Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 537
    Thành Viên
    Thanks
    12

Ðề: Server Kiếm Tiên + Hướng dẫn

Trích dẫn Gửi bởi dhbachkhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn DuongQuyet có thể share folder server lên đc ko? Mình cũng ko thấy realm. Làm theo hd của herovnn thì ko load db đc. Chả biết config sai cái nào trừ việc ko cài sql
    ok, tối nay sẽ có, sv của mình đc đã đc chỉnh sửa 1 chút ýt, ...
    exp đc chỉnh lại,... ko lên cấp quá nhanh
    lên 20 mở túi tân thủ có 5 con pét khủng
    và vài thứ lặt vặt . . .

quá trình cài đặt và chạy, thì như bài của phiên nhá, . . .

Link đây:[Only registered and activated users can see links. ]
    còn đây là lưu ý, khi chạy server:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    khi chạy, nếu không thấy dòng "New GateSession . . ." hãy tắt server và máy ảo, và làm lại từ chạy lại từ đầu . . .(chỉ thỉnh thoảng xảy ra thôi)
    tiện thể chỉ luôn cho các bạn cài được cách kiếm rất nhiều Coins(vàng), các bạn mua khoảng 200 cái "thủy tình cường hóa (cao)" rồi phi shop, thế là có ngay mấy chục triệu Coins ngay . . .
    Thank cho vài cái nhá ! ! !
    Lần sửa cuối bởi duongquyet101, ngày 27-07-12 lúc 06:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongquyet101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to duongquyet101 For This Useful Post:

6558503 (28-07-12), dhbachkhoa (27-07-12), phamtien23890 (28-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    125

Mình làm y đúc mà ko chạy được như hình của bạn,bực ghê.
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi kanhtien [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm y đúc mà ko chạy được như hình của bạn,bực ghê.
    bạy cứ chạy sv 2 đên 3 lần, xem thế nào, mình cũng thấy nhiều bạn kêu, nhưng mình cũng ko rõ lắm về mấy cái này, mình team cho mấy bạn khác, không biết máy các bạn làm sao hay do mình gà, mà máy mình chạy đc mà mấy bạn khác kêu lỗi tùm lum lên . . .
    Khách viếng thăm hãy cùng duongquyet101 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    125

Temw giúp minh được ko
    Yh:motthoinhuthe90
    Khách viếng thăm hãy cùng kanhtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi kanhtien [Only registered and activated users can see links. ]
    Temw giúp minh được ko
    Yh:motthoinhuthe90
    mình cũng team cho mấy bạn khác rồi, chẳng hiểu sao máy các bạn ko chạy đc, còn máy mình thì ôk kê, mà mình gà lắm, có biết gì mấy đâu

Thành Viên
    Thanks
    95

pm không thấy trả lời.Mình không chắc là có thể cài đc không,nhưng mình sẽ thử,khi nào online pm lại mình,nếu mình có online thì giúp cho.Yahoo thì mình đã pm bạn trc rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvinh12312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

mainh2 cài được rồi chơi ok nhưng cline của vinagame sao á. không hiện mấy cái item kể cả item skill trong shop cũng vậy, đánh quái không được. omg. đang kéo cline khác về test thử nè.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    mainh2 cài được rồi chơi ok nhưng cline của vinagame sao á. không hiện mấy cái item kể cả item skill trong shop cũng vậy, đánh quái không được. omg. đang kéo cline khác về test thử nè.
    tui xài hàng vng nè. chỉ có 1 số item ms nên vng chưa hiển thị dc thôi, còn đâu chơi ngon lành cành đào
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    đánh quái ko chết, hay là nhân vật vừa lập, vào đánh quái bị mấy on bọ cạp nó oanh chết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    tui xài hàng vng nè. chỉ có 1 số item ms nên vng chưa hiển thị dc thôi, còn đâu chơi ngon lành cành đào
    vào sever tìm đến ShopCommodity.slk + với Item.slk nữa tìm và check các item bị lỗi và xóa nó ở bên ShopCommodity đi là ok

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến duongquyet101 vì bài viết này !

zin1007 (27-07-12)

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Lấy server của Ragezone thì Exp + quái chuẩn hơn nhiều .copy 2 file shop từ bên server cũ + các file config thôi . vẫn đang chơi ngon lành . mà ai biết cái Phụ bản lv 50 60 gì đấy mà đi kiếm ĐỒ linh hồn gì tên tiếng anh hay việt là gì nhỉ. chơi lâu quá quên luôn rồi .
    Ai muốn chỉnh Realms khác để đi Mộ Long đế dc thì chỉnh dòng LineID sang 1 hoặc 2 là đi dc . còn muốn chỉnh đi 1 mình thì ở file mình đã nêu . chỗ < 2 rồi có cái thông báo 2 player ở gần thì chình lại thành < 0 là đi ok . còn muốn đi nhiều lần chỗ >= 3 chỉnh lại thành >= 10 nếu muốn đi 10 lần 1 ngày hoặc nhiều hơn tùy thik .
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 22 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 ... CuốiCuối