợp với server của chủ Pic thui chứ chép qua server mình thì không dùng được đâu ......
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Thành Viên lyvanbethao's Avatar
    Thanks
    215

các bác ơi cái này la ng ta giới thiều server ng ta có skill 120 hoàn chỉnh như vinagame nên ng ta share patch cho các bác vào tét chứ đừng tưởng share hàng nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng lyvanbethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi kakakura [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Client này chỉ thích hợp với server của chủ Pic thui chứ chép qua server mình thì không dùng được đâu ......
    show hàng 100% copy setting qua không dùng được ( không có script ) với lại đây là patch của server này hex game.exe thấy port và IP

Show hàng kiểu này Server rất dễ NGỦM dù cho network có 1gb/s thì chỉ cần 3mb là kết nối thất bại
    Khách viếng thăm hãy cùng kung.zd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cho hỏi Skill của SV nào là chuẩn. ( cân bằng giũa các phái )
    Bởi anhvaem_n2s trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-06-12, 06:42 PM
  2. [JX] Có sever nào skill chuẩn không vậy các bác?
    Bởi protoman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-04-12, 08:24 PM
  3. Lỗi bị dis khi để chuột vào skill
    Bởi kesangame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-08-11, 03:49 PM