[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 65 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 748
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    hùa là sao ? kô dow sao biết hã bạn ? bạn cũng đang hùa theo đó bạn có biết kô vậy ? share sever ma chẵng quan tâm gì đến Topic của mình share thì share làm gì ? hay muốn được nổi tiếng ?? tui kô hùa theo ai hết đúng thì nói ? có phải Rezo từ trước đến nay nó vẫn ngạo mạng khinh người kô ?
    Nta đi làm suốt như vậy , các bạn nghĩ sao ? vì sao các bạn bảo tôi là hùa theo ? "hùa" tức là nhiều túm vào để nói về vấn đề nào đó của 1 người ( theo tôi nghĩ là thế ) , người ta share sv ngon như vậy mà người ta lại còn phải dìu từng bước để các bạn vào dc sv hoàn chỉnh à ? tôi đã hoàn chỉnh 100% cài sv từ đầu đến cuối ko vấn đề gì ( trừ cái pas "sa" với lại startup cũ thì ko nói làm gì ) , tại sao lỗi đó bạn ko lên google search hay tạo 1 topic ở mục hỏi đáp để xem có ai giống với mình thì họ chỉ cho bạn.Người ta đã nói tối thứ 7 fix tất cả các lỗi dc gửi , sáng CN up lại rồi đó thôi , bạn đã sài sv mà bao nhiêu công sức họ dev ngày đêm ( thậm chí người ta còn thêm các chức năng pro của sv onl vào nữa ) rồi thì nên tôn trọng người ta tý , dù người ta có đến đâu chăng nữa , mà người ta đã súc phạm gì đến các bạn chưa ? chuyện của mấy mod hay pro gì đó thì các bạn cứ kệ đi thôi...Chơi cho sướng đi , khi nào có người đụng đến bạn thì bạn muốn làm gì chả dc...nếu cứ kiểu này tôi nghĩ anh ReZo sẽ ko fix nữa đâu !
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đính chính lại câu này ! Server NTP đang online dc lấy từ Server KingMax cải tiến và dc tui fix lại rùi share cho các member dùng !
    Hỏi thằng kinkina2009 cái server kingmax cải tiến từ Server nào làm gốc nhé

Trích dẫn Gửi bởi chjck3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật nhá, newbie thôi ngồi rảnh đọc mấy topic trên này, thấy bạn Mr.ReZo tự cho bạn giỏi, tự cho là sever mình ngon mà nói chuyện vô học vl, như kiểu mấy con chó sủa nhặng ngoài đường ấy bạn ạ, tui ko phải ông thaihoa91 chứ là ông tui ko nhịn đâu, cho con chó nó uống nước xong nó quay ra nó cắn ông ngay, bọn chó nó hay thế, xin xỏ thì ngọt sớt xin xong cắn càn liền
    xin lỗi tao chứ tao đéo phải loại vô ơn tao xin xỏ cái l** gì mà tao phải cắn ?

ối xời ơi đcm anh nói thẳng chứ loại newbie anh đéo khinh ... newbie anh càng quý...

newbie mới anh đ.c chứng tỏ hiểu biết anh giảng giải cho newbie anh có danh có tiếng.

nhưng anh ghét mấy thằng newbie đã ko khôn còn sủa nhặng .

mày đọc được bao nhiêu bài ở ClbGamesVn.Com ? mày biết tại sao tao chửi MOD ko ?

chắc là đéo biết nhỉ ? thế gọi Thái Hòa ra nó nói cho tại sao tao chửi nhé

thực ra tao thấy mày rất nguy hiểm tỏ bản thân kiểu "biết từ A -> Z" ...

còn thằng UỐNG NƯỚC NHỚ NGUỒN là mày đấy ... đừng quên rằng box jx này

từ 2-3 năm trước tao và rất nhiều người đã giúp nó tồn tại đến ngày hôm nay

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    hùa là sao ? kô dow sao biết hã bạn ? bạn cũng đang hùa theo đó bạn có biết kô vậy ? share sever ma chẵng quan tâm gì đến Topic của mình share thì share làm gì ? hay muốn được nổi tiếng ?? tui kô hùa theo ai hết đúng thì nói ? có phải Rezo từ trước đến nay nó vẫn ngạo mạng khinh người kô ?
    Share cái buồi mày nghĩ tao là trai bao à mà thích đi làm thì đi không thích thì ngồi PC 24/24.

@all member : an tầm là vẫn thu thập bug và sửa chó nó cắn thì mình đi tiêm ko có gì phải lo
    Lần sửa cuối bởi Mr.Rezo™, ngày 01-10-10 lúc 09:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Rezo™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156

Trích dẫn Gửi bởi lovely99x [Only registered and activated users can see links. ]
    Dù gì thì 2 anh cũng là đàn anh nên 2 anh cứ hòa bình, anh Rezo bớt 1 lời, anh Hòa cũng vậy là xong, anh Rezo hiểu nhầm a Hòa và anh Hòa cũng hiểu nhầm anh Rezo nên 2 người huề nhá, đừng nói nhau nữa, mất đoàn kết

Cái này vào edit lại đường dẫn là xài được hủh anh zai? Hay là cần chỉnh sửa gì thêm?
    Sorry em kô rành skill
    .................................................. .........
    Comeback

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

chép thẳng vào \script\skill

tạo cái skill nào vớ vẩn thêm đường dẫn là đ.c

thực ra tôi cũng ko rành skill GM nó làm thế nào thì tôi chép lại vậy

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Sao anh dùng những từ ngữ gớm ghê vậy @@

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

người tử tế biết sống thì những từ này chĩa vào ai họ biết

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Anh cho em hỏi là làm cái thèng đi Trường Môn Ca ấy , em mua lệnh bài về rồi xong nó báo là cần thuyền rồng là sao ? vậy ép thuyền rồng ở đâu ? vì em thấy trong quyền admin ko có vật phẩm này , với lại lb trường môn ca chả bít để làm gì !
    Lần sửa cuối bởi ph4mduc4n, ngày 01-10-10 lúc 09:44 PM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

Lệnh bài trường ca hoặc Thuyền Rồng để đi lên trường ca

mà chẳng cần lên đâu lên đấy đánh mấy con quái lấy vật phẩm về đổi đồ Đại Mã +15

mà cái đồ cùi bắp đấy thì chức năng GM ở Ba Lăng 1 đống

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156

Anh Tài bớt nói 1 lời, mấy bro kia cũng bớt nói là "hòa bình" thôi sao phải war nhau làm gì cho mệt nhỉ
    @ph4mduc4n: Cần gì phải đi đánh cho mệt, Phan Tang có đầy đủ òy mà Thik thì tạo thêm item cho 99999 Option kô thì chỉnh +100000 Sức mạnh +100000 Thân Pháp + 100000 Máu + 100000 Mana xài chơi
    Nếu kô có lệnh bài thì mở questkey.txt lên tìm tên nó, bên cạnh có cái ID rồi AddEventItem(id) xong!!!
    Lần sửa cuối bởi lovely99x, ngày 01-10-10 lúc 09:51 PM.
    Comeback

Vi phạm quy định
    Đang ở
    ☼♥ ®€Žø In Dä Høü§€ ♥☼
    Thanks
    6

kệ mẹ lũ chó đấy

UPDATE Ở TRANG 1 SCRIPT GỌI BOSS HOÀNG KIM.

Hướng dẫn :

1 . chép vào thư mục Server ( đơn giản vcl )

2. đánh boss tiểu kiếm Hoàng Kim lệnh ( hoặc dùng chức năng GM lấy )

3. dùng script Tân Thủ ( hình con cá ) để triệu hồi.

4. chỉ có thể triệu hồi ở các bản đồ luyện công + 5 Thành Thị

5. đứa nào bảo Ba Lăng Huyện là Thành Thị thì bỏ Võ lâm đi

Trang 15 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 65 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM