[Re-share][Webgame] Đại Náo Thiên Cung D3 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    7

Ðề: [Re-share][Webgame] Đại Náo Thiên Cung D3

Mình thấy con này cũng đẹp, ae cho hỏi việt hóa thì việt hóa ở foder nào nhỉ soa mình unpack = tool không được nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng ctvwebgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kik4567's Avatar
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi ctvwebgame [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy con này cũng đẹp, ae cho hỏi việt hóa thì việt hóa ở foder nào nhỉ soa mình unpack = tool không được nữa
    Con này nó ra D6 rồi mà, với lại có thêm bản mới thay đổi theo Monkey King của tụi Brazin mà giờ còn sài D3 sao?! Tốn công việt hóa thì việt hóa bản mới không phải tốt hơn sao

Việt hóa thì việt hóa file .swf trong res\assets\zhcn và trong .dat hay .jat res\java\zhcn thì phải!
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 14-10-16 lúc 07:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kik4567 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên JokerZone's Avatar
    Thanks
    106

Trích dẫn Gửi bởi kik4567 [Only registered and activated users can see links. ]
    Con này nó ra D6 rồi mà, với lại có thêm bản mới thay đổi theo Monkey King của tụi Brazin mà giờ còn sài D3 sao?! Tốn công việt hóa thì việt hóa bản mới không phải tốt hơn sao

Việt hóa thì việt hóa file .swf trong res\assets\zhcn và trong .dat hay .jat res\java\zhcn thì phải!
    D5 với D6 mình đố bạn việt hóa đk nhé , chĩ vh đk từ d1 - > d4 , cái tool unpack chỉ pack tới d4 thôi , còn d5 với d6 , nó đổi cấu trúc hết swf r . pack ra cũng ko đún g cấu trúc
    còn jat hay dat và ani của nó chỉ pack được 1/5 thằng json thôi khi pack lại cũng lỗi thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng JokerZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Sao bây giờ chạy server này toàn bị lỗi không nhỉ cho dù đã fix file thời gian thành 2016
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi JokerZone [Only registered and activated users can see links. ]
    D5 với D6 mình đố bạn việt hóa đk nhé , chĩ vh đk từ d1 - > d4 , cái tool unpack chỉ pack tới d4 thôi , còn d5 với d6 , nó đổi cấu trúc hết swf r . pack ra cũng ko đún g cấu trúc
    còn jat hay dat và ani của nó chỉ pack được 1/5 thằng json thôi khi pack lại cũng lỗi thôi
    Thế à vậy mà mình thử unpack bài file SWF và file good.dat của bản giống với WuKong Saga rồi thử việt hóa nhanh xong pack lại mà vào vẫn thấy bình thường nhận việt hóa chứ có thấy không việt hóa gì như bạn nói đâu nhể

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kik4567 vì bài viết này !

phiyeutuan08 (17-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    280

Thế à vậy mà mình thử unpack bài file SWF và file good.dat của bản giống với WuKong Saga rồi thử việt hóa nhanh xong pack lại mà vào vẫn thấy bình thường nhận việt hóa chứ có thấy không việt hóa gì như bạn nói đâu nhể
    Chia sẻ tool việt hóa file good.dat được không bạn ơi~
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    106

Bạn nói nghe hay nhể , vui lòng đọc cho mình cái version của bản bạn đang dùng nhé , đứng có tự ngồi đó mà phán như đúng r

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi OsinLove [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao bây giờ chạy server này toàn bị lỗi không nhỉ cho dù đã fix file thời gian thành 2016
    Inbox mình , mình fix giúp bạn cho !

Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi JokerZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói nghe hay nhể , vui lòng đọc cho mình cái version của bản bạn đang dùng nhé , đứng có tự ngồi đó mà phán như đúng r [COLOR="Silver"]
    Phán à?! Nghe hài vl... Tôi nghĩ bạn mới là thằng phán thì có. Version tui dùng là bản năm 2016 giống với Wukong Saga nhá. Tôi đã thử việt hóa được thấy hiện mới nói éo có rãnh mà phán.
    Còn đây là file good.dat tôi đã thử việt hóa được, tui việt hóa lại file good.dat bản D5 chứng minh luôn, không tin cứ lấy bản D5 copy vào chạy xem là biết ngay à [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem thằng nào phán biết liền!
    Lần sửa cuối bởi kik4567, ngày 17-10-16 lúc 10:58 PM.

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kik4567 vì bài viết này !

kaizvip (18-10-16)

Thanks
    106

Phán à?! Nghe hài vl... Tôi nghĩ bạn mới là thằng phán thì có. Version tui dùng là bản năm 2016 giống với Wukong Saga nhá. Tôi đã thử việt hóa được thấy hiện mới nói éo có rãnh mà phán.
    Còn đây là file good.dat tôi đã thử việt hóa được, tui việt hóa lại file good.dat bản D5 chứng minh luôn, không tin cứ lấy bản D5 copy vào chạy xem là biết ngay à [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem thằng nào phán biết liền!

Bản bảo file swf việt hóa được , sao giờ đưa mình file .dat , .dat thì ai chả việt hóa được , thôi không nói nữa

Thành Viên
    Thanks
    280

Các đại ca cho em hỏi cái file goods.dat ở clien này việt hóa bằng tool gì chia sẻ mình với. Nó chứa rất nhiều nội dung việt hóa trong đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Đại Náo Thiên Cung D6 - Phiên Bản Mới nhất
    Bởi chip2014 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 87
    Bài viết cuối: 30-07-16, 07:02 PM
  2. Help webgame Đại Náo Thiên Cung
    Bởi quangphong0904 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 22-02-16, 11:12 AM
  3. Share Đại Náo Thiên Cung D5
    Bởi assmin trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 30-01-15, 09:51 AM
  4. [Share Tools] -- Đại náo thiên Cung / By CCDev Group
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 09-06-14, 06:00 PM
  5. Share Web Đại Náo Thiên Cung ( bản D2 )
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 28-03-14, 02:32 AM