Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new] - Trang 25
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 25 của 58 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 571
    Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: Video hướng dẫn cài dặt MU SERVER [new]

ai hướng dẫn mở sever2 với cứ vào là bị dis ra
    Khách viếng thăm hãy cùng yeuai332 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Quản lý Admin

• Dễ dàng sử dụng hơn bao giờ hết
    • Nhiều chức năng khác nữa mà các bạn sẽ được tiếp cận khi sử dụng F6Web
    sao em ko thấy chức năng này ở đâu vậy ai bik chỉ em với tìm 2 ngày nay rồi huhu ko ai chỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi yeuai332 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai hướng dẫn mở sever2 với cứ vào là bị dis ra
    bạn vào data mapserverinfo.dat chỉnh như sau là được
    trích :
    0 0 1 S192.168.1.200 55901
    1 0 1 S192.168.1.200 55901
    19 0 1 S192.168.1.200 55919
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thanks nha huntersun minh` vay~ chua lam` dc nhung se~ co' gang' hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng shinlong193 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai bị lỗi net framword k z?em cài toàn bị lỗi đó,ghót lai win vẫn bị,chạy được 1 lần xong là bị??????????
    Khách viếng thăm hãy cùng kaka391989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kakashiABC's Avatar
    Thanks
    24

sever này có reset được lv nhân vật không bạn , bạn biết chỗ nào chỉnh lên lv chậm không , bạn hướng dẫn cho mình chỉnh luôn được không em hơi gà mong các bác thông cảm
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết viper9x's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

tất cả đều có thể,
    chỉnh tốc độ lv ở data\commonserver.cfg chỉnh drop theo ý mình
    Comeback soon
    Sẽ sớm trở lại với MuServer

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

Trích dẫn Gửi bởi kakashiABC [Only registered and activated users can see links. ]
    sever này có reset được lv nhân vật không bạn , bạn biết chỗ nào chỉnh lên lv chậm không , bạn hướng dẫn cho mình chỉnh luôn được không em hơi gà mong các bác thông cảm
    vào commonsever.cfg trong thư mục data rùi tìm dòng addexperience theo ý mình là được
    Khách viếng thăm hãy cùng nhaodzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình đã làm giống như video hướng dẫn nhưng khi chạy SUploader thì nó hiện ra thông báo lỗi ODBC như trong đoạn video lúc bạn huntersun chưa chạy file ODBC.reg mặc dù mình đã chạy file này rồi. Vào regedit kiểm tra thì cũng đã có những key như trong file ODBC.reg. Vậy làm sao để khắc phục nhỉ?
    Ah cho mình hỏi lun 3 vấn đề này:
    1/ Nếu mình đặt folde MuServer ở một địa chỉ khác. Cụ thể là F:\software\MU chứ ko phải ổ D:/ thì ngoài 12 cái shortcut trong folder Links và file Config.ini của SUploader cần phải cofig thay đổi lại thì còn phải sửa ở đâu nữa ko? Sở dĩ mình phải làm thế là vì ổ D của mình chứa phân vùng Recovery của laptop roài nó ko cho ghi dữ liệu lên đây. >"<
    2/ Nếu mình muốn thay đổi IP 192.168.1.200 hiện tại trong config của bạn huntersun lại cho giống IP của máy mình hiện tại là 192.168.2.100 thì mình cần phải sửa những thông số gì? ở đâu? Mình muốn làm như vậy vì mạng local wifi nhà mình host address là 192.168.2.1 nên chỉnh vậy sẽ tiện khi chơi LAN hơn là tao 1 cái connection ảo có ip là 192.168.1.200 (đó là mình nghĩ như thế nếu sai xin các bạn giúp đỡ).
    3/ Như nói ở trên, nếu mình muốn chơi qua LAN thì mình phải config cái gì để có thể chơi dc biết rằng mình host server ở máy 192.168.2.100
    Chân thành cảm ơn
    Khách viếng thăm hãy cùng lam281990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Trích dẫn Gửi bởi lam281990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã làm giống như video hướng dẫn nhưng khi chạy SUploader thì nó hiện ra thông báo lỗi ODBC như trong đoạn video lúc bạn huntersun chưa chạy file ODBC.reg mặc dù mình đã chạy file này rồi. Vào regedit kiểm tra thì cũng đã có những key như trong file ODBC.reg. Vậy làm sao để khắc phục nhỉ?
    Ah cho mình hỏi lun 3 vấn đề này:
    1/ Nếu mình đặt folde MuServer ở một địa chỉ khác. Cụ thể là F:\software\MU chứ ko phải ổ D:/ thì ngoài 12 cái shortcut trong folder Links và file Config.ini của SUploader cần phải cofig thay đổi lại thì còn phải sửa ở đâu nữa ko? Sở dĩ mình phải làm thế là vì ổ D của mình chứa phân vùng Recovery của laptop roài nó ko cho ghi dữ liệu lên đây. >"<
    2/ Nếu mình muốn thay đổi IP 192.168.1.200 hiện tại trong config của bạn huntersun lại cho giống IP của máy mình hiện tại là 192.168.2.100 thì mình cần phải sửa những thông số gì? ở đâu? Mình muốn làm như vậy vì mạng local wifi nhà mình host address là 192.168.2.1 nên chỉnh vậy sẽ tiện khi chơi LAN hơn là tao 1 cái connection ảo có ip là 192.168.1.200 (đó là mình nghĩ như thế nếu sai xin các bạn giúp đỡ).
    3/ Như nói ở trên, nếu mình muốn chơi qua LAN thì mình phải config cái gì để có thể chơi dc biết rằng mình host server ở máy 192.168.2.100
    Chân thành cảm ơn
    Chỉ cần vào ConnectServer và sửa IP trong đó là được

MU

Trang 25 của 58 Đầu tiênĐầu tiên ... 15 23 24 25 26 27 35 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video guide Tru Tiên Server ( New )
    Bởi fancy90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 389
    Bài viết cuối: 15-02-13, 08:42 PM
  2. [Video] Làm nhiều server trên 1 máy tính ( giống FPT ) !!
    Bởi mattroilan trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 13-01-13, 01:26 AM
  3. Video HD cài Server lên xuống , hút hít ,... Fix lỗi
    Bởi uichaovn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 101
    Bài viết cuối: 17-07-11, 09:28 AM
  4. Hưỡng dẫn cài đặt Server bằng Video
    Bởi langtuvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-02-09, 05:31 PM

Tag của Chủ đề này