[Release]Pendulum Season 4 - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 201
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Ðề: [Release]Pendulum Season 4

Trích dẫn Gửi bởi Cobelinh [Only registered and activated users can see links. ]
    tui thì cứ đặt wing 3 xuống là ko đeo lên dc,hjx hjx,mylove09 vào xem hộ mình cái : (_._!)
    Cách đơn giản , tuy nhiên còn nhiều khuyết điểm đó là . Vào Server LOP -data/lang/kor copy item(kor) itemnew để vào Server Penlium . Muốn chính xác thì làm như mylove
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên napoleon's Avatar
    Thanks
    0

Tôi bị lỗi như vầy . Sao có một sôd Item exc không thể bấn được vậy, khi bán thì nó để là "you can't do that". Cái này fixx làm sao đây ?
    Khách viếng thăm hãy cùng napoleon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi napoleon [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi bị lỗi như vầy . Sao có một sôd Item exc không thể bấn được vậy, khi bán thì nó để là "you can't do that". Cái này fixx làm sao đây ?
    KO bán dc càng tốt
    Hình như là Item Socket hay sao ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên napoleon's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rin [Only registered and activated users can see links. ]
    KO bán dc càng tốt
    Hình như là Item Socket hay sao ấy
    cái này mình cũng chưa rõ nữa, không biết có ai bị như mình không nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng napoleon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

có 2 vấn đề mình quan tâm: cưới hỏi type /marry ở davias 2(17 25. 17 24)ko dc,bc thi class3 đi dc moi bc8 va dv7......làm sao khắc phục đc pm yh mình nha (vuhieu_thuanbh) thank nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng hthuan2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

chà, rớt ra đồ thần hyon+10 trong blood mà không lượm được, sửa thế nào bây giờ đây. Đồ ảo này tưởng chỉ có ở phiên bản cũ thôi chứ sao lại có cả trong V7 vậy nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng adm_mubmt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Mystery Ghost Mr.Noob's Avatar
    Đang ở
    Love Info Heart
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi Cobelinh [Only registered and activated users can see links. ]
    tui thì cứ đặt wing 3 xuống là ko đeo lên dc,hjx hjx,mylove09 vào xem hộ mình cái : (_._!)
    Bạn chỉ việc vào muaovong.cow.vn dowload Pacth về copy cái Item.bmd vào Client của cậu là như ý muốn,khỏi chỉnh ở Server.Good luck!
    Dịch Vụ Thiết Kế WebSite 60s : [Only registered and activated users can see links. ]

Game Flash Ma Quái Rùng Rợn : [Only registered and activated users can see links. ] (nếu ko vào được vui lòng gõ địa chỉ lên thanh address)

Thành Viên
    Đang ở
    Tiệm Net
    Thanks
    108

Đii Chaocastle nó chỉ toàn rớt Kris, Blood thì không trả Q được Fix làm sao các bạn ???
    Khách viếng thăm hãy cùng quandat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có ai có GS_CS của bản này không ạ ? CÒn thiếu mỗi cái này là good thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng sieuacmatk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi quandat [Only registered and activated users can see links. ]
    Đii Chaocastle nó chỉ toàn rớt Kris, Blood thì không trả Q được Fix làm sao các bạn ???
    Bạn fix lại trong file SCF_Items để không rơi Kris, Blood thì phải cuối giờ mới nộp được bạn ạ. Bạn muốn nộp ngay phải vào hex lại trong gameserver nhé.
    Trích dẫn Gửi bởi adm_mubmt [Only registered and activated users can see links. ]
    chà, rớt ra đồ thần hyon+10 trong blood mà không lượm được, sửa thế nào bây giờ đây. Đồ ảo này tưởng chỉ có ở phiên bản cũ thôi chứ sao lại có cả trong V7 vậy nhỉ?
    Bạn fix lại trong file SCF_Items để không rơi Kris.
    Trích dẫn Gửi bởi hthuan2007 [Only registered and activated users can see links. ]
    có 2 vấn đề mình quan tâm: cưới hỏi type /marry ở davias 2(17 25. 17 24)ko dc,bc thi class3 đi dc moi bc8 va dv7......làm sao khắc phục đc pm yh mình nha (vuhieu_thuanbh) thank nhìu
    Bạn kiểm tra lại phiên bản client và server nhé. tốt nhất nên download Global_MU_Season4_full.torrent từ trang webzen. bạn vào fix lại trong file này nhé SCF_Marry

Trích dẫn Gửi bởi napoleon [Only registered and activated users can see links. ]
    kiểm tra lại 2 file item trong sv và item trong client nhé.
    - Tất cả trên nên sử dụng thống nhất 1 cái main và Item chuẩn. Mình không hề bị lỗi này dù online mấy tháng này.
    Khách viếng thăm hãy cùng trannhudit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  2. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-04-08, 02:47 AM
  3. [release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 225
    Bài viết cuối: 30-03-08, 06:36 AM
  4. [Release] Local VTM Season 3 Ep2 and Season 3 Ep1
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-03-08, 02:09 PM
  5. [Release] 1.00.18 By Holy Season 3 Ep1 !
    Bởi tomatoes trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-03-08, 08:23 AM