Các admin vào xem thằng mu hanoi nó đi ddos và botnet này - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Ðề: Các admin vào xem thằng mu hanoi nó đi ddos và botnet này

cái này có thể làm đc mà
    Lợi dụng các meb của mình connect tới máy chủ của mình và bằng mấy dòng lệnh VB là có " đồ để chơi rồi " ( cái tool này gần giống dạng checkpoint của bongma ý nhưng nó cao hơn tý là có thể thêm 1 số option vào nữa )

Đại loại nói đơn giản như sau :

Memb >>> connect tới Máy chủ mình = IP : 111.1111.1111.111 qua port 44405 << Ok như vậy là hợp lệ cho nó vào
    Nhưng lúc đó 1 tool ( tạm gọi vậy vì tool này chả có tên vì tự viết ra được ) tool này làm nhiệm vụ chỉ đạo cái IP của memb kia đi đến 1 IP đích dưới sự chỉ đạo của máy chủ và tất nhiện nó vẫn connect vào server bình thường như không hề có chuyện gì sảy ra cả .

Vậy là ta có ( ví dụ thôi nha ) 100 memb thì lúc đó ta làm nhè nhẹ thôi mỗi memb = 5 connect >>>> 100 x 5 = 500 >> vậy là đi ỉa với line của ai yêu còn line khoẻ và với lượng memb đông đảo thì không cần bàn cãi chi chi nhỉ

Nhưng cũng có thể là không phải do tôi nhầm vì hiện này có dạng botnet thích IP nào tấn công ta cũng đc cả ( fake IP ý )
    Lần sửa cuối bởi YeuVo_ThuongCon, ngày 10-03-11 lúc 05:42 PM.
    Các PRO Tha Em

godhoang
    Guest

Hack thì hack chứ backup hết thì làm mẹ gì, rãnh à. Biết ddos thì ddos lại cho chết mẹ nó.
    Có những MU làm free hết chỉ mong muốn có nhiều người chơi, hay nói cách khác, muốn được những đàn em đi theo tình yêu đối với MUGame mà những đàn anh đi trước đã có (những ngày tháng anh em trong xóm cùng rủ nhau ra nguyên tiệm net rồi train cho sướng, la cho đã, pk cho bản lĩnh, và lỗi game đôi khi cũng là một cái vui, hơn hết nữa, ai cũng hiểu admin đó đã cố gắng hết sức để tạo ra 1 sân chơi lành mạnh sau những ngày dài mệt mỏi, đó mới là tình yêu cho MuGame thật sự bạn à) nhưng bây giờ Server toàn bị nó ddos cho hỏng máy hư game thì làm ăn đc mẹ gì mà mở server hoài ?

Tụi ddos lại cứ ra câu nói quen thuộc của mình "để dẹp bọn game MU mọc lên như nấm mà chết thì nhanh hơn mưa rơi, chỉ khổ gamer tốn tiền nạp thẻ mua đồ", điều đó là đúng, nhưng chỉ đúng khi tụi nó mở game với ý lợi dụng và người chơi thì hết sức ngu ngốc mới có điều đó, song cho đến bây giờ, chẳng thằng gamerMU nào dại dột mà đi chơi cái MU mới mở cũng như bọn admin lõm cố tình lập nên với ý định "chờ dài cổ" hay "nằm gai nếm mật" để thu vài đồng bạc cắt mà chắt chiu tiền mạng, đơn thuần gamer chỉ chơi khi có bạn rủ, và đã rủ tức là họ quen, và quen nghĩa là có sự tin tưởng.

Và tôi xin nói thật với mấy tụi chuyên dos hỏng MUonline: "tụi mày xem MU là game gì, mày dos nó có khác nào mày làm nó nhanh tắt hay không ? Như thế khác nào chết MU càng nhanh ??!". Và tôi tin rằng chúng, với những ý đồ đó, thật ra chỉ muốn dẹp đi những game MU khác để hòng thu hút hết gamer của MUonline khác sang cái MuOnline của mình chơi mà hệ thống anti cực tốt, chẳng lo bị ddos gì cả.

Có thể sau lời bình này, nhiều người sẽ có những suy nghĩ khác trong việc làm MuOnline và cũng sẽ có những kẻ xấu tính chuyên dụng lợi dos với những ý đồ nào đó như trên, sẽ hiểu ít nhất một phần mà trong tim họ giờ đây vẫn còn chút ánh sáng.
    Tôi viết bài này với mong muốn nho nhỏ của tất cả những người yêu MuGame: Ta sống là vì mọi người, game online thật sự đúng đắn khi đó là sân chơi lành mạnh của chúng ta, và vì vậy nếu yêu gameMU tức là đừng phá hỏng nó bằng mọi cách có thể. Hy vọng Admin4rum có thể treo bài này để mọi người cùng vào mà ngẫm-nghĩ. Xin hết.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến godhoang vì bài viết này !

hieutham (02-06-12)

Thành Viên Tâm Huyết Mr.Quy's Avatar
    Thanks
    21

a Hà đã được em cho chiêm ngưỡng rồi nhé
    đến em còn bị nữa là
    mà mình ko hiểu bạn godhoang đang nói ai nhỉ

mà xin lỗi bạn trước, bây giờ người ta đa số là làm bất cứ điều gì để kiếm tiền cho ko phải để lấy cái chữ tín
    chắc bạn cũng k phải ngoại lệ đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Quy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Mr.Quy vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    35

chấp nhận thôi các bác à.
    cái này là đại dịch rồi.nói thật là hôm đó mình có thử như MrQuy và kết quả là mình cũng ok ko còn bị đánh nữa nhưng mà cũng chỉ biết đến thế mà thôi.vì thực ra chứng cứ cũng ko rõ ràng
    Khách viếng thăm hãy cùng kubill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Nhưng nếu mình có 1 cái CPU mạnh + mạng Internet tốt , và nhất là FreeAll thì theo MrQuy, "chữ tín" và "tiền bạc", cái nào ăn đứt cái nào ? Mình biết là bài viết có chút gì liên quan đến bạn, nhưng mình tin bạn là một người tốt, và chỉ giết những MU với ý định xấu như bạn đã post.
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

đại ca này bức xúc ghê nhỉ hjhj,đừng quảng cáo quá làm ăn phải âm thầm chứ!
    hẹn ngày trở lại,hoặc giả từ vũ khí !^!^

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Video Bị botnet Và cách phòng chống :))
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 26-03-11, 09:37 AM
  2. Botnet...các bác làm ơn tha cho em
    Bởi linhthsm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 04-07-10, 10:23 PM