Source Ngọa Long - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 279

Chủ đề: Source Ngọa Long

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Source Ngọa Long

đã test,ser ngon,mượt ,nhưng mà k có vip :v
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên KhuuTinh's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    đã test,ser ngon,mượt ,nhưng mà k có vip :v
    Công nhận bản này rất nhiều cái cần vip, hay tại chơi private của trung cho vip riết nen ko để ý. tự kỷ max vui
    Khách viếng thăm hãy cùng KhuuTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi KhuuTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Công nhận bản này rất nhiều cái cần vip, hay tại chơi private của trung cho vip riết nen ko để ý. tự kỷ max vui
    Sẽ update phần test nạp knb cho các bạn để nhận VIP.
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]
    Sẽ update phần test nạp knb cho các bạn để nhận VIP.
    Wow bác nhiệt tình thật, mong 1 ngày đẹp trời bác share source off nữa là đẹp

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi BanBanhQuay [Only registered and activated users can see links. ]

VIDEO demo cho mấy bác xem nhé!
    -Trước kia đã mở demo cho vài bạn tại group test rồi nên cũng chả cần chứng mình làm gì,nhưng nhiều bạn inbox bảo fake nên mình quay hẳn video luôn cho các bạn xem.
    -Server mượn nên mình không public IP, ai thích test thì inbox IP của các bạn cho mình,mình sẽ gửi thông tin cho test!
    -Bạn nào gato thì quyền các bạn vì không ai cấm cả!
    *Hi vọng ngọa long sẽ còn có rất nhiều người thích và đam mê sau nhiều năm chơi nó

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đang bị khủng bố tinh thần nên vẫn chưa kịp share link cho bạn!tí nữa sẽ share cho nhé!Thân ái
    Bác cho em test với, ghiền quá mà không có cơ hội, cơ mà chưa có bản off chính thức hả bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng headmaster1074 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên BanBanhQuay's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi headmaster1074 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho em test với, ghiền quá mà không có cơ hội, cơ mà chưa có bản off chính thức hả bác ?
    Bạn inbox ip cho mình đi,sáng giờ mình reply cả chục cái tin nhắn nên thành ra vài cái thiếu sót,mong bạn thông cảm.
    P/S: Một vài bạn không biết IP của mình có thể vào google xem hướng dẫn hoặc có thể gõ myip trên google cũng được.Đừng inbox ip 192.x.x.x nữa nha
    Khách viếng thăm hãy cùng BanBanhQuay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

à mà sao minhg tới lv 40 là ko làm dc dc nữa nhỉ,nó đơ luôn,ko làm j dc

Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    à mà sao minhg tới lv 40 là ko làm dc dc nữa nhỉ,nó đơ luôn,ko làm j dc
    Đừng tạo mới bảo vật: Fix như sau: Vào Trang bị Tab Cửa hiệu mua 1 món vũ khí, mua đc hay ko ko quan trọng, qua tab bảo vật làm mới 1 lần, làm mới đc hay ko ko quan trọng. f5 lại. nếu ko được làm lại như trên 1 lần nữa! chúc thành công

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi KhuuTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Đừng tạo mới bảo vật: Fix như sau: Vào Trang bị Tab Cửa hiệu mua 1 món vũ khí, mua đc hay ko ko quan trọng, qua tab bảo vật làm mới 1 lần, làm mới đc hay ko ko quan trọng. f5 lại. nếu ko được làm lại như trên 1 lần nữa! chúc thành công
    Thanks bạn nhìu,làm dc rồi

Thành Viên
    Thanks
    1

Bạn inbox ip cho mình đi,sáng giờ mình reply cả chục cái tin nhắn nên thành ra vài cái thiếu sót,mong bạn thông cảm.
    P/S: Một vài bạn không biết IP của mình có thể vào google xem hướng dẫn hoặc có thể gõ myip trên google cũng được.Đừng inbox ip 192.x.x.x nữa nha
    Mình có IB bác rồi mà, bác không thấy được tin nhắn à? ngộ nhỉ, bác check hộ mình ở cả tin nhắn khách thăm viếng luôn nhé, vì cái IB có thể bị gì rồi ấy. Cảm ơn bác (IP của mình: 27.75.148.120)
    Khách viếng thăm hãy cùng headmaster1074 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 25 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Source cổ long cho những ai cần đây
    Bởi boybenqn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-05-14, 06:11 PM
  2. [Chưa Test] Source Ngọa Long link MF
    Bởi dangvanluc trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-07-13, 12:44 PM
  3. Cho mình xin source long tướng của zing
    Bởi lohaidang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-11-12, 07:22 PM
  4. Xin sever Ngọa Long pri hoặc source cài offline
    Bởi oDarkKnight trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-10-12, 08:49 AM
  5. Xin Source game Ngọa Long + hướng dẫn sử dụng!
    Bởi devilqb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-09-12, 04:57 PM