[KT] [Share] Kiếm thế 2.6 new hoàn toàn mới - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 273
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: [Share] Kiếm thế 2.6 new hoàn toàn mới

Trích dẫn Gửi bởi bboyswat [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài được server này r...!!!

Hiện tại phát sinh một sô lỗi nhưng mà mình xem trên diễn đàn thì cũng ko hiểu vì sao lai thế..!!

1. đến NPC môn phái ấn bay về môn phái thì kẹt acc luôn ( sv bảo trì )
    2. mình tìm đến cái worldset.txt để xem khai báo map thì mình thấy nó không có cai [worlset] như trong các trang hướng dẫn mở map ở trên diễn đàn mà trong khi GS vẫn load map vậy server này khai báo map ở đâu vậy

Bạn nào biết chỉ mình với nha mình cảm ơn
    Vụ này tui cũng bị, mở thêm 2 cái GS2,GS3 sẽ không bị, chữa cháy nhanh nhất là thế.
    Bác nào cho em hỏi thêm là muốn bỏ cái nhận exp khi đổi Xu thì làm sao, mò hoài không ra, tự nhiên nhận xu cái lên lv 45 luôn, nản. Thanks các bác trước!
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhoan51 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi vuhoan51 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ này tui cũng bị, mở thêm 2 cái GS2,GS3 sẽ không bị, chữa cháy nhanh nhất là thế.
    Bác nào cho em hỏi thêm là muốn bỏ cái nhận exp khi đổi Xu thì làm sao, mò hoài không ra, tự nhiên nhận xu cái lên lv 45 luôn, nản. Thanks các bác trước!
    script/npc/tuiguangyuan.lua ....................
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

vuhoan51 (24-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    77

Sau 1 thời gian nghịch ngợm thì mình thấy sv này có 6 điểm như sau :

1/ Hiện tại lỗi mật tịch cao chiến nhẫn ( chỉ vào sách ko hiện gì )
    2/ Bạn nào có online sv này mà ko biết tý gì thì nhớ là sv găm nhiều hàng nóng lắm...Quyền admin (tạo đồ đạc- 1 số lệnh cơ bản) được găm ở khá nhiều NPC khác nhau...không hiểu mục đích gì...tốt nhất là nên cài off chơi ở nhà thôi chứ hút hít làm gì !!!
    3/ Không hiểu sao mình lỗi không hiện tài phú ở trên đầu của trang bị (chắc do mình chưa tìm đúng patch)
    4/ Nếu dùng cái ui ở trong patch ở #1 thì không dùng được đấu giá...thay ui khác vài thì ok.
    5/ Cái thẻ mật khẩu chưa khởi động được...không biết bạn nào làm nó khởi động được chưa share cho mình với
    6/ một số ngoại trang, mặt nạ, NPC chưa cập nhật đủ res nên mặc vào tàng hình )...lại phải chịu khó tìm vậy

p/s : mới qua KT nói chung sv này khá ổn
    Lần sửa cuối bởi bboyswat, ngày 26-10-14 lúc 10:33 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bboyswat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    165

Trích dẫn Gửi bởi bboyswat [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau 1 thời gian nghịch ngợm thì mình thấy sv này có 6 điểm như sau :

1/ Hiện tại lỗi mật tịch cao chiến nhẫn ( chỉ vào sách ko hiện gì )
    2/ Bạn nào có online sv này mà ko biết tý gì thì nhớ là sv găm nhiều hàng nóng lắm...Quyền admin (tạo đồ đạc- 1 số lệnh cơ bản) được găm ở khá nhiều NPC khác nhau...không hiểu mục đích gì...tốt nhất là nên cài off chơi ở nhà thôi chứ hút hít làm gì !!!
    3/ Không hiểu sao mình lỗi không hiện tài phú ở trên đầu của trang bị (chắc do mình chưa tìm đúng patch)
    4/ Nếu dùng cái ui ở trong patch ở #1 thì không dùng được đấu giá...thay ui khác vài thì ok.
    5/ Cái thẻ mật khẩu chưa khởi động được...không biết bạn nào làm nó khởi động được chưa share cho mình với
    6/ một số ngoại trang, mặt nạ, NPC chưa cập nhật đủ res nên mặc vào tàng hình )...lại phải chịu khó tìm vậy

p/s : mới qua KT nói chung sv này khá ổn
    mình chỉ biết trả lời bạn trong những câu hỏi sau, còn lại thì bó tay :3
    1/ cách fix tìm patch sv nào ko bị lỗi mật tịch chiến nhẫn : [Only registered and activated users can see links. ]
    copy vào \script\fightskill\faction
    3/ kiểm tra lại phần setting trong patch
    6/ unpak setting của VNG là có đầy đủ ngoại trang và những thứ bạn cần
    NPC thì đi trôm image của các sv mới nhất hiện nay là hiện :3 ok
    p/s: cái 5 mình chưa hiểu ý bạn lắm ))
    Lần sửa cuối bởi hieudkny11o2, ngày 26-10-14 lúc 11:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieudkny11o2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieudkny11o2 vì bài viết này !

bboyswat (26-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    77

^^!...!!! Mình cám ơn bạn nha

Gì nhỉ...cái 5 là cái khoá nhân vật bằng mật khẩu lúc mới vào game ý ...!!!

Của mình ấn vào toàn báo sai mật khẩu lần thứ ... sau 30s mới nhập lại đc ^^!

Mình chưa tìm thấy nó lỗi ở đâu nên cũng chưa biết làm từ đâu ...!!!

Cái này chắc do mình không biết kích hoạt nên chắc nó cứ ở đấy doạ ae thôi )

p/s à mà cái số 3 của mình thì là do đồng bộ hả hieudkny11o2 Mình cũng chưa hiểu chỗ này lắm

Thành Viên
    Thanks
    165

^^!...!!! Mình cám ơn bạn nha

Gì nhỉ...cái 5 là cái khoá nhân vật bằng mật khẩu lúc mới vào game ý ...!!!

Của mình ấn vào toàn báo sai mật khẩu lần thứ ... sau 30s mới nhập lại đc ^^!

Mình chưa tìm thấy nó lỗi ở đâu nên cũng chưa biết làm từ đâu ...!!!

Cái này chắc do mình không biết kích hoạt nên chắc nó cứ ở đấy doạ ae thôi )

p/s à mà cái số 3 của mình thì là do đồng bộ hả hieudkny11o2 Mình cũng chưa hiểu chỗ này lắm
    3/ thử dùng interface của sv gốc hoặc sv nào đấy xem. cũng có thể liên quan đến file này ( nếu như đồ đạc của sv ko hiện tài phú ở trên góc )
    5/ khóa mật khẩu lúc vào game lúc ko check pass thì mình ko rõ. còn lúc sv check pass > đăng ký > vào game là nó đặt mã khóa
    Khách viếng thăm hãy cùng hieudkny11o2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

à mình hiểu cái 5 rồi...!!!

Có phải là phải đăng ký ở trên web rồi thì là nó có chỗ cho mình điền cái mã khóa ấy luôn phải không..!!

Mình đang tìm hiểu nên đang chạy kiểu như vào game đánh ID là có nick để chiến luôn ấy ...chắc phải kiếm cái web để test thử xem sao

không biết hiểu nt có đúng ko

Cám ơn cậu nhìu nhìu nha

Thành Viên
    Thanks
    25

Nó báo cái lỗi : Tài khoản hoặc mật mã sai, vui lòng nhập lại thì là làm sạo lại bị vậy hả các bác mặc dù em đã đăng nhập được vào game trước đó rồi ( tạo nhân vật rồi) !
    Lần sửa cuối bởi lemdzung, ngày 29-10-14 lúc 11:15 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lemdzung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chinh's Avatar
    Đang ở
    Trái Đất
    Thanks
    103

sao mình mua phù ở kỳ trân các về, phù qua map khác lại bị mất kết nối máy chủ là sao nhi??? có ai biết ko chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng chinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi chinh [Only registered and activated users can see links. ]
    sao mình mua phù ở kỳ trân các về, phù qua map khác lại bị mất kết nối máy chủ là sao nhi??? có ai biết ko chỉ mình với
    Đơn giản vì bạn chưa mở full Map Máy khỏe thì mở 4 GS chạy là hầu như full map
    ℵóα

Trang 16 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Bác Trần Toại + Xoan vào giúp mình tí
    Bởi satthulauhyh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 22-04-12, 10:52 PM
  2. Hoàn thành web nhưng còn cần cài No-IP !!
    Bởi nhatnguyen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-04-11, 12:10 PM
  3. ai có cái fix vào chuồng của arena sever hoàng tử êch pm
    Bởi kutymeo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-12-10, 11:14 AM
  4. Đưa lên online tại mày nhà liệu có an toàn?
    Bởi hoalong1120 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 27-11-10, 09:04 PM
  5. xin bộ maps hoàn chỉnh của sever Phong Vân
    Bởi defeated trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-08-10, 06:19 AM