[Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^ - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bản 2.0 này có khá hơn 1.0 không??

Người bình chọn
215. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quá tốt good

123 57.21%
  • Khá hơn chút xíu

33 15.35%
  • Vẫn vậy

21 9.77%
  • Kém hơn

2 0.93%
  • Thua xa

36 16.74%
Trang 29 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 488
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: [Release] MVT Web 2.2 - Cực Kỳ Đã ^_^

Vũ tuyên có lòng share cho mọi người dùng mà còn nói người ta như thế được sao .nếu các bạn sợ bị vi rút thi download về song quét đi là dùng được. tôi dùng có sao đâu
    nhưng vũ tuyên ơi phần quản lý của admin it chức năng quá . bạn lên thêm 1 số chức năng của phần quản lý admin của muweb 8.0 vào nữa nhé . thank bạn đã share
    Khách viếng thăm hãy cùng fzxgl136 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

huhu, cuối cùng thì cũng có người test và thông cảm cho mình, OK nếu còn thấy ít tính năng thì mình sẽ update tiếp trong phiên bản sau!!!!!

nhưng nói chung là cũng cool phải không bạn?
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    huhu, cuối cùng thì cũng có người test và thông cảm cho mình, OK nếu còn thấy ít tính năng thì mình sẽ update tiếp trong phiên bản sau!!!!!

nhưng nói chung là cũng cool phải không bạn?
    phải nói là rất cool chứ ^^ ,tớ cũng test rồi nhưng mà không reply được tại diễn đàn đóng cửa mấy ngày liền
    Khách viếng thăm hãy cùng itpro.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

-Thanks đã release (web cool) ! anh Vu Tuyền cho em hỏi cái này cái : có thể giải thích giùm em về web chạy Query và web ko chạy Query ko anh, vì có những web cũng chạy ASP nhưng ko cần chạy Query (em đang tìm hiểu về cấu trúc làm webMU ^^ ) .
    Khách viếng thăm hãy cùng Be Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Dc rồi,
    Web chạy query: Trước khi cài Web, chạy Query là để cho đủ DATA thôi. Nếu không query thì Web sẽ không hoạt động như ý muốn. khi đó, các dữ liệu sẽ lưu trong các data vừa Query.

Còn những Web Ko Query thì có thể nó không có kết cấu phức tạp, các dữ liệu trực tiếp lưu trong các file .asp, .php, .aspx, hay xml, qua các biến.

Nói như vậy đã hiểu chưa nhỉ??

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình chưa xem code web này, nhưng thấy cũng nhiều chức năng, thanks.
    Làm web động thì phải sử dụng data để lưu dữ liệu nên có các Query để tạo table, colum... thường thì các coder làm thành file install để chạy, vutuyen chắc lười ko làm install để các Query riêng, nên khi dùng phải chạy Query
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toan2003 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chưa xem code web này, nhưng thấy cũng nhiều chức năng, thanks.
    Làm web động thì phải sử dụng data để lưu dữ liệu nên có các Query để tạo table, colum... thường thì các coder làm thành file install để chạy, vutuyen chắc lười ko làm install để các Query riêng, nên khi dùng phải chạy Query
    Ửa, ASP có phần chạy Query như PHP hả, Tui học ASP mà chưa ai nhắc tới cái dụ này, nếu toan2003 biết thi chỉ đi. nếu được thì tui add vào Web rồi chả cần chạy Query làm gì cho mệt ^^

Thành Viên
    Thanks
    12

web của bác chạy good lắm, nhưng bác có thời gian tạo thêm cái skin nào pro đẹp hơn nữa đi thanks bạn đã share cho mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Thank bạn nhiều ,Web bạn làm khá pro nhưng còn hơi ít chức năng trong quản lý Admin ,nếu web đã tốt rồi thì bạn có thể thêm chức năng vào trong đó để nâng cấp cho web ngày càng pro hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Theo mình thì đoạn query drop table [dbo].[mvtweb], CREATE TABLE [dbo].[mvtweb].... bạn làm 1 file install, day la lenh thực hiện trên MSSQL. Trong code của bạn có sử dụng select, insert, update.. thì tất nhiên lệnh drop table,CREATE TABLE cũng đc, làm 1 file install như vậy đơn giản cho mọi ng hợn
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Hướng dẫn cài Mu và Web từ A đến Z
    Bởi damhiep trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 31-03-09, 11:31 PM
  2. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-03-08, 02:30 PM
  3. [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây
    Bởi gacon6 trong diễn đàn SQL Server & Website