Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horizons) - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 227
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

có ai cho mình xin lại link dow task với link kia bị die rùi
    P/s: mình tìm dc rùi thanks

Lần sửa cuối bởi anhsaomoao, ngày 27-12-15 lúc 09:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhsaomoao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

ping được,vào web được,chạy server ok mà vào game cứ báo lỗi kết nối luôn
    ai fix hộ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng ttvn92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

bạn nào giúp mình tăng chỉ số lực công của nhân vật được không? , mặc đồ 15 trong shop bán rồi mà đánh quái 75 được có 1k5 máu ak` . ko có đồ vip bán trong shop hic hic
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mình chỉnh được max tốc các class rùi! còn max cast có ai chỉ cho mình file skill là file nào ko để mình chỉnh!!!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trongbt1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nào giúp mình tăng chỉ số lực công của nhân vật được không? , mặc đồ 15 trong shop bán rồi mà đánh quái 75 được có 1k5 máu ak` . ko có đồ vip bán trong shop hic hic
    Đồ sịn thì phải chế tạo chứ ! còn ép Long Châu nữa! chứ mua đồ trắng bán trong shop làm sao mạnh được?
    Khách viếng thăm hãy cùng anhsaomoao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    117

nói thật là mình thấy thằng bạn chơi ol nên mình thích thấy đẹp quá , chứ game này chưa chơi bao h nên k biết chế đồ thế nào . bạn nào cho m xin cái shop có sẵn đồ đc k
    Khách viếng thăm hãy cùng trongbt1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    124

có bác nào chỉ e cách chỉnh exp rate trong cái server management k e bấm mà nó load mãi k đc hay có cách nào # chỉnh k
    cái id item mấy bác bảo vào elemen tra id mà e k biết mở file đó như nào ( ví dụ cái thiết huyết lệnh nhé ) bác nào hướng dẫn e với
    Lần sửa cuối bởi namqwer16, ngày 14-01-16 lúc 01:30 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng namqwer16 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Share Sv Thế Giới Hoàn Mỹ(Perfect World International 1.5.1 v101 - New Horiz

Trích dẫn Gửi bởi tgioihmy1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề mình share sv Thế Giới Hoàn Mỹ 1.5.1 Vinh Diệu Tái Sinh v101 config exp + .... như DECO

Một vài hình ảnh
    1. Server
    [Only registered and activated users can see links. ]

Full Id quái vật có trong Element(Phím L) các bạn copy đè thư mục info trong file tool sau khi giải nén file bên dưới vào info trong thư mục elements gốc của client

Linh down:

1. Server: [Only registered and activated users can see links. ]

fshare: [Only registered and activated users can see links. ]

user và pas server: root root
    iweb: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lệnh start: ./start
    ra 5 dòng màu xanh các bạn chọn 1 để start game, 2 để close.... 11 để thoát khỏi menu này

2. Client: Bạn làm theo y như hướng dẫn của [Only registered and activated users can see links. ] update lên bản mới nhất của nó sau đó tải path [Only registered and activated users can see links. ] copy đè vào thư mục cài game là ok (Chơi game bằng file .bat có trong thư mục element)
    (dùng clien này ok)

2.1. CLient Full: [Only registered and activated users can see links. ] (Khong can chep path, chay server xong vào chơi bằng file .bat luôn; pass giải nén pw151)

Fshare: [Only registered and activated users can see links. ]

3. Patch cho client DECO mới nhất(v263 or v264): [Only registered and activated users can see links. ] (copy đè vào và chơi luôn; bị lỗi tạo bang phai)

3.1. Tool: [Only registered and activated users can see links. ]

4. Chạy game bằng file .bat trong thư mục elements

Lưu ý quan trọng: Bạn sử dụng trực tiếp client của DECO v263( element v106) thì se bị lỗi phần Bang Phái (Ko tạo được Bang phái, khi tạo sẽ bị dis ngay và nhân vật đó sẽ bị lỗi không vào game được nưa đang tìm cách fix @@. Mình cũng không rõ là do đâu bạn nào biết chỉ mình nhé) còn làm theo hd như linh mình đưa thì sẽ ko bị lỗi này
    Khi tạo nhận vật mới các bạn bắt buộc phải start map is62(start trong iweb) thì mới vào game được

Sv có thể còn 1 vài lỗi mình chưa test hết nên các bạn đừng ném đá mình nhé

Hương Dẫn:
    iweb: [Only registered and activated users can see links. ]
    reg acc: [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh sủa nhận vật: [Only registered and activated users can see links. ]
    start map: [Only registered and activated users can see links. ]
    editor skill(có skill 79/100 của tất cả các class): [Only registered and activated users can see links. ]

The End.
    1. Thiếu NPC để nhận quest Thiên lệ cổ đỉnh luyện
    2. Thiếu NPC quản lý hoàn mỹ để hủy đồ thiên nhân hợp nhất
    3. Thiếu item vàng cam từ lv11 - đến 45 đánh boss rớt ra

1,2 quan trọng nhất
    bạn add thêm npc đi hay cho mình phần mềm để add npc với, chứ thiếu npc ko làm ăn được gì chán lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng nanqua xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi nanqua [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Thiếu NPC để nhận quest Thiên lệ cổ đỉnh luyện
    2. Thiếu NPC quản lý hoàn mỹ để hủy đồ thiên nhân hợp nhất
    3. Thiếu item vàng cam từ lv11 - đến 45 đánh boss rớt ra

1,2 quan trọng nhất
    bạn add thêm npc đi hay cho mình phần mềm để add npc với, chứ thiếu npc ko làm ăn được gì chán lắm
    Cái số 1 mình đó giờ chẳng biết nó là cái gì nữa
    Cái số 2 vô iweb chỉnh cái XML là được
    Cái số 3 mình đánh boss rớt đều đều mà?
    Muốn tạo NPC bạn xài cái tool edit element và edit task trong bộ tool có trong trang 1 với trang mười mấy á, tạo được NPC không phải dễ đâu. Nói thật chứ bác chỉ cần add cái lệnh Task hủy đồ vô bất kỳ NPC đứng đường là được, chứ tạo chi cho mất công
    Lần sửa cuối bởi trungkien9989, ngày 29-02-16 lúc 08:02 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien9989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bác cho em hỏi , lúc tạo acc thì nó báo là Connection to MySQL Dâtabase Failed nên ko tài vào vô chơi thử dc, check thử statsus vs thấy OK xanh hết mà ko tạo dc acc. các bác cho biết lỗi này là lỗi gì ạ ? sửa làm sao ?
    1 điều lạ nữa là em làm theo hướng dẫn nếu để cái IP trong win là 192.168.100 thì ko kết nốt dc iweb. còn chỉnh thành đuôi 1 hoặc 10 thì lại vào đc nhưng ko tạo dc acc
    Khách viếng thăm hãy cùng justinnguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Nch93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở cubi transfer dòng 1 là chọn ID hoặc tên - dòng 2 là tên hoặc id nhân vật còn dòng 3 là gì vậy bạn ? google không translate được dòng 3 Muốn add KNB thao tác sao đây bạn ơi, mình thử điền dòng 3 9999 vào game không thấy gì.
    P/S: Tks mình làm được rồi!!
    Dong thu 3 la so KNB dung rui! ong add xong phai out ra vo lai moi thay chu! dong 1 chon ID dong 2 nhap ID cua minh! ID coi theo so ID acc o muc quan ly ay!

Trang 19 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server Thế Giới Hoàn Mỹ (Perfect World International) 1.4.5 (Iweb working)
    Bởi helios0 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 237
    Bài viết cuối: 21-04-14, 02:19 PM
  2. Perfect World New King Of World - New Hot Server
    Bởi nobita20385 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-13, 11:26 AM
  3. [SHARE] Perfect World ver 144 2012 full tiếng việt
    Bởi zake100 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 228
    Bài viết cuối: 01-12-12, 02:57 PM
  4. Share game Perfect World Underworld (TGHM thế giới)
    Bởi zin1007 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 61
    Bài viết cuối: 30-11-12, 12:26 AM
  5. web perfect world
    Bởi nhockeke3 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-09, 05:23 PM