[JX] JXServer v7.0 II [ Free Version ] - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 748
    Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: JXServer v7.0 II [ Free Version ]

Tui nói là do ko thấy Rezo có fản hồi cho mem bất cứ bài nào !

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    còn NTP ạ mày uống nước phải nhớ nguồn cái sv mày đang online Free là mồ hôi hàng đêm của tao đấy
    Đính chính lại câu này ! Server NTP đang online dc lấy từ Server KingMax cải tiến và dc tui fix lại rùi share cho các member dùng !

Server đó tui có cả loại FONT và NO FONT ! Lượt down đến nay tầm 1k3 !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

+ Server có FONT : [Only registered and activated users can see links. ] server đang dùng có lưu lại nhé nên ko thể nhầm lẫn được
    Khách viếng thăm hãy cùng PhátPrồ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Rezo™ [Only registered and activated users can see links. ]
    bị chó cắn lâu rồi ... newbie mới vào chưa biết hết đ.c đâu.
    Nói thật nhá, newbie thôi ngồi rảnh đọc mấy topic trên này, thấy bạn Mr.ReZo tự cho bạn giỏi, tự cho là sever mình ngon mà nói chuyện vô học vl, như kiểu mấy con chó sủa nhặng ngoài đường ấy bạn ạ, tui ko phải ông thaihoa91 chứ là ông tui ko nhịn đâu, cho con chó nó uống nước xong nó quay ra nó cắn ông ngay, bọn chó nó hay thế, xin xỏ thì ngọt sớt xin xong cắn càn liền
    Khách viếng thăm hãy cùng chjck3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lamlam1's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi chjck3n [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật nhá, newbie thôi ngồi rảnh đọc mấy topic trên này, thấy bạn Mr.ReZo tự cho bạn giỏi, tự cho là sever mình ngon mà nói chuyện vô học vl, như kiểu mấy con chó sủa nhặng ngoài đường ấy bạn ạ, tui ko phải ông thaihoa91 chứ là ông tui ko nhịn đâu, cho con chó nó uống nước xong nó quay ra nó cắn ông ngay, bọn chó nó hay thế, xin xỏ thì ngọt sớt xin xong cắn càn liền
    Tặng Cho Bạn 1 Phiếu
    Khách viếng thăm hãy cùng lamlam1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Các bạn chỉ tập trung vào chuyên môn thôi ! Còn chuyện mâu thuẫn giữa các pro, chúng mình là newbie mới vào diễn đàn kô hiểu nguyên nhân, không nên can thiệp vào. Huy chương nào cũng có mặt trái của nó, con người có tốt có xấu, chỉ mong các pro hòa thuận cùng đưa Jx VN đi lên!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Comeback... Zin Kull's Avatar
    Thanks
    156
    Ờ ... thế cái l** gì đây ?
    Dù gì thì 2 anh cũng là đàn anh nên 2 anh cứ hòa bình, anh Rezo bớt 1 lời, anh Hòa cũng vậy là xong, anh Rezo hiểu nhầm a Hòa và anh Hòa cũng hiểu nhầm anh Rezo nên 2 người huề nhá, đừng nói nhau nữa, mất đoàn kết

GM.lua Skill buff TP + SM lên 99.999

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này vào edit lại đường dẫn là xài được hủh anh zai? Hay là cần chỉnh sửa gì thêm?
    Sorry em kô rành skill
    Comeback

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi chjck3n [Only registered and activated users can see links. ]
    thanks vì phát biểu tốt nè
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

1 trông 1 số người cùng "hùa" theo chjk3n có download sever này về ko vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    1 trông 1 số người cùng "hùa" theo chjk3n có download sever này về ko vậy ?
    hùa là sao ? kô dow sao biết hã bạn ? bạn cũng đang hùa theo đó bạn có biết kô vậy ? share sever ma chẵng quan tâm gì đến Topic của mình share thì share làm gì ? hay muốn được nổi tiếng ?? tui kô hùa theo ai hết đúng thì nói ? có phải Rezo từ trước đến nay nó vẫn ngạo mạng khinh người kô ?
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nhoxpk2707's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    101

ai giúp với giải nén part client ra báo lỗi k giải được ai giúp cái nào
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxpk2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 75 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có ai có path JXServer v7.0 II [ Free Version ] ko
    Bởi romeovungtau trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-12-11, 11:06 PM
  2. xin patch sever JXServer v7.0 II [ Free Version }
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-11-10, 08:07 PM
  3. Free Season3 Episode2 Full (version 1.0.0.9 S3E2 Full)
    Bởi luckyday trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-08-10, 08:38 PM