[Đề mô] Vua Hải Tặc - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 384
    Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: [Đề mô] Vua Hải Tặc

máy ảo ko hem rồi................................
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi Hearts [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn trẻ dạo này làm biếng quá nhỉ
    1 Link rút gọn : [Only registered and activated users can see links. ]

Lưu ý : Bản thân không có sở thích lưu giữ link download , nên link có thể sẽ die bất cứ lúc nào !
    bản này code các tướng như shirahoshi, kizura, v..v.. là bao nhiêu vậy bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi KieuTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này code các tướng như shirahoshi, kizura, v..v.. là bao nhiêu vậy bạn ?
    Bạn có file xmls.txt việt hóa ko? vào file item_config.xml tìm kiếm gõ Angelika.từ ace đến mấy con tiếng trung phía sau là tướng đó.bạn add thử xem là con nào.trc add mà quên mất tiêu luôn rồi.
    Chú ý : add mấy con tướng đó dễ bị lỗi chiến báo.ấn tấn công ko vào đánh mà vẫn đc coi là đánh qua.đánh con tiếp theo lại ko đc.ko giống như cách bỏ qua chiến báo trên mạng nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhhungah12 vì bài viết này !

KieuTrang (24-10-15)

Thành Viên hikajaku07's Avatar
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn dùng CRT này thử xem.[Only registered and activated users can see links. ]
    bạn copy vô trong thư mục JdwanHZW_serever nhé.
    thank bạn rất nhiều. minh đã chạy đc game. sau khi dùng Wincsp vào server ko thấy mục 20130312 thì mình đã tải về, chép lại rồi mà vào game vẫn toàn tiếng trung. mình nên làm ntn để có tiếng việt vậy? à mình chơi trên firefox nhưng ko có tiếng, phải chơi trên chrome mới có âm thanh hả bạn??
    Lần sửa cuối bởi hikajaku07, ngày 24-10-15 lúc 12:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi hikajaku07 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank bạn rất nhiều. minh đã chạy đc game. sau khi dùng Wincsp vào server ko thấy mục 20130312 thì mình đã tải về, chép lại rồi mà vào game vẫn toàn tiếng trung. mình nên làm ntn để có tiếng việt vậy? à mình chơi trên firefox nhưng ko có tiếng, phải chơi trên chrome mới có âm thanh hả bạn??
    ko cần thư mục 20130312 cũng đc.bạn chỉ việc copy đè cái file xmls.txt việt hóa vào thư mục xmls trong cái phpstudy/www/assets là đc.
    theo mình là đừng copy hết hẳn.các mục item_xxx.xml thì bạn để lại cả cái seller.xml và goods.xml.nếu copy đè mất mấy file đó bạn sẽ ko mua đc thời trang ở làng cối xay gió để dùng.
    Nên copy : việt hóa các khoang thuyền với mấy file swf việt hóa ở mấy page đầu có bạn up lên thôi.còn đâu giữ nguyên.nếu bạn muốn việt hóa thì nên tự việt hóa cho chắc ăn.
    À copy xong nhớ clear cache nhé.mình chơi trên chrome hay cốc cốc đều ko có âm thanh hết.ko biết sao nữa.cái này mình cũng ko quan tâm lắm.âm thanh cũng ko có gì hay.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên advd42's Avatar
    Thanks
    182

Với cái PC cùi của mình chắc ko chạy nổi nên đành hóng bạn nào mở Ol cho AE test chơi chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng advd42 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hikajaku07's Avatar
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi truongkg113 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho ai bị màn hình đen và ít VH đủ chơi off
    Loading.swf và main.swf copy vào /home/pirate/static/20130312
    UIAsset.swf copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/ui
    UIHD.swf copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/uiHD
    xml.txt copy vào /home/pirate/static/20130312/assets/xmls
    link : [Only registered and activated users can see links. ]
    sau khi chép thì nó thành thế này bác ơi
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    nên làm như thế nào vậy các bác?

đã ra. tai mình chạy trên firefox nên thế
    Lần sửa cuối bởi hikajaku07, ngày 24-10-15 lúc 11:59 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hikajaku07 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    —»™ (¯`◦○♥▒†®åη§~ñëw mëm▒♥○◦´¯)™« —
    Thanks
    8

Mấy anh cho em hỏi em không chạy được máy ảo như thế này thì làm sao ạ. Có khắc phục được ko ạ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tranthutrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi tranthutrang [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy anh cho em hỏi em không chạy được máy ảo như thế này thì làm sao ạ. Có khắc phục được ko ạ
    CPU ko hỗ trợ để chơi.nó yêu cầu CPU x86-64 mà CPU bạn là i686.cách khắc phục là thay CPU thử xem.^^

Tiện đây có ai chỉ em mở chơi LAN sao ko?có 2 máy muốn chơi 2 acc để clear phụ bản.@@
    Lần sửa cuối bởi anhhungah12, ngày 24-10-15 lúc 04:34 PM.

Thành Viên
    Thanks
    32

lang thang trên mạng e tìm đc cái này ko bík có giốg ko nên share cho các bác ngâm cứu
    demo vài pic+ link
    ps: bác nào biết tao nik 4rom cũa trag đó cho e xin các hướg dẩn lun.tks
    Khách viếng thăm hãy cùng kjtsu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối