[JX] Cần lắm 1 người jup onl modem jx linux( pk vui thôi :) ) - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Ðề: Cần lắm 1 người jup onl modem jx linux( pk vui thôi :) )

Trích dẫn Gửi bởi Kenizzle [Only registered and activated users can see links. ]
    hai cái nick văn phong giống hệt nhau, cái thói ở đâu xin ko được quay ra chửi thế, ơ kìa.
    ủa thế ng ta k biết thi hỏi. Ng ta đã cố tìm hỉu nhưg k biết thi ng ta hỏi. Ban k jup rồi bạn vào cắn ng ta là dc à. Trẻ trâu cút khỏi topic hjhj
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi Kenizzle [Only registered and activated users can see links. ]
    hai cái nick văn phong giống hệt nhau, cái thói ở đâu xin ko được quay ra chửi thế, ơ kìa.
    ủa mình xin j của bạn mà bạn nói mình xin, Mình chỉ hỏi cách onl modem, Bạn jup dc thì jup k jup dc thi thôi, Chứ minh xin xỏ j ở đây, K jup dc thi thôi đừng vao topic làm lố như mình giỏi nhé , Loại như bạn mình k thích tí nào
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    ủa mình xin j của bạn mà bạn nói mình xin, Mình chỉ hỏi cách onl modem, Bạn jup dc thì jup k jup dc thi thôi, Chứ minh xin xỏ j ở đây, K jup dc thi thôi đừng vao topic làm lố như mình giỏi nhé , Loại như bạn mình k thích tí nào
    xin giúp đỡ thì không phải là xin?
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Như e đã ns. Đã có tìm hiểu trên các bài nhưng e làm kdc
    mấy a mấy chị đi qa bỏ 1s jup e xí. TKS trước
    Hamachi thẳng tiến modem dễ bị online luôn nên ko ai chỉ bảo :v

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    Khách viếng thăm hãy cùng tam241992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tam241992 vì bài viết này !

nguyenhuynhduc (29-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    269

Tui hỏi những ai jup dc thi jup còn ai k jup thi đừng cmt. Như bạn hơn ai mà vào cmt. cút khỏi topic trẻ trâu oke nhé cút dùm
    Thê bạn mới tập tành v bán bik dc à. phải có ng hướng dẫn ms bik chứ. Ban nghe câu trăm hay k bằng tay quen chưa. CÚT!!!!! trẻ trâu[COLOR="Silver"]
    hì, bạn nói đúng á, rum này thì mình đâu hơn ai, nhưng mình chắc hẳn hơn bạn ở cái đạo đức con người, ăn nói lịch sự, còn bạn giỏi, giỏi tới mức nói chuyện như 1 thằng vô học, ngữ điệu của bạn chả khác gì bản chất sửu nhi như bạn nói mình cả ^^ vâng, bạn rất giỏi ạ ^^

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái loại như bạn bố láo bố tét, Thế lúc bạn mới tập tành jx linux bạn biết hết à, Ng ta hỏi bạn k biết thì đừng cmt. vào CMT như mình là đúng r. Ban cút mẹ đi là vừa. K jup dc thì biến ns như mình là đúng rồi oke nhé bạn còn nich clone hay k thì kệ mẹ ng ta, NG ta hỏi biêt thi tl k biết thì thôi, đã k jup dc còn vào cmt như ng ta là kinh doanh kiếm lời., Loại như bạn ngoài đơi tôi gặp tôi Đánh vỡ mồm nhé cút dùm cái
    hì, mình nói gì mà bạn nghĩ tới đó luôn z, suy nghĩ sâu vãi . . . mình chỉ nói rum này ít người support vụ online thôi, chứ đụng gì miếng ăn, nước uống hay dòng họ bạn đâu mà hung han vãi, mình cho bác địa chỉ nhà để bác có cơ hội làm mồm mình vỡ nhé gửi bác tiền xe đi tiền xe về luôn nè làm đi mới sợ chứ ở đó tay gõ chữ, miệng sủa tiếng đời ai mà sợ

xin giúp đỡ thì không phải là xin?
    "CÚT" khỏi topic này thôi bạn, chứ ở đây bẩn tay mình ngồi cmt với lũ này thôi . . . có nói tụi nó cũng có hiểu đâu, làm sao tụi nó hiểu được tiếng người chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tam241992 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hamachi thẳng tiến modem dễ bị online luôn nên ko ai chỉ bảo :v

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
    tks bạn nhs
    30 chảyyyyyy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    hì, bạn nói đúng á, rum này thì mình đâu hơn ai, nhưng mình chắc hẳn hơn bạn ở cái đạo đức con người, ăn nói lịch sự, còn bạn giỏi, giỏi tới mức nói chuyện như 1 thằng vô học, ngữ điệu của bạn chả khác gì bản chất sửu nhi như bạn nói mình cả ^^ vâng, bạn rất giỏi ạ ^^

hì, mình nói gì mà bạn nghĩ tới đó luôn z, suy nghĩ sâu vãi . . . mình chỉ nói rum này ít người support vụ online thôi, chứ đụng gì miếng ăn, nước uống hay dòng họ bạn đâu mà hung han vãi, mình cho bác địa chỉ nhà để bác có cơ hội làm mồm mình vỡ nhé gửi bác tiền xe đi tiền xe về luôn nè làm đi mới sợ chứ ở đó tay gõ chữ, miệng sủa tiếng đời ai mà sợ

"CÚT" khỏi topic này thôi bạn, chứ ở đây bẩn tay mình ngồi cmt với lũ này thôi . . . có nói tụi nó cũng có hiểu đâu, làm sao tụi nó hiểu được tiếng người chứ
    Người ta lập topic nay để jup ng khác jup. K jup ng ta r còn vào cắn ng ta hã bạn . K jup thì đừng vào cmt. Ai mướn bạn vào cmt à. Bạn có não không Nếu k có j làm thì nên đi ra ngoài làm kiếm tiền còn hơn ở đây vào topic ng ta cào phím nhé Hiểu chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    tks bạn nhs
    30 chảyyyyyy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Người ta lập topic nay để jup ng khác jup. K jup ng ta r còn vào cắn ng ta hã bạn . K jup thì đừng vào cmt. Ai mướn bạn vào cmt à. Bạn có não không Nếu k có j làm thì nên đi ra ngoài làm kiếm tiền còn hơn ở đây vào topic ng ta cào phím nhé Hiểu chứ
    thím này có bao nhiêu cái clone không biết nữa :-j
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cần người giúp đưa sv JX Linux lên onl = modem (có hậu tạ) !!!!
    Bởi David_Linh_97 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-01-16, 04:35 PM
  2. [JX] Ai giúp em đưa sv JX Linux lên Online = Modem với! Mở test cho ae gtrí - tập dev
    Bởi Alone_ trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 23-01-16, 06:16 PM
  3. [JX] Xin hỏi cách config server Jx linux online trên modem
    Bởi Ducthinh682 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-08-15, 11:57 AM
  4. [JX] Bạn nào có bài hướng dẫn mở port modem chạy online cái Jx Linux 6.0 với
    Bởi Slayer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-08-15, 09:25 AM