Cần giúp đỡ cài sever offline TLBB - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên akiem9x's Avatar
    Thanks
    260

Ðề: Cần giúp đỡ cài sever offline TLBB

Trích dẫn Gửi bởi huyhoangchi [Only registered and activated users can see links. ]
    Như bạn nói thì sever 3.5 nầy đã loại được câu hỏi chống auto hả ,mình down về rồi mà không cài được vì billing của nó khác với người ta là mở ra không có winscp trong đó nên mình không biết cài bạn có cái video ghi lại quá trình cài của nó cho mình xin ...
    Đúng rồi hoàn toàn ko có
    Rất tiết mình ko cài nó và kỹ năng truyền đạt mình ko có, máy ko đủ quay video Bạn xem topic của Mod hướng dẫn cài đặt xem
    Billing dùng chung dc quan trọng config thế nào thôi. WinSCP để kết nối đến máy ảo thôi chứ có phải tool dành riêng TLBB đâu mà phải bắt buộc có :
    Khách viếng thăm hãy cùng akiem9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone Intel's Avatar
    Đang ở
    Canberra Australia
    Thanks
    80

Ðề: Cần giúp đỡ cài sever offline TLBB

Trích dẫn Gửi bởi akiem9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng rồi hoàn toàn ko có
    Rất tiết mình ko cài nó và kỹ năng truyền đạt mình ko có, máy ko đủ quay video Bạn xem topic của Mod hướng dẫn cài đặt xem
    Billing dùng chung dc quan trọng config thế nào thôi. WinSCP để kết nối đến máy ảo thôi chứ có phải tool dành riêng TLBB đâu mà phải bắt buộc có :
    muốn loại bỏ câu hỏi auto thì tạo 1 script khi mà client truyền lên 1 dạng chuổi thì tự động xóa cái thông báo đó đi là xong còn nói về cách hoạt động thì mình vẫn đang tìm hiểu
    thường tất cả VMWare 3.35 đều sử dụng theo pass người đặt khi tạo ra
    Như server makute và của mình thì winscp login: root - asdfgh
    còn server của Sói thì chưa kéo về nên ko bik nhưng anh sói có để chú thích hết rồi thì phải...
    Khách viếng thăm hãy cùng Intel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Cần 1 Người làm dùm 1 sever tlbb offline
    Bởi 192168123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-06-15, 07:07 PM
  2. Ai cài giúp em sever TLBB offline cua zrockmanx với!!!!!!!!!!
    Bởi sonlap18 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-02-11, 02:21 PM
  3. lỗi giải nén bộ SV TLBB khi cài TLBB offline
    Bởi dongthaison123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-01-11, 09:23 PM