Mu.net Ss3 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23

Chủ đề: Mu.net Ss3

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Ðề: Mu.net Ss3

Lên google tìm ,.,...

30 30 30 30
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    ho chi minh
    Thanks
    0

hic!làm ơn ai chạy đc server này rồi thì share những file xxx.dll mà Gameserver đòi hỏi đi!đủ bộ luôn hixxx! hết đòi libxml2.dll xong,tiếp iconv.dll,....rồi 1 nùi luôn kiếm muốn chết mà chưa đủ!mong pro shre lên đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng o0nvt0o xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi o0nvt0o [Only registered and activated users can see links. ]
    hic!làm ơn ai chạy đc server này rồi thì share những file xxx.dll mà Gameserver đòi hỏi đi!đủ bộ luôn hixxx! hết đòi libxml2.dll xong,tiếp iconv.dll,....rồi 1 nùi luôn kiếm muốn chết mà chưa đủ!mong pro shre lên đi!
    Vào đây thiếu file gi cũng có.Tìm theo chữ cái

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tungcz ơi bạn share cho mình bản MU.NET mà bạn đã test khộng Minh load bản kia về nó nói lỗi. Ban test server này OK thì share cho minh,Việc không connect dươc serrver chặc là do bản nay xài MD5. Bạn chay đoan query MD5 Trong Czf editer <2Db> chắc là dược thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhangde [Only registered and activated users can see links. ]
    tungcz ơi bạn share cho mình bản MU.NET mà bạn đã test khộng Minh load bản kia về nó nói lỗi. Ban test server này OK thì share cho minh,Việc không connect dươc serrver chặc là do bản nay xài MD5. Bạn chay đoan query MD5 Trong Czf editer <2Db> chắc là dược thôi
    Đây là Server tôi đã Run OK client bạn dùng bản 1.04h ,nhưng tôi không conncet được vào game vì khi tạo Acc bắng CzFMuEditor rò ràng trong database có tồn tạ pass nhưng nối vào toàn báo sai pass.Bnaj load về test thử xem ,chú ý bạn đọc kỹ hai file hướng dẫn trong DB BACKS rồi làm theo nếu được bạn share lại cho mình nhé Thanks trước bạn

Links download Server : [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Đơn giản thôi bạn hãy dùng phần mềm "MuAccountCreate" để tạo acc
    Đảm bảo là không lỗi j` cả đâu!
    Khách viếng thăm hãy cùng khonglavodoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mà muốn chỉnh chỉ số nhân vật bạn lại dùng CzFMuEditor để chỉnh là được
    Còn khoản Item thì không chắc được đâu nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng khonglavodoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tungcz ơi bạn có thể up ở zshare.net dược không cái kia không load được ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng anhangde xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhangde [Only registered and activated users can see links. ]
    tungcz ơi bạn có thể up ở zshare.net dược không cái kia không load được ^_^
    Ac hót do load cuc nhanh.có diều bạn phải install cái ASDTechlogy của nó về mới load được nó như cái Tools bar của megaupload thôi ,bạn cố găng test nhé nó là bản SS3 hoàn chỉnh đấy có nhiệm vụ ss3 và xoay wing 3 nữa MuServer này của Endi 100% poland.nếu bạn test Ok mình sẽ từ từ dịch sang tiếng Việt cho ,Sẻver ma *****ng đên MD5 la mình potay vì không phải dân IT mà SQL mới làm quen không lâu ^^^
    lát mình share len zhsare

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix
    Bác nào fix được cái server này ko .
    Em chạy OK rồi. Khi vào đăng nhập nó bảo sai mật khẩu .
    Em thay cái JoimServer cảu bản server khác vào thì ko có lỗi trên . Nhưng mới vào thì DIS. Chán.
    Khách viếng thăm hãy cùng virusnguago xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối