Web Clbmuvn update 3.5a fix ngày 10/11/2010 - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 72 122 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 1321
    Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Ðề: Web Clbmuvn update 3.04a 05/1/2010

BCS ơi. Nếu mình muốn mở sự kiện đua top thì phải làm thế nào?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtu_eck94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi laonhi [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn muốn giấu nó thì làm như sau:
    mở file xephang.php trong thư mục mod tìm
    PHP Code:
    <td><class=helpLink href=\"javascript:void(0)\" onclick=\"showHelpTip(event, '<table align=center width=150 cellpadding=2 cellspacing=2 border=0><tr><td width=190 height=250 id=popupbcs valign=top></td></tr></table>', 'op.php?op=popup_char&info_nv=$cote[0]', false); return false\"><b>$iduse</b></a></td> 
    thay dòng đó bằng
    PHP Code:
    <td <b>$iduse</b></td
    thì tên nhân vật không có màu
    thay bằng dòng code sau thì có màu
    PHP Code:
    <td $color><b>$iduse</b></td
    thấy hay thì thank nha
    Mình thấy rồi thanks bạn nhá @@
    Lần sửa cuối bởi uongbi, ngày 07-01-10 lúc 11:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng uongbi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em Thấy có chức năng víp nhưng mà web làm gì đã có chức năng vip đâunh.Nếu khi nao anh nâng cấp lên 3.6 thì anh cho chức nang rs giảm lv khi sử dụng víp nhá

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh Bachcotsau ơi cho em hỏi sao em cai web 3.5 vào thì các nick đăng nhập vào game thì sai nhưng đăng nhập ở web thì vẫn được là sao
    Bây giờ đăng nhập web cũng không vào được nữa rồi.Nick nào pass cũng biến thành MD5
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh giúp em với
    Lần sửa cuối bởi uongbi, ngày 07-01-10 lúc 12:30 PM.

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi uongbi [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Bachcotsau ơi cho em hỏi sao em cai web 3.5 vào thì các nick đăng nhập vào game thì sai nhưng đăng nhập ở web thì vẫn được là sao
    Bây giờ đăng nhập web cũng không vào được nữa rồi.Nick nào pass cũng biến thành MD5
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh giúp em với
    Do bạn chọn chế độ md5 cho server mà, nếu bạn không biết cách sử dụng MD5 thì nên để chế độ mặc định không dùng md5, sau khi dùng md5 rồi thì bạn muốn trở lại cũng không được đâu vì mật khẩu đâu thể giải mã.
    Lần đầu tiên bạn đăng nhập được vì mới setup lần 1, sang lần 2 dữ liệu đã có md5 rồi thì bạn setup lần 2 pass sẽ rỗng ... Còn chức năng quên mật khẩu cấp 1 nữa sau khi sử dụng md5 mình chưa fix vì không thể hiển thị mật khẩu ở dạng md5

Chú ý: Nếu các bạn sử dụng md5 thì server và DB của các bạn khi setup phải chưa có sử dụng md5 .Hôm nay mình sẽ update bản fix md5 setup cho các bạn, các bạn setup web nên backup lại DB trước khi setup...
    Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu - Cảm ơn

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Web Clbmuvn update 3.05 07/1/2010

Anh à cho em hỏi chức năng quản lý thẻ của admin đó .Em có mấy cái thẻ đang xem tư nhiên bay giờ mất thì cóc cách nào lấy lại không
    Bay giờ chỉ còn mấy cái thẻ khi mình đã xác nhận thôi còn thẻ chưa xác nhận thì bị mất anh à anh xem giúp em với
    Lần sửa cuối bởi uongbi, ngày 07-01-10 lúc 01:04 PM.

Thành Viên mutaynguyen.tk's Avatar
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi mutaynguyen.tk [Only registered and activated users can see links. ]
    mong bác sấu làm thêm mấy chứ năng sau:
    1 rửa điểm
    2 làm nhiệp vụ lên nhân vật cấp 3
    thank bác nhiều.
    còn cộng điểm trên web báo nhân vật không tồn tài là do nhân vật là dw (class = 0) bác sửa lỗi này được không
    bác sầu ơi làm thêm mấy cái nay đi
    Khách viếng thăm hãy cùng mutaynguyen.tk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Hơi nhiều vẫn đề đấy nhỉ, các bạn chờ bản 3.06 nhé ...chắc tối nay sẽ có...

Thành Viên
    Thanks
    3

@to mutaynguyen.tk
    Nhiệm vụ cấp 3 nên yêu cầu gì được bây giờ nhỉ... yêu cầu ngọc hay là items khác bây h ???

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Do bạn chọn chế độ md5 cho server mà, nếu bạn không biết cách sử dụng MD5 thì nên để chế độ mặc định không dùng md5, sau khi dùng md5 rồi thì bạn muốn trở lại cũng không được đâu vì mật khẩu đâu thể giải mã.
    Lần đầu tiên bạn đăng nhập được vì mới setup lần 1, sang lần 2 dữ liệu đã có md5 rồi thì bạn setup lần 2 pass sẽ rỗng ... Còn chức năng quên mật khẩu cấp 1 nữa sau khi sử dụng md5 mình chưa fix vì không thể hiển thị mật khẩu ở dạng md5

Chú ý: Nếu các bạn sử dụng md5 thì server và DB của các bạn khi setup phải chưa có sử dụng md5 .Hôm nay mình sẽ update bản fix md5 setup cho các bạn, các bạn setup web nên backup lại DB trước khi setup...
    Anh à Liệu bản 3.06 Có Fix đươc lỗi MD5 không anh em có lẽ hỏng hết dư liêu rôi

Trang 22 của 133 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 32 72 122 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [share]New server update 22/05/2010
    Bởi Minh Phụng trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-11, 11:55 AM
  2. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 04-04-08, 10:56 AM