[KT] Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng... - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 242
    Thành Viên thienma_kt's Avatar
    Thanks
    13

Icon10 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    BẠN NÀO BIẾT RỒI THÌ THÔI
    MÌNH LÀM CHO CÁC BẠN CHƯA BIẾT
    BẢN NÀY MÌNH KẾT HỢP SV DANH KIẾM VỚI SV CỦA NHA TRANG
    TÍNH NĂNG NHƯ SHINICHI_NHA TRANG
    TÍNH NĂNG
    ADD ĐƯỢC ĐỒNG + KO KẸT ACC + KO LỖI C++
    CÓ MẶT NẠ CỰC VÍP TRONG CHỨC NĂNG ADMIN (4 dòng + tài phú cao)
    TÊN ADMIN ĐẶT THỎA MÁI TRONG TÚI TÂN THỦ(bao nhiêu cũng dc bạn chỉ viêc dùng từ OR để thêm tên...)
    CÁC CHỨC NĂNG EVENT HOẠT ĐỘNG TỐT
    TRONG THẺ GM CÓ HÀM THÔNG BÁO TOÀN SV.
    ĐÃ MỞ FULL MÁP.

NHỚ NHẤN NÚT THANKS NHA!

XIN ĐỪNG NÉM ĐÁ NHƯ BÀI TRƯỚC LÀM NẢN LÒNG SHARE
    de cam on tam long cua chu thot da share sever ngon, em tang may hinh lam ky niem
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thienma_kt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

spam để thấy link thông cảm nha mấy anh
    Khách viếng thăm hãy cùng xTONYx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

sao kill 110 mình không xài đc nhỉ, chưởng cái ấy, pro chỉ giúp mình với , đi tống kim đang đánh tự nhiên không ra damn nữa
    hix không biết làm sao đây!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

em mún mở sever có cần xin phép ai ko ạ
    mấy đứa ở lớp mún solo vui tí mà
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbeo8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi nhocit [Only registered and activated users can see links. ]
    sao kill 110 mình không xài đc nhỉ, chưởng cái ấy, pro chỉ giúp mình với , đi tống kim đang đánh tự nhiên không ra damn nữa
    hix không biết làm sao đây!
    skill 110 Cái Bang Chưởng là Hỗ trợ bị động mà bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to vipbk For This Useful Post:

arigato (08-06-12), cuccut (06-06-12)

Thanks
    13

Icon10 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi thanhbeo8 [Only registered and activated users can see links. ]
    em mún mở sever có cần xin phép ai ko ạ
    mấy đứa ở lớp mún solo vui tí mà
    doaw sever về mà chạy chứ xin phép cái gì, nếu muốn chơi online thì tải Himachi về, sever này chạy được 1200 ạc nếu ram khỏe
    Khách viếng thăm hãy cùng thienma_kt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    13

Icon6 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Chủ thớt cho em hỏi sao Kỳ trân các có mấy vật phẩm không mua được nhỉ, chạy gamesever thì lại không đi TDC với QD được chán thế, máy em Ram 2G thực 4G ảo, Core 2 due cũng khá mạnh mà chạy gameseverd_kếthợp thì bị out liền, em muốn có đồng hành thì phải đè cái patch 1 lên phải k
    [/url]
    [Only registered and activated users can see links. ]

cho em hỏi thêm cái sever này không sửa được phải k, ví như sửa túi tân thủ để add thêm cái câu hồn ngọc thì báo lỗi ngay...vv..nói chung là em muốn sửa đổi một số thứ để phát triển sever thì k được,nhiều lúc muốn tạo 1 event để tự hưởng thụ mà không được, bác giúp em với
    Lần sửa cuối bởi thienma_kt, ngày 07-06-12 lúc 11:36 AM.

Thanks
    13

Icon8 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    do ip client ko khớp vói ip sv.
    chính xác, chỉnh lại Ip tất cả là 127.0.0.1 ở severlistdebug và uicommon là được, lúc trước mình cũng bị lỗi trên giờ chạy ngon lành, nhưng chủ thớt cho hỏi thêm em ghép patch khác vào sever này được không

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi bongbay [Only registered and activated users can see links. ]
    giúp dùm em cái lỗi này với mấy anh pro
    em thank
    biết upanh mà lại không cho nó hiện ra hồn được ah đua link làm gì die rồi kìa

Thành Viên
    Thanks
    5

Chào mọi người, em là mem mới, rất thích game KT, nhưg e ko biết cách cài server này, mong mọi người hướng dẫn e cách cài sv này, hay là chỉ cần giải nén ra là chơi đc. Mong mọi ng giúp đỡ, đừng ném đá e, tội nghiệp. Nếu e hiểu thì đã ko nhờ mọi ng...
    Khách viếng thăm hãy cùng blackwofl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi blackwofl [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người, em là mem mới, rất thích game KT, nhưg e ko biết cách cài server này, mong mọi người hướng dẫn e cách cài sv này, hay là chỉ cần giải nén ra là chơi đc. Mong mọi ng giúp đỡ, đừng ném đá e, tội nghiệp. Nếu e hiểu thì đã ko nhờ mọi ng...
    nếu bạn thích KT thì bạn chơi sv xaophayxoan, sv đó tốt hơn nhiều sv này:
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 2 Users Say Thank You to vipbk For This Useful Post:

arigato (08-06-12), cuccut (07-06-12)

Trang 17 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share trang download full
    Bởi huuthao trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-08-12, 11:16 AM
  2. [JX] Share SV Gốc Xuất danh vô tình kiếm
    Bởi kurim trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-07-12, 11:44 PM