Video hướng dẫn cài đặt phi đội ofline EP 3.3 - có hướng dẫn config online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Video hướng dẫn cài đặt phi đội ofline EP 3.3 - có hướng dẫn config online

[Only registered and activated users can see links. ]
    e lam xong cac buoc roi thi den buoc nay truoc buoc tao acc van bi loi
    roi khoi dong client bang Launcher Start.bat
    thi no bao loi sau [Only registered and activated users can see links. ]
    mong cac anh chi giup do e cai
    Lần sửa cuối bởi hattu03tm, ngày 23-04-12 lúc 01:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hattu03tm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi hattu03tm [Only registered and activated users can see links. ]
    e lam xong cac buoc roi thi den buoc nay truoc buoc tao acc van bi loi
    roi khoi dong client bang Launcher Start.bat
    thi no bao loi sau [Only registered and activated users can see links. ]
    mong cac anh chi giup do e cai
    Lỗi này có thể do bạn chưa chép các file .DAT trong client sang server. hoặc chưa chỉnh lại port của SQL.
    Còn cái bảng bên dưới là do server chưa khởi động xong thì bạn đã chạy Launcher Start rồi. Hãy đợi server khởi động hết đã. Hoặc ít nhất là Field Server load hết các map xong. Bạn cứ theo đúng hướng dẫn đã post thì sẽ chạy tốt server thôi. Có gì thì pm mình giúp TV cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng halmyphpo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Mình chạy server bị lỗi data diễn ra sự kiện

Dù đã vô sql đổi lại cột date time cho gần giống thời gian thực hiện tại của máy ... Nhưng vẫn báo lỗi "td_DeclarationOfWar" .........

Chỉnh cột đầu là ngày hiện tại , cột sau là ngày kế tiếp
    Hay cột đầu là time trước, cột sau là ngày hiện tại

Mình bí chỗ chỉnh ngày

Ngày test của mình là 24/04/2012 mình set time trong SQL như hình ..thì bị báo lỗi

+++++++++ Đã chơi được rồi .......chỉnh cột time 2 phải cao hơn ngày hiện tại ....chỉnh lên 25/04/2012 chiến ngon ++++++++

Không kết nối được cái admin tools Mặc dù đã set user atum + add admin:admin:130 trong SQL
    Lần sửa cuối bởi hai07dv, ngày 24-04-12 lúc 03:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy server bị lỗi data diễn ra sự kiện

Dù đã vô sql đổi lại cột date time cho gần giống thời gian thực hiện tại của máy ... Nhưng vẫn báo lỗi "td_DeclarationOfWar" .........

Chỉnh cột đầu là ngày hiện tại , cột sau là ngày kế tiếp
    Hay cột đầu là time trước, cột sau là ngày hiện tại

Mình bí chỗ chỉnh ngày

Ngày test của mình là 24/04/2012 mình set time trong SQL như hình ..thì bị báo lỗi

+++++++++ Đã chơi được rồi .......chỉnh cột time 2 phải cao hơn ngày hiện tại ....chỉnh lên 25/04/2012 chiến ngon ++++++++

Không kết nối được cái admin tools Mặc dù đã set user atum + add admin:admin:130 trong SQL
    Bạn cứ chỉnh lên vài năm cũng được ý mà. Phần admin tools thì bạn cho xem cái hình đc k.. Bạn có chạy SV trước khi bật admin k. Nếu k chạy SV thì k dùng đc admin tools đâu.

Thành Viên
    Thanks
    18

Lỗi này có thể do bạn chưa chép các file .DAT trong client sang server. hoặc chưa chỉnh lại port của SQL.
    Còn cái bảng bên dưới là do server chưa khởi động xong thì bạn đã chạy Launcher Start rồi. Hãy đợi server khởi động hết đã. Hoặc ít nhất là Field Server load hết các map xong. Bạn cứ theo đúng hướng dẫn đã post thì sẽ chạy tốt server thôi. Có gì thì pm mình giúp TV cho.
    thank ban, hien tai dung la minh khong cai duoc du doc rat nhieu huong dan roi, mong ban co the cai truoc tiep qua teamviewer ho minh cai, neu duoc thi ban pm qua [Only registered and activated users can see links. ] hoac sms 0966694987 nhe, minh chi ranh vao ban dem
    do ko cho thoi gian choi ONline nen minh rat can ban Offline nay de thoa man niem dam me Phi doi, hihi
    mong ban som hoi am!
    Khách viếng thăm hãy cùng hattu03tm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bamboo
    Thanks
    107

mình mở ok rồi mà vào bắn tên lửa ko thấy tên lửa bay ra nhỉ, bắn quái ko tóe máu +_+
    Khách viếng thăm hãy cùng mr_panda1308 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

@mr_panda1308: k thấy tên lửa và máu quái là vì bạn log bằng nick admin. Bạn vào bằng nick thường là đc thui.

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến halmyphpo vì bài viết này !

mr_panda1308 (25-04-12)

Thành Viên khoacantho's Avatar
    Thanks
    3

Mấy anh chị giúp em lỗi này với : vô chơi được chừng 5 phút là nó tự động dis ra em có chụp hình lại nè anh chị trong forum giúp em với nhe ! cảm ơn rất nhiều

up hình ko đc rùi . Lỗi nó như thế này : "Connection to the server has been lost. The game will be terminated. Terminated at [0xe002] case T_ERRORFC)" rồi Bấm OK
    Lần sửa cuối bởi khoacantho, ngày 21-07-12 lúc 12:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoacantho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho hỏi là con này chạy trên vps đc k. chạy ol k qua hamachi nữa.
    và khi chạy ol thì tất cả các máy mún chơi game này thì phải làm ntn?
    Khách viếng thăm hãy cùng 1nguoidaradi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

bạn cho xin cái yahoh, team giúp minh đc không
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocthang26 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video Chi Tiết Hướng Dẫn Cài Mu Ofline SS6 và đưa online
    Bởi mu8vietnam trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 25-04-13, 11:06 AM
  2. Xin game đắc kỷ ofline và video hướng dẫn cài đặt.
    Bởi khaihoan trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 PM
  3. [TLBB] ai có video hướng dẫn làm tlbb ofline cho minh xin vs
    Bởi RongLove trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-02-12, 07:54 PM
  4. Up lai video huong dan cai TLBB ofline
    Bởi Long_222 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-02-11, 09:31 AM
  5. Config IP Sever Zero ofline thành Online ! Helpp