[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 525
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi kjikji789 [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thì tập cài vậy - hiện tại là đã vào đc cái phần root - 123456 rồi các bác chỉ e phần xóa cái jxser của bác yoken và copy của bác trần minh đô vào vs cái đó làm ntn vậy
    kết nối vào centos = winscp . lộn ngược dòng nước về các trang trước cũng sẽ có hướng dẫn rồi đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    kết nối vào centos = winscp . lộn ngược dòng nước về các trang trước cũng sẽ có hướng dẫn rồi đó bạn
    ok bạn mình vừa lội ngược dòng và đang mày mò tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng kjikji789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Link Update 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Fix lỗi vô hình độc , Fix res Npc, tống kim, lôi đài , lỗi font vh.......

Hướng dẫn cài đặt : + chọn nofont -> Pacth_server_nofont : chép 2 file script và settings vào sever đã cài sẵn
    Còn Pacth_Client_nofont thì chép vào client bạn đang xài nhé sau đó khởi động lại sever game và thưởng thức.
    Quái quỷ, em đã làm như bác chỉ dẫn mà sao vẫn chưa hiện được cái sâu vô hình chết tiệt, lấy acc khác vào xem thì được còn acc mình thì ko nhìn thấy.
    Quy trình em làm như sau :
    1/ Server gồm : Nguyên bản Ver3 Tranminhdo << Cgalaxy update full << Patch server link update 1 trên của bác tvnam
    2/ Client gồm : Nguyên bản Full Client Cgalaxy << Patch Client link update 1 trên của bác tvnam

Link nguyên bản Cgalaxy tại : [Only registered and activated users can see links. ]

Bác phán hộ em phát, em bị sai chỗ nào để sửa hix

Trích dẫn Gửi bởi kjikji789 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình viết nó ko ra cũng cứ ấn thử pass bt xong ấn enter mà nó ghi lỗi ko đăng nhập vào đc
    Mặc định linux không hiện ký tự mật khẩu trong chế độ console.
    Khi khởi động xong centos thì lần lượt làm như sau :

1. Nhấn vào màn hình centos trên giao diện Vmware.
    2. gõ root
    3. gõ Enter
    4. gõ 123456
    5. gõ Enter

Xong.

nhưng bạn vào centos để làm gì, mọi thao tác khởi động up/down file đều trong windows hết rồi !
    Lần sửa cuối bởi mrdoevn, ngày 04-07-15 lúc 12:27 AM. Lý do: chữ quá xấu
    Khách viếng thăm hãy cùng mrdoevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

tình hình là bị lỗi ở phần này rồi híc
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    28

tình hình là bị lỗi ở phần này rồi híc
    Lỗi chưa chạy 2 file màu đỏ bên windows s3relay s3payserver

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi mrdoevn [Only registered and activated users can see links. ]
    Quái quỷ, em đã làm như bác chỉ dẫn mà sao vẫn chưa hiện được cái sâu vô hình chết tiệt, lấy acc khác vào xem thì được còn acc mình thì ko nhìn thấy.
    Quy trình em làm như sau :
    1/ Server gồm : Nguyên bản Ver3 Tranminhdo << Cgalaxy update full << Patch server link update 1 trên của bác tvnam
    2/ Client gồm : Nguyên bản Full Client Cgalaxy << Patch Client link update 1 trên của bác tvnam

Link nguyên bản Cgalaxy tại : [Only registered and activated users can see links. ]

Bác phán hộ em phát, em bị sai chỗ nào để sửa hix

Mặc định linux không hiện ký tự mật khẩu trong chế độ console.
    Khi khởi động xong centos thì lần lượt làm như sau :

1. Nhấn vào màn hình centos trên giao diện Vmware.
    2. gõ root
    3. gõ Enter
    4. gõ 123456
    5. gõ Enter

Xong.

nhưng bạn vào centos để làm gì, mọi thao tác khởi động up/down file đều trong windows hết rồi !
    Tìm đến đường dẫn \script\skill\wudu.lua
    Mặc định:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}}
    },
    Sửa lại thành:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}},
    poisondamage_v={
    [1]={{1,5},{20,25}},
    [2]={{1,20},{20,20}},
    [3]={{1,25},{2,25}}
    }
    },
    thử xem........... mình chưa mò cái vụ này nên chưa biết rồi đồng bộ sang client nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm đến đường dẫn \script\skill\wudu.lua
    Mặc định:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}}
    },
    Sửa lại thành:
    PHP Code:
    wuxing_gu={ --无形蛊
    fastwalkrun_p={{{1,-10},{25,-50},{26,-50}},{{1,18*2},{20,18*2}}},
    poisondamage_v={
    [1]={{1,5},{20,25}},
    [2]={{1,20},{20,20}},
    [3]={{1,25},{2,25}}
    }
    },
    thử xem........... mình chưa mò cái vụ này nên chưa biết rồi đồng bộ sang client nhé
    Thực tình newbie như em bị lạc trong vô vàn version và biến thể đã có ở box. vì em đã làm như hướng dẫn và update các kiểu con đà điểu mà mãi không sửa đựoc nên đành hỏi mấy câu ngu tý :

1/ bản jx linux sử dụng Client của volamtruyenky miễn phí hay thu phí ?
    2/ client của vinagame sau khi tải về bác có update nó lên bản mới nhất rồi sau đó mới chép patch không, hay là bản gốc VNG rồi giải nén và chép đè patch lên luôn ?

3/ server bác đang chơi có bị lỗi không hiện sâu vô hình này không, nếu không bị lỗi thì bác đang dùng server gì, patch theo quy trình nào ?
    Lần sửa cuối bởi mrdoevn, ngày 04-07-15 lúc 04:17 AM. Lý do: sửa câu hỏi

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Thực tình newbie như em bị lạc trong vô vàn version và biến thể đã có ở box. vì em đã làm như hướng dẫn và update các kiểu con đà điểu mà mãi không sửa đựoc nên đành hỏi mấy câu ngu tý :

1/ bản jx linux sử dụng Client của volamtruyenky miễn phí hay thu phí ?
    2/ client của vinagame sau khi tải về bác có update nó lên bản mới nhất rồi sau đó mới chép patch không, hay là bản gốc VNG rồi giải nén và chép đè patch lên luôn ?

3/ server bác đang chơi có bị lỗi không hiện sâu vô hình này không, nếu không bị lỗi thì bác đang dùng server gì, patch theo quy trình nào ?
    nếu nói như bạn thì ai chẳng là newbie . Khi cái jx linux ra mặt năm 2014 . tới bây giờ nói thật cũng tin chắc không quá 10 người có thể sử dụng nó thành thạo . các version gì đâu
    bỏ qua cái khái niệm version đi . chẳng có cái gì gọi là version cả. cũng từ 1 bản ra hết . muốn cái chuẩn nhât và việt hóa thì của anh tranminhdo ver 3 là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Lỗi chưa chạy 2 file màu đỏ bên windows s3relay s3payserver
    mình mở 2 file đó rồi mà
    ai teamview xem hộ or chỉ mình vs

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu nói như bạn thì ai chẳng là newbie . Khi cái jx linux ra mặt năm 2014 . tới bây giờ nói thật cũng tin chắc không quá 10 người có thể sử dụng nó thành thạo . các version gì đâu
    bỏ qua cái khái niệm version đi . chẳng có cái gì gọi là version cả. cũng từ 1 bản ra hết . muốn cái chuẩn nhât và việt hóa thì của anh tranminhdo ver 3 là xong
    Làm đủ kiểu mà cứ bị lỗi lặt vặt mà không thấy bạn nào bị mới để ý đến cái bộ client mình đang dùng là võ lâm thu phí, cái ổ cứng muốn bốc khói vì copy với giải nén

ông bạn xài client nào đấy
    Lần sửa cuối bởi mrdoevn, ngày 04-07-15 lúc 07:42 AM.

Trang 23 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 33 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM