Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 292
    Thành Viên GameZone hater's Avatar
    Thanks
    27

Ðề: Server 4 lỗ 7 skill chưa hoàn chỉnh trên VMWare

lỗi này dễ mà cái này do 1 máy nào đó trong LAN đang dùng IP 192.168.1.3 chỉ cần bảo họ đổi khác đi hoặc tự xem IP mình có trùng k đổi khác đuôi .3 thành .5 hay bao nhiêu cũng đc khác cái .3 là đc ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng hater xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình thấy nhiều member muốn chạy thử bản này để tự sướng mà mãi vẫn ko được, gặp khó khăn nhiều khi chạy server và client phù hợp, bản thân mình thì mò cả tuần cùng với sự giúp đỡ của mọi người nên đã chạy được, còn việc hiển thị thì chưa có Client nào phù hợp, tất cả các client mình có thì vào map boss là out luôn, ko có map đó trong client

Hôm nay mình sẽ up lên cho mọi người bản của mình đang chạy trên máy ảo, để phục vụ cho một vài bạn làm biếng hơn mình . Trước tiên mình gửi lời cảm ơn đến những người đã share và giúp đỡ mình

Người đầu tiên là SMOD [Only registered and activated users can see links. ] đã share bản Server này.
    Anh [Only registered and activated users can see links. ] đã giúp fix ko phải chịu cảnh đứng chờ một thời gian trong màn hình chọn nhân vật mới vào game được và client hiển thị một phần game.
    Các bạn: [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ] , [Only registered and activated users can see links. ] ..v...v... xin gửi lời cảm ơn đến các bro, chúc mọi người nhìu sức khoẻ và share nhìu hơn nữa...hí hí...

Hình này mình xin phép được lấy của anh vtv8 share tại [Only registered and activated users can see links. ] của topic

Còn phần chính mọi người luôn mong chờ đó là Link download:

Server: [Only registered and activated users can see links. ]

Client Full của anh [Only registered and activated users can see links. ] share: [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ]

Link 4share.vn: [Only registered and activated users can see links. ]

Có 1 lỗi nhỏ là khi sử dụng Client của anh vtv8 share nhiều bạn không hiên thị Tiếng Việt ở NPC đại lý, không biết có phải do quá trình tải về hay không

Chú ý: với file VMware mình share thì các bạn khi chạy Server đánh lệnh ./tlbbx.sh nhé! Muốn biết lỗi gì thì mọi người vào Billing/log và Server/log để xem...cái này mình mới chạy hồi chiều để kiểm tra, chạy OK mới nén lại cho mọi người sài...nên có lẽ lỗi là khó có xảy ra..trừ khi do nén và upload
    Khi các bạn chạy server xong thì đứng nên vào game vội, mà hãy chờ cho nó load hết các thông tin cần thiết rồi mới vào game.

Hì còn cái này:
    Connection>Oracle
    - Host/IP : 192.168.1.3 Port : 1521
    - Name/ID : fstest
    - User : system
    - Pass : donglei
    Setup navicat IP: 192.168.1.3
    - Use: tlbb
    - Pass: tlbb1234

Một lời cuối topic đó là: gà như [Only registered and activated users can see links. ] chạy Server được thì các bạn cũng chạy được !!!
    giangmap Pm yahoo giup minh chut dc ko. Mình ping đc nhưng đăng nhập thì văng game luôn. Giúp mình nhé. Thank. Yahoo của mình [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng binhbet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi binhbet [Only registered and activated users can see links. ]
    giangmap Pm yahoo giup minh chut dc ko. Mình ping đc nhưng đăng nhập thì văng game luôn. Giúp mình nhé. Thank. Yahoo của mình [Only registered and activated users can see links. ]
    Nick yahoo quen quá hình như năm ngoái bên vn-zoom mình có nhờ một người cài TLBB cho ... người đó xem phần cứng và bảo ko đủ... Có phải bạn ko ?...
    Cần pm yahoo mình sẽ giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thời gian an toàn lâu quá, có client nào mới hơn ko bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng kenji_satlot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    link die rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng conque123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên toan7a42002's Avatar
    Thanks
    24

link die rồi ! up lại phát nào!
    Khách viếng thăm hãy cùng toan7a42002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Mời giangmap lên làm MOD đi các bạn

lâu nay box buồn như con chuồn, hết muốn chỉnh server luôn.
    Server chỉnh đến đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    làm xong chắc share cũng k ai thích nữa. cảm thấy bà con ớn tlbb rồi!
    Khách viếng thăm hãy cùng huangnamnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huangnamnt vì bài viết này !

hung2611992 (14-11-12)

Thành Viên toan7a42002's Avatar
    Thanks
    24

chưa chắc ngán đâu bạn ! Khi sever kiếm thế mới ra mình nhảy wa đó nghiên cứu nhưng rồi củng nản và trở lại Với box tlbb! nhưng hiện nay hầu hết các server mà mọi người up lên gần như 70% die hay bị MF lock!
    Khách viếng thăm hãy cùng toan7a42002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

chán quá. link Sever die rồi. làm ơn làm phứoc up lại link sever đi mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi huangnamnt [Only registered and activated users can see links. ]
    Mời giangmap lên làm MOD đi các bạn

lâu nay box buồn như con chuồn, hết muốn chỉnh server luôn.
    Server chỉnh đến đây: [Only registered and activated users can see links. ]
    làm xong chắc share cũng k ai thích nữa. cảm thấy bà con ớn tlbb rồi!
    ko phải chán. mà vì link die và hỏi hướng dẫn thì mấy cao thủ ko chỉ. nên ko biết làm sao thôi. bạn làm 1 tlbb đi. mình nghĩ nhiều ng ủng hộ. thank
    Khách viếng thăm hãy cùng hung2611992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 29 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Không cài đc vmware workstation dùng vmware player?
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-11, 06:15 PM
  2. phiền mọi người đưa server này lên vmware(lần sau yêu cầu gõ dấu)
    Bởi xNetWorkx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-11-11, 03:33 PM
  3. Ai biết cách nén Server trên VMware nhẹ nhất ko?
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-08-11, 08:28 PM
  4. cài server trên VMWARE
    Bởi saochinquankha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-08-11, 11:27 AM
  5. Cần hướng dẫn cài server trên vmware
    Bởi Atemu Yugi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-08-10, 04:36 PM