[Mediafire link] Server + Client + Video Setup - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn cài đặt thành công không !!

Người bình chọn
249. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Thành công

123 49.40%
  • Không thành công

126 50.60%
Trang 26 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 323
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Mediafire link]Server + Client + Video Setup

Trích:Nguyên văn bởi sitc
    lỗi này ai bít cách giải quyết dùm thanks nhiều Click this bar to view the small image.

mình đã thử acc khác cũng bị tình trạng trên acc fix cũng vậy khi login thì ok nhưng chọn channel để connect thì bị tình trạng như hình dưới . đã chỉnh

trong account và master
    tốt nhất là tạo 1 folder patch sẵn, gặt trường hợp trên thì out ra,copy và paste lại cho nhanh
    Khách viếng thăm hãy cùng quana1_hp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Chào các bạn, mình đang tập tành làm Sv Calbal. Hiện tại mình đã tải hết những chương trình cũng như các công cụ để làm Sv. Bây giờ các bạn cho mình hỏi làm sao để Zoom 3 đoạn phim hướng dẫn lên to được không? Chữ nhỏ quá không xem được, Các bạn nào đã làm thành công Sv, có kinh nghiệm có thể hướng dẫn mình không vậy? Các bạn thể liên lạc với mình qua:
    Yahoo: Hotronet24h
    Hotline: 0987120686
    Rất vui khi được học tập, giao lưu với các bạn. Cảm ơn các bạn đã xem bài viết. Thân ái!
    Lần sửa cuối bởi Netonline24h, ngày 26-08-10 lúc 08:16 PM. Lý do: Edit
    Khách viếng thăm hãy cùng Netonline24h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao mình cài đặt như trong đoạn video,lần đầu tiên log vo bình thường và xài đc acc fix
    sau đó mình vào thử map pontus thì bị djsconnet,sau đó ko vào được nữa,rồi mình restart máy và vài lại từ đầu như đoạn video,nhưng khi tới màn hình login,mình xài lại acc fix (kể cả những acc khác ) đều không login vào được,nó báo là fail to disconnec server ,nhưng mà ra coi thì sever vẫn hoạt động bình thường.có ping centos và máy chủ,đều chạy ngon,nhưng không biết lý do sao mà ko login vào game dc,bác nào biết giúp mình nhá,thanks
    IP máy chủ: 192.168.1.101
    IP centos :192.168.1.102
    Khách viếng thăm hãy cùng sheriffn4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi sheriffn4 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình cài đặt như trong đoạn video,lần đầu tiên log vo bình thường và xài đc acc fix
    sau đó mình vào thử map pontus thì bị djsconnet,sau đó ko vào được nữa,rồi mình restart máy và vài lại từ đầu như đoạn video,nhưng khi tới màn hình login,mình xài lại acc fix (kể cả những acc khác ) đều không login vào được,nó báo là fail to disconnec server ,nhưng mà ra coi thì sever vẫn hoạt động bình thường.có ping centos và máy chủ,đều chạy ngon,nhưng không biết lý do sao mà ko login vào game dc,bác nào biết giúp mình nhá,thanks
    IP máy chủ: 192.168.1.101
    IP centos :192.168.1.102
    Bạn có đã khởi động lại Sv cabal từ CentOS chưa? Chạy VMWare sau đó khởi động lại Sv.
    P/s: Mình muốn xóa những acc đã dăng kí và các charater đã tạo thì làm ntn vậy mọi người nhỉ?
    Lần sửa cuối bởi Netonline24h, ngày 27-08-10 lúc 10:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Netonline24h xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Netonline24h [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có đã khởi động lại Sv cabal từ CentOS chưa? Chạy VMWare sau đó khởi động lại Sv.
    P/s: Mình muốn xóa những acc đã dăng kí và các charater đã tạo thì làm ntn vậy mọi người nhỉ?
    Lúc bạn đăng nhập.kế bên có chử delete đóa,bạn thử coi được không.

Hôm qua nguyên ngày làm thử.nhưng không được,tối hôm qua làm lại thì được lại rồi,tại máy mình có cài deepfree,nên mình làm lại từ đầu không àh,test mà .ok rồi mình mới cài chín h thức.
    bi giờ mình test lần cuối,ok thì cài trực tiếp luôn,nhưng mà có 1 thắc mắc,bản fix của bạn kenjindraw mình path vào không chạy ???GMtool ở topic kia có down về,xài nó báo lỗi không kết nối được máy chủ ???acc và pass của GMtool là gì vậy các bác ??sử dụng ntn ???
    thanks &**** regard
    Lần sửa cuối bởi sheriffn4, ngày 28-08-10 lúc 08:20 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sheriffn4 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Chài, cài DF mất công lắm, không nên vì công việc cài đặt Sv theo từng b'c mà.
    1. Cài + Update SQL
    2. Tạo và Pphục hồi datbase
    3. Cài VMware.
    4. Vào CentOS chạy Sv
    Như vậy khi mình làm sai Sv CentOS thì xóa cái thư mục CentOS-4.7. Sau đó cài lại CentOS từ đầu là đc mà. Tớ làm thành công rồi. Còn câu hỏi của tớ là tớ muốn nói đến "Dữ liệu trắng" cơ, giống như database trắng của MU đó.
    Thân!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn vào topic này chưa ??? Data nguyên gốc của bạn đây :
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên ngoctai12345's Avatar
    Thanks
    23

Mình cài xong hết rồi, sau khi đăng nhập vào lại báo kết nối failed vậy, cái này do bị gì thế
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoctai12345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ping thử IP server xem sao
    đường dẫn : Start > Run > gõ cmd vào bảng run > ping ..... xem kết nỗi được hôk .
    Nếu nó hiện Request timed out thì bạn em lại IP server.
    Nếu hiện ra dòng khác thì bạn Patch Client lại.

Thành Viên
    Thanks
    0

ví dụ như mình thì gõ : ping 192.168.1.250 , bạn cài IP server ra sao thì ping như vậy

Trang 26 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Video: Hướng dẫn tạo tài khoản mediafire free(miễn phí) - Share link ko bị die
    Bởi tuanvuvu9 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-11-12, 03:26 PM
  2. Cents OL server + client full link Mediafire + hướng dẫn sơ sơ ;))
    Bởi hai07dv trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 18-06-12, 03:56 PM
  3. Client Tiên Lữ Kỳ Duyên Link Mediafire
    Bởi doremonhk trong diễn đàn Tiên Lữ Kỳ Duyên
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-05-12, 10:37 PM
  4. Cần người leck link Client 6.4 sang Mediafire
    Bởi nhocquay4mat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 11-12-10, 08:34 AM
  5. [Mediafire]Link download client