[MU] MU Season 2 VTM by cuonglee-N4V - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 55
    Thành Viên
    Thanks
    76

Ðề: MU Season 2 VTM by cuonglee-N4V

lỗi này thường trong 3 trường hợp 1 là do ram ít, 2 là bị virus, 3 là dò chưa cài .net framework đó
    Khách viếng thăm hãy cùng marsls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Ngoài những tính năng cũ đã hoàn thiện thì chí ít muốn mọi người hưởng ứng thì sv nên thêm các chức năng mới, chứ thế này khó có người ủng hộ chủ topic lắm
    tại vì bây giờ đa số xài các bản ss2 nhiều tính năng và các opt cũ đã hoàn thiện, mà bản này mình k rõ có post chưa, chứ chưa có lệnh cộng điểm nhanh thì e hơi ...căng
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to HRain For This Useful Post:

k0y1a (17-01-13), marsls (17-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngoài những tính năng cũ đã hoàn thiện thì chí ít muốn mọi người hưởng ứng thì sv nên thêm các chức năng mới, chứ thế này khó có người ủng hộ chủ topic lắm
    tại vì bây giờ đa số xài các bản ss2 nhiều tính năng và các opt cũ đã hoàn thiện, mà bản này mình k rõ có post chưa, chứ chưa có lệnh cộng điểm nhanh thì e hơi ...căng
    mình chủ yếu muốn share vì thấy bản hầu như không thấy lỗi, trước giờ cài mu có bản này với bản 1.04X Massacre MU là cài một lần thành công, hàng cũ share lại chứ mình cũng newbie thôi không biết gì về dev ráo. bản này trước có người share rồi giờ mình share lại còn đây là topic của cuonglee đây nguyên gốc đó [Only registered and activated users can see links. ] link die ráo rồi

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi marsls [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chủ yếu muốn share vì thấy bản hầu như không thấy lỗi, trước giờ cài mu có bản này với bản 1.04X Massacre MU là cài một lần thành công, hàng cũ share lại chứ mình cũng newbie thôi không biết gì về dev ráo. bản này trước có người share rồi giờ mình share lại còn đây là topic của cuonglee đây nguyên gốc đó [Only registered and activated users can see links. ] link die ráo rồi
    Mặc định phiên bản GameServer 1.00.16 VTM WebZen đã hoàn toàn bugless rồi bạn ạ. cuonglee chỉ add Option và fix một số bug cho phù hợp với nhu cầu muonline private mà thôi, hơn nữa đây là phiên bản cũ của cuonglee rồi, phiên bản mới của cuonglee đã được add các command trong đó có /post.

Link topic share GameServer 1.00.16 VTM final Develop by cuonglee : [Only registered and activated users can see links. ]
    Link topic share GameServer 1.00.16 VTM add command + Option change protocol phát triển bởi tôi và "sếp" dragonwall : [Only registered and activated users can see links. ]

p/s : các bạn chú ý cuonglee và dragonwall hiện tại không hoạt động diễn đàn nữa.
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 17-01-13 lúc 07:16 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 4 Users Say Thank You to caothuphutho For This Useful Post:

HRain (17-01-13), kingno1 (26-04-13), marsls (18-01-13), tuyentc (28-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    1

Bao giờ có part 2 client mf link thế bạn - nối đuôi bằng gì luôn?
    Mình muốn đặt trên một free host có được ko bạn?
    Thank nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng mcbitch xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi mcbitch [Only registered and activated users can see links. ]
    Bao giờ có part 2 client mf link thế bạn - nối đuôi bằng gì luôn?
    Mình muốn đặt trên một free host có được ko bạn?
    Thank nhé
    part 2 bạn down tạm bằng link fshare nhé 2 link đều là 1 hết đó, tải part 2 rồi về giải nén bằng file part 2 luôn không cần nối đâu mình chia file bằng winrar
    bạn muốn mở server thì đặt trên vps còn free hosting bình thường chỉ để làm web được thôi

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến marsls vì bài viết này !

mcbitch (22-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    77

Nếu mình nhớ không nhầm thì bản này có 1 số lỗi mà mình còn nhớ được là :

1. Đánh bóng ma kundun Kalima6 không ra cổng lên kalima 7
    2. Sửa được pet = Repair all tại thợ rèn loren
    3, khi vào server công thành thì có skill dùng được skill không dùng được.

^^!...!!!! Còn đâu các cái khác thì miễn chê miễn bàn ^^!....!!!!

Server hoạt động nhẹ ổn định online vài tuần cũng chẳng bị crash ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng bboyswat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    61

Trích dẫn Gửi bởi marsls [Only registered and activated users can see links. ]
    part 2 bạn down tạm bằng link fshare nhé 2 link đều là 1 hết đó, tải part 2 rồi về giải nén bằng file part 2 luôn không cần nối đâu mình chia file bằng winrar
    bạn muốn mở server thì đặt trên vps còn free hosting bình thường chỉ để làm web được thôi
    mình tải part1 MF và part 2 Fs thì có mấy file trong part2 bị lỗi. tải cả 2 link Fs thì lỗi tùm lum. bạn up lại part2 lên mf đc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng 0241618026 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    76

mf giờ bị gì hay máy nhà mình không biết mình up fire part 2 lên mf cứ gần xong thì nó fail
    bạn đợi mình khoảng 1 ngày mình up cái client khác lên chia file ra cho không bị lỗi

Thành Viên
    Thanks
    76

đã cập nhật lại link client lưu ý tuy share được folder nhưng phải dùng thủ thuật mới download được nha vì MF hay bị block file do người up xài tài khoản free
    các bạn làm theo hướng dẫn ở #1
    Lần sửa cuối bởi marsls, ngày 22-01-13 lúc 05:58 PM.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 1.00.16 season 2 by cuonglee
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-06-13, 10:57 AM
  2. [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE
    Bởi lucky113 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-06-13, 09:34 AM
  3. [MU] Xin Client Và Main Season 2 Code By CuongLee
    Bởi sontran901 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-04-13, 07:50 AM
  4. [MU] Mu Server Season II vtm cuonglee ai test rồi vào đây
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-10-12, 09:57 AM
  5. Season 4 FULL + Season 5, Season 6 (Simple)
    Bởi ViperMUHN trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 117
    Bài viết cuối: 05-05-12, 03:25 PM

Tag của Chủ đề này