Tổng hợp 1 lô game web china 24x game+link pas trong quá trình đi tìm 1k - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Ðề: Tổng hợp 1 lô game web china 24x game+link pas trong quá trình đi tìm 1k

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn rất nhiều vì mình không thích game mới cho lắm tải đúng 2 bản nhất kiếm với ngạo kiếm bản china ........ nó cũng hướng dẫn các kiểu mỗi tội mình không biết dùng photoshop ^^
    Mình hồi xưa cũng làm Nhất Kiếm và có mở On được một thời gian. H cũng thích lôi mấy game cũ ra vọc nhưng lâu quá rồi cũng quên hết
    Mà giờ có phần mềm edit trực tiếp file .swf rồi, đâu cần phải convert sang .fla và .as rồi build lại thành swf như hồi xưa nữa khi muốn dev thêm đâu bạn. Nên đâu cần phải biết dùng photoshop. Chỉ hơi cực phần database của nó là việt hóa tên NPC, quái, item,... muốn hiện tên tiếng việt thì phải dùng 2 bảng mã đó là NCR Decimal (Mã này hiện thị tên tiếng việt nhưng ở khung của tên thì nó chữ oằn tà là không thích hợp) và cách 2 là việt hóa bằng mã tiếng trung (Cái này tuy hiện thị đúng tên ngoài và khung nhưng rất tốn time).
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 14-10-16 lúc 07:50 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Các pro cho bạn hỏi, trong đống này có game nào có lối chơi giống Mộng tu tien 1 ko vậy, chỉ bạn để bạn down về ngịch. Mộng tu tiên II chơi ko hay lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongtuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định cobehamchoi's Avatar
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi duongtuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pro cho bạn hỏi, trong đống này có game nào có lối chơi giống Mộng tu tien 1 ko vậy, chỉ bạn để bạn down về ngịch. Mộng tu tiên II chơi ko hay lắm.
    thấy mỗi cái này 43 tru tiên 422: [Only registered and activated users can see links. ] mật mã: 7phs
    bạn có tên china game đó mình tìm cho
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi cobehamchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    thấy mỗi cái này 43 tru tiên 422: [Only registered and activated users can see links. ] mật mã: 7phs
    bạn có tên china game đó mình tìm cho
    Mộng tu tiên là webgame RPG màn hình nghiêng 25 độ
    Còn tu tiên giờ ng ta ver 16xx rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình hồi xưa cũng làm Nhất Kiếm và có mở On được một thời gian. H cũng thích lôi mấy game cũ ra vọc nhưng lâu quá rồi cũng quên hết
    Mà giờ có phần mềm edit trực tiếp file .swf rồi, đâu cần phải convert sang .fla và .as rồi build lại thành swf như hồi xưa nữa khi muốn dev thêm đâu bạn. Nên đâu cần phải biết dùng photoshop. Chỉ hơi cực phần database của nó là việt hóa tên NPC, quái, item,... muốn hiện tên tiếng việt thì phải dùng 2 bảng mã đó là NCR Decimal (Mã này hiện thị tên tiếng việt nhưng ở khung của tên thì nó chữ oằn tà là không thích hợp) và cách 2 là việt hóa bằng mã tiếng trung (Cái này tuy hiện thị đúng tên ngoài và khung nhưng rất tốn time).
    phần mềm việt hóa swf trực tiếp là gì thế bạn
    bạn có game nào 2d màn hình ngang giới thiệu mình với mình thích mấy game đó
    Khách viếng thăm hãy cùng abPro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone langtukids's Avatar
    Thanks
    41

gái inbox trên đây đi mình giúp cho, chứ chat là ko dc
    Khách viếng thăm hãy cùng langtukids xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết xlinh's Avatar
    Thanks
    197

ko có acc download baidau
    ai cho mình link download đao kiếm vô song với
    I LOVE YOU ! MORE THAN I CAN SAY
    Sống không giận, không hờn, không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách trông gai

Đang ở
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi xlinh [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có acc download baidau
    ai cho mình link download đao kiếm vô song với
    bạn lập 1 cái tài khoản QQ reg qua baidu tải đc mà
    [Only registered and activated users can see links. ] bạn đang ký bằng gmail đc mà tạo 1 acc dùng cho tiện
    Khách viếng thăm hãy cùng cobehamchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

Nhìn thì lắm thật nhưng không biết có mấy cái dùng được, toàn của bọn gì nó share chung tất cả chắc k có chất lượng
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi ctvwebgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn thì lắm thật nhưng không biết có mấy cái dùng được, toàn của bọn gì nó share chung tất cả chắc k có chất lượng
    hàng share cho mọi người chơi mà bạn muốn chất lượng khó lắm . muốn chất lượng nên tải về tự mình chỉnh sửa không thì mua luôn cho khỏe chứ hàng cho không chắc chẳng ai cho hàng ngon đâu
    nói thẳng bạn có hàng ngon chắc gì đã share cho mọi người . hàng tự bạn chỉnh sửa thì chắc chắn sẽ thu phí từ bản thân suy ra thôi .
    đơn giản vậy mà thời buôi xã hội đồng tiền mình chỉ cảm thấy cần cho 1 số bạn giải trí như mình thì lệch về

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin link Diễn Đàn Share Game Web của china Ai Có Cho Em Link với
    Bởi jxvietnam1994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-02-15, 05:40 PM
  2. [MU] Cụm Máy Chủ 2 Đổi Gcoin Vào game thì không nhận được Wcoin trong game
    Bởi waoboy8k trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-05-13, 10:59 PM
  3. Bạn nào có file swf này trong game gunny cho mình xin link file nha
    Bởi boy25 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-11-12, 11:18 AM
  4. Lấy dùm mình link ảnh cấp bậc level trong game ani world
    Bởi vinhphucvt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-07-12, 12:04 AM
  5. sửa link phần đăng kí và nạp thẻ trong game ở đâu?
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 20-04-11, 02:51 AM