Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phát - Trang 24
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 24 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24 25 26 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 318
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phá

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    vào thẳng thư mục chạy . không chạy shourtcut ở ngoài và đừng chỉnh sửa gì cả
    trùi trùi của 1k của phát root pass:123456
    nghỉ sao pass:root....haizz...chay dc tui cùi....
    Khách viếng thăm hãy cùng trumnhaymua1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin chào mọi người. với tiêu chí biết + làm được gì sẽ share ngay cho ae. ko giấu nghể hôm nay minh xin share lại sever của bạn vominhtan2008 đã dc mình edit lại các file .ini để có thể chạy được trên nền của bạn Mr.Phát ( rất thích hợp cho các bạn lười nhé. chỉ cần down về rồi chạy theo thứ tự đã đánh số mà ko cần phải động tay động chân gì cả ). có thể vào full tính năng trong nhất kiếm mà ko cần down nhiều và việt hóa cũng cũng khá nhiều hơn sever của bạn chủ top 1 tý ;. vì như các bạn đã biết source nhất kiếm đều là source full cả chỉ có điều chúng ta chạy thiếu line nên mới ko vào được phụ bản thôi. nếu để ý khi chạy sever này các bạn sẽ thấy dòng sau
    + )Be appointed to an auxiliary server
    + )Be appointed to the main server
    + )Account server login OK
    đó là điểm mấu chốt của vấn đề đấy
    link down: [Only registered and activated users can see links. ] (việt hóa full máp )
    link down đây: [Only registered and activated users can see links. ] ( sever đã fix )
    ( rất nhẹ nhàng mà lại đơn giản ). vì chạy chạy trên nền của Mr.Phát nên vấn đề ko nâng cấp nhuận hồn thạch của vominhtan2008 đã dc giải quyết mà nếu ko giải quyết dc thì can thiệp bằng navicat nhé ^^!
    demo
    [Only registered and activated users can see links. ] đã chạy ngon
    [Only registered and activated users can see links. ]
    và cuối cùng tks để ủng hộ ae nhé có gi mới sẽ share tiếp àh 1 lưu ý nho nhỏ là lên cài font china PRC để có thể chạy đc hí viện và các chức năng khác nhé. ngoài ra 1 số bạn dùng bản Mr.Phát nếu chạy sever của phát mà vẫn ko vào dc game vì chạy đến 0 là dừng hoặc vào game màn hình đen xì. thì down sever này về và chạy nhé. mình khẳng định 100% la ko có lỗi đó nữa. vì mình làm hộ các bạn hết rồi

Mình xin bổ sung thêm nha. ko nhiều bạn thắc mắc quá:
    1 là :các bạn down bản của mình về ko cần cofig gì hết cả chỉ việc chạy thôi ( vì mình edit trên nền của phát )
    2 là : các bạn phải chạy dc file : 0.cmd
    3 là : sau khi down bản của phát về các bạn vào :....htdocs\enter\data\upload\serverData.php
    bạn sửa hết IP 5.10.85.90 thành 127.0.0.1 rồi bật sever mình nên nhé
    Tiếp theo là những bài viết giúp bạn khi mới chơi nhất kiếm
    -Hướng dẫn add đồ : [Only registered and activated users can see links. ] (part 1)
    -Hướng dẫn add đồ :[Only registered and activated users can see links. ] ( part 2)
    -Hướng dẫn đi pb 1 mình + việt hóa tên NPC : [Only registered and activated users can see links. ] ( lưu ý cài font thì việt hóa ko dấu )
    -Hướng dấn biến nhất kiếm theo style của riêng mình : [Only registered and activated users can see links. ]
    -Hướng dẫn việt hóa đối thoại NPC : [Only registered and activated users can see links. ]
    - win 7 khả năng là ko load dc.Ai muốn xài full pb thì xài bản mở rộng này nhé. nhưng vì cài font nên lúc vào game nó bị ô vuông chứ ko phải lỗi gì cả đâu. cách khắc phục chạy y nguyên sver phát. full tiếng việt nhưng ko vào dc full fb
    -Đây là file load fb hí viện của bác hell. mình chưa test thì ngại remove font china lắm. vì bjo chủ yếu là phải có font china thì mới vọc dc mấy cái source china [Only registered and activated users can see links. ] nge nói có thể load mà ko cần cài font
    Việt hóa full tên NPC + tên quái :[Only registered and activated users can see links. ]
    Link:[Only registered and activated users can see links. ] ( dành cho bạn nào ko đi dc pb trong bản mở rộng của mình thôi nhé. ai di dc thì ko cần down. down về bỏ vào line1 và line2..msgServer\script\NPC

have fun ^^.
    chu topic ơi mình làm va chạy rùi..khi chuyển vào bang phái sao nó ko di chuyển mà no đứng y thui hic...........=.=
    Khách viếng thăm hãy cùng trumnhaymua1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

zyn ơi sao không vào hí viện với bang hội được, ai có foder i386 thì cho em cái link đi, em cài font china gần xong thì nó đòi 1 file mà hem có, nhưng lúc trước lại cài được, giờ chà hỉu, ai giúp em voi
    Khách viếng thăm hãy cùng shppero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon9 Ðề: Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phá

Sao mình chạy không được vậy nè :
    Khách viếng thăm hãy cùng hellsangels xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

zin ơi win đi mấy map đó đc chưa vậy zin lỗi phụ bản nhiều wa
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Tks zin. mình đã cài và chạy rất. tốt. load full các phụ bản. các bạn lên xem lại nhé. chứ máy mình cài ngon @@. vậy mà vẫn có bạn ko dc lạ nhỉ
    Lần sửa cuối bởi babykute9x, ngày 30-11-11 lúc 05:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng babykute9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi babykute9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Tks zin. mình đã cài và chạy rất. tốt. load full các phụ bản. các bạn lên xem lại nhé. chứ máy mình cài ngon @@. vậy mà vẫn có bạn ko dc lạ nhỉ
    bạn chạy win xp hay là win 7 vậy huóng dẫn minh đc không nếu là win 7
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi nhoxbjn209 [Only registered and activated users can see links. ]
    zin ơi win đi mấy map đó đc chưa vậy zin lỗi phụ bản nhiều wa
    cậu xem lại hộ tớ. trang đầu nhé nếu ko đi được các phụ bản như : hải thượng, tam kinh...
    Mình cũng xin nói lại với các bạn nha down về là chạy ko cofig bất cứ cái gì và cũng ko copy đè lên cái gì cả nhé ko nó lỗi là mình ko chịu trách nhiệm đâu win 7 thì mình ko biết. chứ win xp thì full tính năng
    Lần sửa cuối bởi zin1007, ngày 30-11-11 lúc 06:30 PM.

Thành Viên
    Thanks
    84

mình down về chạy nhưng nó báo lỗi chưa có patch
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon9 Ðề: Share sever nhất kiếm full tính năng chạy trên nền bản Mr.phá

sao không ai giúp mình thế ?
    Khách viếng thăm hãy cùng hellsangels xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 24 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24 25 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bạn nào còn giữ NBB web 1.12 Full chức năng không ?
    Bởi godhoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-09-11, 12:35 PM
  2. Ai cài đc sever việt hoá full tính năng hút hít và đồ ô kim chưa
    Bởi nametruong00 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-06-11, 08:01 PM
  3. Share sever World of Jx Full!!
    Bởi cabalviet trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 04-05-09, 06:35 PM
  4. Share sever Full