Bản cập nhật đồ cho 1.04x - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Bản cập nhật đồ cho 1.04x

Ý tui là cái thứ tự khi add vào item đó, những item cũ thì ko nói, còn mấy cái new items từ SS3 trở đi thì mỗi Mu lại có 1 thứ tự riêng, nó ko theo chuẩn cái nào cả, kể cả dame và defense cũng khác nhau nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng neodoremon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tui add bằng các skin trên diễn đàn ragezone và add hoàn toàn bằng tay không copy gì cả ngoại trừ cái name phải lấy của pitasi vì tui vốn dốt tiếng anh nên không nghĩ ra cách đặt tên nào cho hay cả tên của các item vốn chỉ là cái mẽ bề ngoài các bạn copy về rồi cũng sửa lại hết chứ có để đâu mà phải đặt tên chi cho nó đau đầu còn việc theo thứ tự thì là do tự add nên không giống bất cứ phải patch của ai cả
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong1014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình cũng ko bít làm sao để đổi tên nữa, khi chép patch new items SS3 vô thì tên bình thường, nhưng khi chép patch SS4 vô thì tên đồ, hình dạng, chức năng khi sử dụng MuMaker tạo lại hoàn toàn khác nhau. Vd: mình tạo 1 cái shield tên là Blood Spirit Shield, khi chép patch SS4 vô thì nó lại hiện khiên mới của SS4. Cũng như mấy cái code đồ SS4, add hết vô shop, chép patch SS3 vô thì tên đồ lại khác. Mặc dù file item.bmd và item(kor).txt mình đã thêm các new items mới theo đúng thứ tự thì vẫn ko hiện ra đồ
    Khách viếng thăm hãy cùng neodoremon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi neodoremon [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng ko bít làm sao để đổi tên nữa, khi chép patch new items SS3 vô thì tên bình thường, nhưng khi chép patch SS4 vô thì tên đồ, hình dạng, chức năng khi sử dụng MuMaker tạo lại hoàn toàn khác nhau. Vd: mình tạo 1 cái shield tên là Blood Spirit Shield, khi chép patch SS4 vô thì nó lại hiện khiên mới của SS4. Cũng như mấy cái code đồ SS4, add hết vô shop, chép patch SS3 vô thì tên đồ lại khác. Mặc dù file item.bmd và item(kor).txt mình đã thêm các new items mới theo đúng thứ tự thì vẫn ko hiện ra đồ
    ông đang sử dụng main của ai nếu là main của tui thì chỉ việc fix ip và serial lại là xong còn main của ông thì phải tự fix lại tất cả đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong1014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2