[ICM + MNS + MG] Anh em vào chiêm ngưỡng clip sống động nhất =)) - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 170
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [ICM + MNS + MG] Anh em vào chiêm ngưỡng clip sống động nhất

mu-hanoi.net bác nào hack đc mu này ko. nó mới update hack
    Khách viếng thăm hãy cùng k0olz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

MuGuard anh nào hack được ko sin cho em 1 bảng wes dinhmenhmu.com và muhoangcung.com
    Khách viếng thăm hãy cùng vn2715701 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ thấy video mới của bạn kinght vẫn là hack tốc độ đánh mà, vẫn là lừa file main, còn nếu theo nghĩa đúng mà hiểu thì hack agi có nghĩa là hack sự phòng thủ đó, cái này phải sử dụng packet màvậy thì chống hack packet vẫn là quan trọng nhấtsau đó chống hack cái tốc độ đánh này bằng cách check trên GS, mặc dù hơi khó nhưng với các pro việt nam thì ko khó rồicòn vụ hack speet thì xom1b bảo là cái đó làm tăng xung nhịp của máy, chắc cũng ko khó với các pro rồichung quy lại là vụ packet vẫn quan trong nhất .
    Bờm hiểu sai rồi à nha. Hack agi theo nghĩa đen sẽ được lợi Def, Def Rate,Rate, SD, Dmg combo, Attack speed..., nhưng ở đây chúng ta chỉ nói đến Attack speed. Dù có sử dụng packet cũng chỉ hack được Attack Speed (Nếu GS không bị bug tùm lum ). Vì những thứ khác đã được GS tính toán và định đoạt.

Hack Attack Speed có thể chống được nếu Client có khả năng send value attack speed lên Server , và Server phải có thể tính toán điểm Attack Speed chính xác để so sánh với value nhận được từ Client
    . Nhưng để tính toán chính xác số điểm Attack Speed của mỗi class thì vẫn còn nan giải....

Hack Overclock (tăng xung nhịp) có thể chống được nếu Client có khả năng send value của offset overclock để cho GS check...

Đó là suy nghĩ trẻ con của n0va, nếu có gì sai xin các bậc đàn anh ném gạch thôi chứ đừng quăng bom

Trích dẫn Gửi bởi vn2715701 [Only registered and activated users can see links. ]
    MuGuard anh nào hack được ko sin cho em 1 bảng wes dinhmenhmu.com và muhoangcung.com
    Trích dẫn Gửi bởi k0olz [Only registered and activated users can see links. ]
    mu-hanoi.net bác nào hack đc mu này ko. nó mới update hack

Xin lỗi 2 bạn nhưng đây là diễn đàn thảo luận Server Game, thảo luận chống hack chứ không phải nơi để xin hack. Muốn hack thì tự đi mà tìm hiểu chứ đừng để người ta dọn cơm cho mà nhai
    Lần sửa cuối bởi hieunova, ngày 04-06-11 lúc 07:30 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieunova vì bài viết này !

Van_Bom (04-06-11)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

cám ơn bạn rất nhiều, vậy thì chúng ta lại phải cần có source của file main rồi, hầu hết tớ thấy toàn có source của GS mà thôi, chứ của client thì làm gì có đâu, Tiêu biểu là đã có source của Muserver 0.65 dưới dạng C++ đó, hi hi.

à quên tớ xin góp ý thêm điều này nữa, sau khi code file main có thể send value attack speed và send value của offset overclock

thì chắc chắn là bọn hack sẽ muốn JMP cái đó, để cho file main ko send value được tới GS nữa, nhưng ta sẽ code GS để nó kiểm tra, nếu ko nhận được value từ main thì sẽ cho disconnect luôn, nhưng bọn hack lại tính tới cái vụ send packet giả để làm giả tạo value....vậy cuối cùng lại là phải chống packet à...
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 04-06-11 lúc 08:36 AM.
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Sao lại phải chống packet , chúng ta có thể checksum memory và mã hoá packet theo chu kì mà
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to hieunova For This Useful Post:

mrvu058 (05-08-11), Van_Bom (11-06-11)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao lại phải chống packet , chúng ta có thể checksum memory và mã hoá packet theo chu kì mà
    hi hi, phải chống packet vì bọn hack có thể send packet để làm cash server hoặc là dup đồ, hoặc là tạo item v..v..

còn bạn nói checksum memory và mã hoá packet theo chu kì thì tớ cũng ko hiểu lắm, vì nếu mã hoá packet thì chắc là chu kì mã hoá lại phải ở trong 1 file dll nào đó, vậy bị bọn hack vẫn unpack được file dll và lại theo đó mà làm giả packet...T_T.
    Đã già yếu và bệnh tật

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

mrvu058 (05-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    47

.....................................The End...........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng sunthah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to sunthah12 For This Useful Post:

Anh_Zai (15-06-11), mrvu058 (05-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

20/7/2011: Rất mong knight06 quay lại MUPH để hack
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to ViperMUHN For This Useful Post:

mrvu058 (05-08-11), Van_Bom (10-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    27

bá vương hay phục hưng nhỉ, bá vương với cái ss4 kia hack speed năm nào xài vẫn bt, còn mấy cái kia để quăng lông lốc ở đâu rùi chưa test =='
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến knight06 vì bài viết này !

mrvu058 (09-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    bá vương hay phục hưng nhỉ, bá vương với cái ss4 kia hack speed năm nào xài vẫn bt, còn mấy cái kia để quăng lông lốc ở đâu rùi chưa test =='
    Tất nhiên là Phục Hưng rồi (mu.gamethuvn.net)
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

17. The Following 2 Users Say Thank You to ViperMUHN For This Useful Post:

mrvu058 (09-08-11), Van_Bom (10-08-11)

Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xem clip
    Bởi boyholidays trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-11-10, 08:08 PM