[KT] Xin túi tân thủ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16

Chủ đề: Xin túi tân thủ

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

Ðề: Xin túi tân thủ

Trích dẫn Gửi bởi baolam16 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói với ng chuyên kinh doanh thi chịu thui chủ topic ak.ông ngichtu có bít share cho ai cái j bao giờ..Tôt nhất là nên vào box mua bán mà trao đổi ở đó nha nghichtu
    trẻ trâu lại xuất hiện ...................................
    ---------------- ko gì về tôi thì đừng có mở mồn ra đây ta đó --------------------
    share a tùy vào người ta share thôi
    ................................ nếu chú thick tìm hiểu về script anh chỉ ---------------------
    ----------------------- chứ mấy cái anh viết ra ko thích để dùng chơi off nhé ----------------- đừng ở đó mà
    lấy bụng ta suy ra bụng người
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

K ai giúp bạn viết code như vậy đâu vì bạn viết thế kia là bạn đưa lên onl rồi
    Đưa lên onl thì đương nhiên k ai giúp bạn đc cả vì giúp bạn bạn mở onl kiếm tiền ^^ còn người viết cho bạn cả cái túi dài dằng dặc phải phân loại đồ các thứ nữa k được gì
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    K ai giúp bạn viết code như vậy đâu vì bạn viết thế kia là bạn đưa lên onl rồi
    Đưa lên onl thì đương nhiên k ai giúp bạn đc cả vì giúp bạn bạn mở onl kiếm tiền ^^ còn người viết cho bạn cả cái túi dài dằng dặc phải phân loại đồ các thứ nữa k được gì
    ủa mình đâu có đưa lên onl để kiếm chác gì đâu,hiểu nhầm rồi nhé.mở onl thì cũng phải biết tự dev...bla..bla...
    chứ mình có biết gì đâu mà mở
    mình chỉ định đưa lên hamachi chơi vs tụi bạn trong lớp cùng cày cho vui,chứ mạng ròm vs máy 4gb ram thì chứa đk chục acc là mừng rồi
    hơn nữa nếu để túi tân thủ như của mình thì đứa nào cũng admin,rồi thêm tiềm năng+kỹ năng chán lắm,chả còn gì để mà chơi nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng rcamanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

[Only registered and activated users can see links. ]
    tìm hoài cuối cùng cũng tìm được một cái tương tự của mod zin1007
    Lần sửa cuối bởi rcamanh, ngày 30-08-12 lúc 01:45 PM.

Thành Viên
    Thanks
    4

cả buổi chiều vọc cuối cùng được cái này
    [Only registered and activated users can see links. ]

tuy chỉ chỉnh sửa mấy cái cơ bản nhưng cũng up lên cho ai cần
    -tặng cấp 125+800v đồng khóa
    -tự do tăng UD
    -vài vật phẩm hữu ích
    tên GM là "Gamemaster" khi đăng nhập túi sẽ full chức năng,khi đó nhập pass "941993" để nhận thẻ GM

tuy nhiên vẫn không biết cách nào add đồ +12 theo phái vào,Br nào hướng dẫn với

Thành Viên
    Thanks
    3

mình cũng đang định kiếm 1 cái túi cho lên online mà tìm mãi ko được mình ko định kinh doanh chỉ định cho lên online lên muốn cho phần cập nhập tài phú,gọi boss,... vào chức năng gm có cài pass,còn đồ vẫn để nhận tự do,ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng nomoreno25 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2