Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 397
    Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill

Haiz...2 bữa nay vào login ko được là do ko để Port = 90 ... ghê ...

mình login vào thì bị đứng chỗ đang kiểm tra mật khẩu...lỗi này khắc phuc thế nào vậy mọi người...tiện cho mình hỏi đổi file Loginserver.txt và patchinfo.txt trên server ở chỗ nào vậy ???
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Mình nhớ có lần nào dùng server gì quên rồi. Nó đi được tất cả event 1 người luôn, trong khi đó các file cần thiết để chỉnh đi 1 người nó vẫn để là Limit_menber = 3 mới ghê. Có bạn nào biết chỉnh ở đâu để đi tất cả event 1 người không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Các bạn muốn vào acc nhiều lần mà không bị khởi động lại server thì dùng lệnh tắt mở oracle là được, lỗi đăng nhập bị lổi là do oracle chưa ổn, còn thiếu table. Thân!
    Khách viếng thăm hãy cùng rkitvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    211

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nhớ có lần nào dùng server gì quên rồi. Nó đi được tất cả event 1 người luôn, trong khi đó các file cần thiết để chỉnh đi 1 người nó vẫn để là Limit_menber = 3 mới ghê. Có bạn nào biết chỉnh ở đâu để đi tất cả event 1 người không ?
    đó là dùng troian chứ có phải là chỉnh trong sv đâu
    đây là một dạng phần mềm hack. lừa hệ thống tổ đội có ba người
    cái này đoán thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vietthol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

mình login được rồi...giờ tạo NV thì nó báo "Lỗi nội bộ" sau khi kiểm tra thì được lỗi như sau...mọi người xem giùm nha:

Server/log:

Code:
    ErrorCode = 1062,ErrorMessage = [unixODBC][MySQL][ODBC 3.51 Driver][mysqld-5.0.45]Duplicate entry '1010000002' for key 1,ErrorSql
    call create_newchar('vuhoanggiang','mteo',1,783872760,0,12,0,102,17,2)
    Code:
    [./Player/BillingPlayer.cpp][88][virtual BOOL BillingPlayer::ProcessCommand(BOOL)][FALSE] t=(2011-11-28 15:16:18)

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    mình login được rồi...giờ tạo NV thì nó báo "Lỗi nội bộ" sau khi kiểm tra thì được lỗi như sau...mọi người xem giùm nha:

Server/log:

Code:
    ErrorCode = 1062,ErrorMessage = [unixODBC][MySQL][ODBC 3.51 Driver][mysqld-5.0.45]Duplicate entry '1010000002' for key 1,ErrorSql
    call create_newchar('vuhoanggiang','mteo',1,783872760,0,12,0,102,17,2)
    Code:
    [./Player/BillingPlayer.cpp][88][virtual BOOL BillingPlayer::ProcessCommand(BOOL)][FALSE] t=(2011-11-28 15:16:18)
    Bạn lục lại mấy bài trước đi, mình có hướng dẩn pass lỗi nội bộ đó

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kenisen vì bài viết này !

giangmap (28-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn lục lại mấy bài trước đi, mình có hướng dẩn pass lỗi nội bộ đó
    thank men! mình fix được rồi cái này là do database ...giờ đang xem khi nào vào được game rùi tự sướng ...có thêm lổi gì mình post lên mong mọi người giúp
    à còn cái file Billing là sao đọc nó rõ ràng được nhỉ ???

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Mình chỉ post cách hướng dẫn vào game cho offline chủ yếu là chứng minh .
    Các bạn rất hẹp hòi như anh socrhexpor nói là dân Việt Nam ngay cả cái thank hoặc câu cảm ơn cũng không nói .
    Chạy được xong là im re luôn. Chỉ được Hà Hoàng với kensine gì đó là thank .
    Vì thế từ nay các bạn tự thân vận động nhé
    Không có gì là không thể

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi rikudo [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chỉ post cách hướng dẫn vào game cho offline chủ yếu là chứng minh .
    Các bạn rất hẹp hòi như anh socrhexpor nói là dân Việt Nam ngay cả cái thank hoặc câu cảm ơn cũng không nói .
    Chạy được xong là im re luôn. Chỉ được Hà Hoàng với kensine gì đó là thank .
    Vì thế từ nay các bạn tự thân vận động nhé
    Thôi đừng giận mà, đây là tình hình chung thôi, ai cũng bị như thế thôi. Văn hóa thanks còn xa lạ với dân mình lắm. Mình thiết nghĩ, rikudo đã mở lòng share cho mọi người thì cũng nên thông cảm. Thực sự mà nói, những người sử dụng cái người ta share mà ko thank thì nghĩ sao vậy chứ. Bấm thank 1 cái thì chết a`h.

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi vtv8 [Only registered and activated users can see links. ]
    Oach123 cho lại anh số ĐT có gì đầu tuần tới anh liên lạc . BẢn này có khá nhiều chức năng mới mà chưa thấy ai khám phá . Thấy có cả chức năng luyện hồn TK, võ hồn skill ...... Có gì sang tuần nghiên cứu tiếp [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người ai có ID võ hồn không, cho mình xin với + ID trùng lâu liên. Hic hic

Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-09-10, 12:44 PM