[MU] [LEECH] Exteam SCFMT ss6 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: [LEECH] Exteam SCFMT ss6

Trích dẫn Gửi bởi gunbound1012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mất công dv thì dv từ src zteam ss8 lên ssX cho nó chất trước sau gì cũng sai tóe loe rùi nhưng dc cái có nv 8 chạy đi chạy lại cho nó sợ
    thích wz hơn vì t thấy nó ổn định hơn c ah.

chứ còn mấy cái kia có ng nói t chỉ mang t/chất tham khảo

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi chividamme [Only registered and activated users can see links. ]
    Member bây giờ nó kén lắm bác ạ. Nó chỉ thích cái củ củ đơn giản thơi. Làm ss8 ssX chỉ có nước sạc lỡ
    đơn giản vì các thím đó toàn lôi hàng như zteam sẵn ra mở xong lỗi lại phá đi bảo lỗi nên mem nó chán.

điển hình hnay có ông nào thuê anti VG kìa

kêu nvu cấp 3 lỗi nói chung là ông đó theo tôi đc biết thì đến cái SQL còn ko biết cài luôn cơ

thế thì làm sao MEM chả chán.

còn nếu thấy thành công season X thì cứ xem hội gamethuvn bên vipermu là rõ ràng ngay ý mà :3
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên royce2k2's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi vancanh1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    lên luôn cái ss9 đi ko khác gì ss7 và ss8 cả
    ss9 thì quá ngon rồi , mình cũng có nghịch thử sv ss9 trên ragezone, nhưng mà nó giành cho developer , vào chơi thử thì thấy sever ko nhận dc code đồ exe , còn nhiều thứ ko có nữa, chỉ giành cho dev để làm lên thôi, mà mình thì người chơi bình thường, nên chỉ biết cài sv rồi config exp, rate đồ,shop,itembag,... theo ý thôi chứ còn dev bằng C+ hay gì thì chịu
    Khách viếng thăm hãy cùng royce2k2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi royce2k2 [Only registered and activated users can see links. ]
    ss9 thì quá ngon rồi , mình cũng có nghịch thử sv ss9 trên ragezone, nhưng mà nó giành cho developer , vào chơi thử thì thấy sever ko nhận dc code đồ exe , còn nhiều thứ ko có nữa, chỉ giành cho dev để làm lên thôi, mà mình thì người chơi bình thường, nên chỉ biết cài sv rồi config exp, rate đồ,shop,itembag,... theo ý thôi chứ còn dev bằng C+ hay gì thì chịu
    tu luyên c+ khoang nưa năm + chịu khó mò mẫm là ngon ngay y mà
    Khách viếng thăm hãy cùng gunbound1012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi gunbound1012 [Only registered and activated users can see links. ]
    tu luyên c+ khoang nưa năm + chịu khó mò mẫm là ngon ngay y mà
    t thấy khoai vụ asm thôi

tìm sai hoài :3

c có hdan gì ko
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

thằng mega này mỗi lần down xong lại phải xóa temp rác trong chrome nên hok thích lắm
    Ai không xóa vài bữa nó ngốn vài chục GB
    C:\Users\Faker\AppData\Local\Google\Chrome\User Data\Default\File System (thay Faker thành tên PC của bạn mà tìm xóa các folder số 02 trở lên còn 01 và 00 và Origins của thằng chrome)

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Thành Viên
    Thanks
    0

viper huyền thoại quá rồi bác không tính đến đc. Nhưng thử mở ss8 ss9 vào thời điểm này là ngon là ổn thì sao các MU khác ko mở mà lẹt đẹt 1 vài MU mở, mở xong đóng mem thì vắng, tui đảm bảo luôn mở ra 2 ngày đầu là mem vắng tanh. Tui từng mở ss8 cũng trải qua rồi mở ss8 chỉ có nước mở cho bạn bè chơi như mạng lan chứ gỡ vốn thì thôi rồi, thua!!.

Tôi công nhận ex700 trở lên rất đẹp nhìn là thích nhưng đó là cái nhìn của riêng tôi và 1 số người trong clb này cũng như những người mở Mu Online còn bọn member thì nó ko thấy thế .

Sao cậu không đặt vấn đề mu-hanoi.net phô trương hoành tráng phiên bản ex802 xong vẫn trở về ss6

Tôi không có ý thiên vị cho ss6 nhưng đối với 1 người kinh doanh 1 người xin chút cháo kím sống qua ngày thì mới hiểu tại sao nhìu người ko chọn ss8 > để mở Onl
    Khách viếng thăm hãy cùng chividamme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Leech] Source SCFMT SS6.3
    Bởi hackluv trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 06-01-16, 12:30 PM
  2. [MU] Xin bản Web cho Server Exteam SS3.1
    Bởi SonGoKu_SSJ4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-10-15, 06:16 PM
  3. [MU] ExTeam Season 5 Episode 3 + new modules
    Bởi hackluv trong diễn đàn Releases