[KT] Xin bản gốc 2.4 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Xin bản gốc 2.4

Thành Viên
    Thanks
    105

Ðề: Xin bản gốc 2.4

Trích dẫn Gửi bởi omasa [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn không thèm nhưng mình cũng chả có mà cho bạn ạ. Trẻ trâu như bạn có mới lới cũ ngồi đó mà chờ người khác làm ra rồi ném cho mà xài.
    sinh viên đi tay ga à chú

HTB bán 100k 1 cục à ai mua

trẻ trâu z bị chửi như con *beep
    Khách viếng thăm hãy cùng linhpl2001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên omasa's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi linhpl2001 [Only registered and activated users can see links. ]

Thế à. Hóa ra chú là trẻ trâu kiemthefree.net à. Cho hỏi code đó đâu ra vậy? Tự dev hay là đi gót dép bên GZ ngồi hóng cao thủ share lấy về xài. Qua topic game Pri khác rồi trọc gậy bánh xe đây sao?

Hóa ra GZ giờ tự dưng nòi ra con sâu đây sao? Chuyên gia đi và game pri người khác để giá rồi quảng cáo SV mình là thế sao .

p/s: hãy học hỏi những gì mình có và biết trân trọng những người cho mình kiến thức. Học 1 tí mà đã tự vỗ ngực xưng pro thì nói thật. Cậu sách dép cho mình chưa xong đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng omasa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi linhpl2001 [Only registered and activated users can see links. ]

Thề chứ ông trẻ trâu vãi (!) Người ta mua bán sao kệ đi

đưa mồm đi xa thế làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng toiyeumu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    105

Trích dẫn Gửi bởi omasa [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế à. Hóa ra chú là trẻ trâu kiemthefree.net à. Cho hỏi code đó đâu ra vậy? Tự dev hay là đi gót dép bên GZ ngồi hóng cao thủ share lấy về xài. Qua topic game Pri khác rồi trọc gậy bánh xe đây sao?

Hóa ra GZ giờ tự dưng nòi ra con sâu đây sao? Chuyên gia đi và game pri người khác để giá rồi quảng cáo SV mình là thế sao .

p/s: hãy học hỏi những gì mình có và biết trân trọng những người cho mình kiến thức. Học 1 tí mà đã tự vỗ ngực xưng pro thì nói thật. Cậu sách dép cho mình chưa xong đâu
    đọ sv ko chú ai chơi nhìu hơn mở trong 1 ngày mình ko có hút máu như
    máy con muỗi giống vng
    Khách viếng thăm hãy cùng linhpl2001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    69

đọ sv ko chú ai chơi nhìu hơn mở trong 1 ngày mình ko có hút máu như
    máy con muỗi giống vng
    Thế à. Thế mà cũng có người mò vào SV SVK làm gì ko biết? SV bạn hay mà? nén nút qua S khác làm chi thế?
    Thêm nữa là haynhinf lại cái en SV free cuarbanj đã die đi hãy nói nhé. Như bạn hiểu là kiếm thế đại gia đó.

p/s. Mình xin đàng hoàng. Không xúc phạm ai. Ai có thì cho. Không có thì thôi. Khống giống bạn đi cắn càn đâu. Cứ ngồi đó mà tự vỗ ngực đi. Bao nhiêu người share SV ra đó rồi lấy đem về ngồi mà dán cái mac bản quyền vào là SV tự dev vì bạn quá pro nên cũng mong là từ nay mong bạn đừng lên GZ tạo mấy cái topic hỏi mấy câu ngớ ngẩn nữa nhé.

p/s: Mấy bác pro cất công kiếm SV rồi hỗ trợ mem mới để 1 số phần tử pro như thế này ăn thì nhiều xong quay ra đá thì cũng ác đây

Thành Viên
    Thanks
    21

Bản 2.4 là bản nào nhỉ, hình như mình có bản đấy. có gì để lại yahoo vào inbox nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.error xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Trích dẫn Gửi bởi mr.error [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản 2.4 là bản nào nhỉ, hình như mình có bản đấy. có gì để lại yahoo vào inbox nhé!
    là cái bản dưới 2.6 bản cũ và lỗi bug nhiều lắm
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi mr.error [Only registered and activated users can see links. ]
    Dó là bản cũ không phải bản a3pik. Bản này có tính năng có đồ Pet những không có chân nguyên.
    Nếu bạn có thì cho mình xin qua yahoo: it_binh_dan với nhé.

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    là cái bản dưới 2.6 bản cũ và lỗi bug nhiều lắm
    Đúng là bản đó có rất nhiều Bug nhưng mình kết 1 thứ của nó và đang cần dữ liệu của nó. Bản này có 1 cái rất chuẩn là bộ Skill. Bộ này mình đã làm bộ skill giống 98% về tất cả skill nhưng do 1 lần sơ xuất Copy và paste nhầm bản 2.6 nên bộ SKill đó công cốc. Giờ đang muốn viết lại bộ Skill gốc của nó. Skil này phải sửa lại rất nhiều mới có thể chuẩn đc

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2