[JX] Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont] - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 725
    Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Ðề: [JX] Quà Noel - Tết cho anh em [Update Nofont]

Trích dẫn Gửi bởi ICarus [Only registered and activated users can see links. ]
    Hòa với NhocYeuNhac92 cho mình hỏi server của team có option + skill của item HK giống sv hút hít hok, nếu có xin hướng dẫn mình với nhé mình đang muốn làm toàn bộ item HK của 10 phái
    Nếu chưa thì hy vọng team sẽ phát triển dc
    việc chỉnh option bạn có thể tự chỉnh được, nhưng bản này chưa có hút hít nhé bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

Cái No Font chỉ có 1 map hay full map thế chủ topic.
    Tối mình mới có Client VNG mới test nhưng mình cài Server No FONT thì chạy sv thấy ok ko bị j cả.
    Mình vào trong MAp hình như chỉ thấy có 1 cái map Ba Lăng Huyện.Chủ Topic chỉ rõ giúp nhé. Thank
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon24689 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    việc chỉnh option bạn có thể tự chỉnh được, nhưng bản này chưa có hút hít nhé bạn.
    mình ko cần hút hít, chỉ cần opt + skill ví dụ là cộng Phi Long Tại Thiên +3 cấp....
    theo mấy hướng dẫn cũ thì opt + skill là 139 nhưng mình có làm thử như vầy

139 1 3 185 185

185 id của PLTT như ko dc Nhoc có thể cho mình xin cái vd với server của team hok, thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng ICarus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    nhìn là biết chưa cài font nếu bạn chơi nofont thì xài cái server nofont mình update trên đầu topic ak
    thanks để cái font test phát @@, tại lo chỉnh game mà quên nhìn hôm bữa server là có font mà giờ là no font nên không để ý hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng n7shine xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

Anh hòa share jx của a vừa test ở đầu topic cho mọi người đi, em mê quá. Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi heocon24689 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái No Font chỉ có 1 map hay full map thế chủ topic.
    Tối mình mới có Client VNG mới test nhưng mình cài Server No FONT thì chạy sv thấy ok ko bị j cả.
    Mình vào trong MAp hình như chỉ thấy có 1 cái map Ba Lăng Huyện.Chủ Topic chỉ rõ giúp nhé. Thank
    tất cả đều mở full maps dc hết bạn. hiện tại đang check lại, vì có 1 số bạn cứ nói virus, dùng kaspersky bản quyền quét ko có, avira ko có,...
    @dammejx
    sẽ có bản update. bạn chờ đi

Thành Viên daothuhang's Avatar
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    31

tất cả đều mở full maps dc hết bạn. hiện tại đang check lại, vì có 1 số bạn cứ nói virus, dùng kaspersky bản quyền quét ko có, avira ko có,...
    @dammejx

sẽ có bản update. bạn chờ đi
    Bản update có phần data không vì mình ghép data của bản thaihoa91 Client Full 2009 vào thì một số cái chưa hiển thị được ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng daothuhang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    đính chính lại với anh em, do server này là tự tay mình code, build, nén, upload. nên có 1 đoạn mã khi build và quet virus online thì nó check có virus. nhưng dùng mấy soft anti ko có virus. và con này vô hại. cái này là do đoạn code thôi. nên các bạn yên tâm dùng server. còn mấy lỗi virus kia thì mình xin nhắc lại, ko phải do server mình, còn bác duynguyenjx check kiểu gì mà ra 1 đống. còn tui với thái hòa đã test kỹ, chỉ có 1 con Trojan.Win32.Generic.pak!cobra. và con này chỉ xảy ra với scource của tui build. vì do tui code khác với thái hòa, nên có lẽ nó đã hiểu nhầm.

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

bản v0.5 là của thaihoa91 phải ko nhoxyeunhac. và game.exe ko có virus phải ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    bản v0.5 là của thaihoa91 phải ko nhoxyeunhac. và game.exe ko có virus phải ko?
    uhm, ko có virus. bạn yên tâm xài. nếu mà bị, thì máy mình đi tong rồi he he. thôi, học bài đây, mai thi rồi. mới thuộc dc 1 câu. hjx

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DirectX vì bài viết này !

kimrubi (26-12-11)

Trang 14 của 73 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 24 64 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SRO]Quà Noel Tặng Mọi Người
    Bởi kelly trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-01-12, 12:20 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-12-11, 05:26 PM
  3. Cây thông Noel khổng lồ trên mặt hồ
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-12-11, 07:22 PM
  4. Cây thông Noel trị giá 2 triệu đô bằng vàng ròng.
    Bởi Yu-Gi-Oh trong diễn đàn Chuyện Lạ Đó Đây
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-11-11, 01:41 PM
  5. Xin Spr Noel
    Bởi ThanhVipLn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 14-12-10, 01:35 PM