Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

@XBurnJK: Cách mà bạn chỉ mình chưa làm thử. Lúc nãy, thấy nó hiện cái bản XTrap hoài, bực mình quá mình vô client của XPT xóa lun cái folder XTrap rùi!....Ai ngờ chạy Ok.hihi....Vui dễ sợ! vô làm admin nhập lệnh /@get WS21x rớt cây kiếm sịn, khoái ghê! Để tí nữa, mình về àm theo cách của bạn bày thử. Tại bi giờ đang ở quán net download cái PTV Client V10.56.5 (991MB) về cài thử! Chứ bản XPT chưa dịch hoàn chỉnh!
    @nguyenhoanlan: Remove Xtrap mình làm đúng theo hướng dẫn rùi. Đã làm được ẹcmin trong game lun gòi. nhập /;XPT Hello3 thì phải! thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng waizwaiz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Híc, vừa mới cài client của PTV xong V.10565 có tiếng Việt đã lắm!...nhưng mỗi tội đánh quái xong, lụm đồ hem có được! Bạn nào bít, hướng dẫn mình cách khắc phục đi!

Thành Viên
    Đang ở
    ......come to hell
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi waizwaiz [Only registered and activated users can see links. ]
    Híc, vừa mới cài client của PTV xong V.10565 có tiếng Việt đã lắm!...nhưng mỗi tội đánh quái xong, lụm đồ hem có được! Bạn nào bít, hướng dẫn mình cách khắc phục đi!
    Đọc cái page trước mình viết , cách khắc phục là đó

Hình báo lỗi là ở Client thì phải , nguyên nhân có lẽ bạn chưa copy file trong Client của Server sang Client
    <Bạn làm như sau , vào Server
    Ví dụ là : E:\Server PTV\Client\
    Trong mục Client of Server có 4 files nhỏ game.exe , XPT1855.exe , hotuk.ini , XTrap.
    Bạn Copy hết số file này sang Client mà bạn cài đặt PTV trên máy
    Xong là bạn run game thôi , nhớ chạy Patch >
    Hi vọng giúp ích được banl
    Khách viếng thăm hãy cùng burnjk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi burnjk [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai trong forum biết lỗi này là gì ko

[Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài được rồi, chơi mọi thứ bình thường mà ko nhặt được item drop từ monster
    Hix, chơi như người mù dò đường vậy, chỉ mua được item từ shop.
    Ai biết chỉ giúp mình.
    Bài trước của bạn nằm ở trang 14 đây nè! Mình có thấy cách khắc phục gì đâu? Mình đã tìm hít 17 trang trong topic này rùi mới post thắc mắc đó!

Cho hỏi thêm là đối với PTV thì Client Version cao nhất là bao nhiêu để có thể xài XP10544 mà không bị báo lỗi XTrap vậy? Vì mình tải Client mới nhất của PTV Version 10565, nó bắt mình phải nối mạng để test Xtrap! không nối mạng thì không vô được! Đã thử qua mặt Xtrap bằng cách copy XTP10544 bên server cho vào Client PTV, rename thành "game.exe" nhưng không được nữa!

Thành Viên
    Thanks
    0

Lúc trước mình cài Client PTV có báo lỗi Xtrap gì đâu ta, kể cả version mới nhất là 10565, remove nó lâu rồi. Mà bản PTV nặng nề quá, hay lag nữa, chuyển qua xài XPT đi bạn, cảm giác nhẹ nhàng hơn đó, vì 1 cái 900mb, 1 cái 600mb.
    Bạn dùng cách remove Xtrap rồi đổi tên thư mục Xtrap chưa?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các anh có thể hướng dẫn chi tiết cho em phần cài đặt client được hôk. Hix em cài đặt = clien PTV 10565 lẫn 10555 cũng không được luôn. Hu hu help me. (trong hướng dẫn khó hiểu quá)
    Khách viếng thăm hãy cùng georgevu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi có ai bit cách add item vào shop (chi tiết) và add thêm NPC nửa
    nếu được cảm ơn nhiều ^!^
    Khách viếng thăm hãy cùng vodanh624321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Rùi, cài máy chạy ngon lành hít rùi! XPT lẫn PTV gì đều OK hít ráo!
    Bi giờ chỉ mún bít là làm sao để add Monster vào map mình thít thui! Cái này không bít có ai rành hem? chỉ với! thanks
    Uhm..., với lại làm sao để RankUP để khỏi phải làm mí cái nhiệm vụ Rank, vì thấy cực quá! Minh đã active Admin lv3 rùi gõ câu lệnh: /PassRankUP và câu /Lee3thRankUP thử rùi, nhưng chả có hiện tượng gì? Làm quest tiêu giệt 40, 50 con sekeleton với huncuter gì đó mệt quá!
    Bạn bày giùm mình cách rankup hoặc add monster vào 1 map để kill cho tiện...

@gẻogevu: Bạn cài Client như trong sách hướng dẫn của Naughty boy đó! Nó báo lỗi gì thì bạn chụp hình đưa lên đây! có người hướng dẫn cho!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi waizwaiz [Only registered and activated users can see links. ]
    Rùi, cài máy chạy ngon lành hít rùi! XPT lẫn PTV gì đều OK hít ráo!
    Bi giờ chỉ mún bít là làm sao để add Monster vào map mình thít thui! Cái này không bít có ai rành hem? chỉ với! thanks
    Uhm..., với lại làm sao để RankUP để khỏi phải làm mí cái nhiệm vụ Rank, vì thấy cực quá! Minh đã active Admin lv3 rùi gõ câu lệnh: /PassRankUP và câu /Lee3thRankUP thử rùi, nhưng chả có hiện tượng gì? Làm quest tiêu giệt 40, 50 con sekeleton với huncuter gì đó mệt quá!
    Bạn bày giùm mình cách rankup hoặc add monster vào 1 map để kill cho tiện...

@gẻogevu: Bạn cài Client như trong sách hướng dẫn của Naughty boy đó! Nó báo lỗi gì thì bạn chụp hình đưa lên đây! có người hướng dẫn cho!
    Phần nhiệm vụ bạn đọc lại trang 13 nhé, mình có trả lời đó.
    Change job trong control user giá trị là 3 thì chỉ làm 1 quest chính là giết Fury thôi nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thx các bạn nhiều. Hix nhưng mà tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa. Mình cài được client (XPT 1870) rồi, và login vào tốt, tạo nhân vật 120 được. Nhưng mà vào hôk thấy NPC, không thấy QV, vứt gold ra mất luôn. Hu hu. Mình cài folders Char và Field vào XPT sever rồi nhưng vẫn hôk được. hu hu giúp mình với.
    @waizwaiz: alo bạn làm được PTV à (10565 à). Bạn có remove Xtrap hôk. mình không remove Xtrap được vì remove là lỗi luôn. Nhưng không remove cũng vào được nhưng mà lại bị báo lỗi file Exe. Bạn giúp mình với. Và cho mình các lệnh item, admin3,v.v.. với nhé. Thx nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng georgevu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM