[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 535
    Thành Viên
    Thanks
    393

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Trích dẫn Gửi bởi anhdao275 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cứ ấn gì bạn thích. chẳng liên quan gì.cái này do vmware mới cài đó thôi. move it cho nó tiết kiệm dung lượng.
    muốn ép lỗ 4 phải cần những nguyên liệu gì nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cái đó thực chất là có lý do...
    Move it: Bạn đã biết về nó, nó đã phù hợp với máy bạn và bạn chỉ di chuyển vị trí của nó mà thôi.
    Copy it: Bạn chưa biết về nó, nó được sao chép từ nơi khác đến, bạn sẽ phải Config IP của nó cho phù hợp với máy của mình.
    Nên chọn Copy it để khỏi vào Config mạng lại một lần nữa bằng cách ấn Probe như đã hướng dẫn ở topic Config. Nếu bạn chọn Copy it bạn sẽ không phải thực hiện thao tác Config lại...

Enjoy !
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

mocdich (08-01-12)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    muốn ép lỗ 4 phải cần những nguyên liệu gì nhỉ
    Bạn chưa chơi TL FPT bao giờ à... Dùng Hàn Ngọc Tinh Túy mất 500 vàng hoặc dùng Điểm Kim Chi Tiễn mất 2000 vàng...
    Với Server này dùng Hàn Ngọc Tinh Túy sẽ bị lỗi xung đột... Dùng Điểm Kim Chi Tiễn mất có 2 vàng thôi...
    Điều kiện tối thiểu là trang bị phải trên cấp 100 và phải đục max 3 lỗ rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Hà Hoàng ơi,

Bạn hướng dẫn mình bỏ cái tự động tăng điểm kinh nghiệm sau 1 phút với, mình muốn train và làm nhiệm vụ từ từ để thấy hết cái hay của game, mà cứ sau 1 phút kinh nghiệm tự động tăng hoài.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    393

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn chưa chơi TL FPT bao giờ à... Dùng Hàn Ngọc Tinh Túy mất 500 vàng hoặc dùng Điểm Kim Chi Tiễn mất 2000 vàng...
    Với Server này dùng Hàn Ngọc Tinh Túy sẽ bị lỗi xung đột... Dùng Điểm Kim Chi Tiễn mất có 2 vàng thôi...
    Điều kiện tối thiểu là trang bị phải trên cấp 100 và phải đục max 3 lỗ rồi
    mình mún sửa các lỗi như điểm kinh nghiệm phân bố chuẩn + đánh quái không lên kinh nghiệm + sửa tự tăng kinh nghiệm khi đứng ở đại lý + 1 client thật hoàn chỉnh ( client của hà hoàng thì dùng đc TK 102 còn vtv8 thì k còn thú cưỡi thì vtv8 thì ngon còn của hà hoàng thì k dc )
    với kiếm 2 vật liệu đó ở đâu vậy
    Lần sửa cuối bởi boyganz, ngày 08-01-12 lúc 06:27 PM.

Thành Viên
    Thanks
    280

Bạn nào giải thích dùm mình với:
    Khi mình dùng WinSCP để đưa dữ liệu mới vào hoặc chỉnh sửa dữ liệu trong sever TLBB thì dữ liệu đã chỉnh sửa sẽ lưu vào sever TLBB ở ổ D: hay ở đâu?
    Mình muốn biết vì muốn ghost lại Window khi đó phải cài lại Vmware. Lúc này mình load lại sever ở ổ D: thì mọi thứ mình chỉnh hoặc update còn không?
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào giải thích dùm mình với:
    Khi mình dùng WinSCP để đưa dữ liệu mới vào hoặc chỉnh sửa dữ liệu trong sever TLBB thì dữ liệu đã chỉnh sửa sẽ lưu vào sever TLBB ở ổ D: hay ở đâu?
    Mình muốn biết vì muốn ghost lại Window khi đó phải cài lại Vmware. Lúc này mình load lại sever ở ổ D: thì mọi thứ mình chỉnh hoặc update còn không?
    Nếu Server (Cụ thể là các file để VMware mở ra chạy) nằm ổ đĩa khác ổ đĩa cài HĐH, thì sau khi bạn ghost lại những cái bạn chỉnh sữa sẽ không bị mất gì cả, chỉ việc cài lại VMware và open nó ra lại thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà Hoàng ơi,

Bạn hướng dẫn mình bỏ cái tự động tăng điểm kinh nghiệm sau 1 phút với, mình muốn train và làm nhiệm vụ từ từ để thấy hết cái hay của game, mà cứ sau 1 phút kinh nghiệm tự động tăng hoài.
    Cái này mình cũng ko rõ lắm... Bạn ra khỏi thành đại lý là hết ngay

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

kid1110 (08-01-12)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình mún sửa các lỗi như điểm kinh nghiệm phân bố chuẩn + đánh quái không lên kinh nghiệm + sửa tự tăng kinh nghiệm khi đứng ở đại lý + 1 client thật hoàn chỉnh ( client của hà hoàng thì dùng đc TK 102 còn vtv8 thì k còn thú cưỡi thì vtv8 thì ngon còn của hà hoàng thì k dc )
    với kiếm 2 vật liệu đó ở đâu vậy
    Client của vtv8 thì bạn chép cái này vào Data là hiển thị ngay [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    393

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Client của vtv8 thì bạn chép cái này vào Data là hiển thị ngay [Only registered and activated users can see links. ]
    anh giúp em sửa lỗi đánh quái không lên kinh nghiệm với em đánh ở vương cổ mổ cả 9 tầng đều k có kn

Trang 16 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM