[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 28
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 78 128 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Trung Tâm Giaỉ Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

Trích dẫn Gửi bởi luucongdai [Only registered and activated users can see links. ]
    không đi dc sa phu thì phải sửa ra làm sao mấy anh. giúp em với. em đang dùng sever jx 5.0
    trang 27 có rồi đó bạn chỉ cần mở map là đi được xa phu thôi ! còn mở được bao nhiêu map thì tùy thuộc vào máy của bạn
    Lần sửa cuối bởi Ballistixs, ngày 31-07-09 lúc 11:01 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ballistixs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai bít đánh Lan 2 máy với nhau không chỉ cho mình với ( không phải online đâu nha )
    Lần sửa cuối bởi Ballistixs, ngày 31-07-09 lúc 12:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ballistixs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

cài bình thường ip lan ở máy chủ, máy con cài client rồi add ip server là ip lan!
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi rapperxxx [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao em cai` jxsever day du? ca? nhung* luc' chay. jxstartup thi no' chi? chay. dc. 80% , den^" phan^` Gamesever thi` no' dung*" luon^ . mac*. du` game sever connec day^` du? ca? ..... Vao` game thi` no' bao' loi^~ ket^" noi^" voi*" sever that^' bai. >...< !

Huhu Em mun' choi* Jxoff
    Startup của Minh Đăng cũ rùi ! Nó vậy đó ko sao ! Xài Startup mới của sangpronhat có share đó ! Về việc báo lỗi game thì bạn post hình GameServer.exe khi game báo lỗi lên !

Cảnh cáo bạn về việc post bài ko có dấu nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn sao mình chạy cái sever3.0 của thachlong78 tới 80% là nó đứng luôn,bên cái bảng của s3relay thì cứ nhảy ra dòng không kết nối client db:10.0.0.100 xin chỉ giùm ,mình mò 2 ngày rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongquangduy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn giangleloi ơi,mình xin nói rõ để bạn chỉ mình dễ hơn nhé.Mình chạy jxonline3.0 của thạchlong78 trên máy ở phòng net của mình trên card loopback ip mạng 10.0.0.100,còn ip máy là 192.168.1.22.Chạy JxStartup tới 80% là đứng bên cửa sổ s3relay cứ nhảy ra 3 câu khởi tạo client db gì đó mà thất bại. Xin hỏi cách giải quyết và cách đưa bản này online cho mọi người chơi vì mình có thể cho sever chạy suốt. Đợi tin bạn !!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vuongquangduy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

y!m nè vuongquangduy,pm chỉ tui đi

Thành Viên
    Thanks
    0

tài ơi có bản server 6 ko share mình với mình cũng dự tính làm off trong phòng net trước ổn rồi mình mới cho lên online.
    ym:vdkiemquyen0810
    Khách viếng thăm hãy cùng judge113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi cái ,mình chạy sever jxonline 3.0 tới dòng Connect Gateway successfull xuống hàng hiện 1 dòng ngắn chữ tàu rồi. Mà sao dùng client đăng nhập vô o đc,báo là o kết nối với máy chủ.Mình cài trên mạng Lan phòng Net của mình,xài ip:192.168.1.22 của máy mình o xài loopback xin chỉ giúp giùm

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi vuongquangduy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi cái ,mình chạy sever jxonline 3.0 tới dòng Connect Gateway successfull xuống hàng hiện 1 dòng ngắn chữ tàu rồi. Mà sao dùng client đăng nhập vô o đc,báo là o kết nối với máy chủ.Mình cài trên mạng Lan phòng Net của mình,xài ip:192.168.1.22 của máy mình o xài loopback xin chỉ giúp giùm
    Bạn Post hình GameServer.exe khi game báo lỗi ko kết nối với máy chủ cho mình xem !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 28 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 78 128 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM