Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 261
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Ðề: Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)

Trích dẫn Gửi bởi heroes1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác phoxuaxua cho e hỏi là file phoxua.dll trong server đi kèm main.exe có tác dụng gì vậy?
    E có hook thêm 1 dll antihack vào nhưng ko bao giờ thành công . Nhưng với main 1.07h,k trắng khác thì ok.
    Bác có thể share cho e cái main 1.07k chỉ glow và add new item ko ?.
    Cho e hỏi thêm nữa là bác cài OS gì để e đi load
    -file phoxua.dll là file Glow mầu item, đổi tên thế nào cũng được mà
    -Main đi kèm trong Server chính là main đã add newitem+Glow mầu item (phoxua.dll). Đã hook hàm Antihack cho dll nhưng mình không set EP để nó load Antihack.dll mà chỉ set để Load file glow mầu item thôi. Nếu muốn chạy antihack.dll của mình thì load Main vào LordPE set EntryPoint về ofset PUSH Antihack.dll và đổi tên function load hàm dll của mình là chạy dll của riêng mình
    -Khi test bản này mình chạy winXP -sp3. Có thể load lại MuServer mình đã config lại .Giảm drop bless, soul, sửa lại drop của event attackmonster không cho rơi box Kundun+5 và giảm lượng monster xuất hiện trong Event đó. convert item.bmd sang item.txt để để tránh bị lệch nhau giữa client và server
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết heroes1412's Avatar
    Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    -file phoxua.dll là file Glow mầu item, đổi tên thế nào cũng được mà
    -Main đi kèm trong Server chính là main đã add newitem+Glow mầu item (phoxua.dll). Đã hook hàm Antihack cho dll nhưng mình không set EP để nó load Antihack.dll mà chỉ set để Load file glow mầu item thôi. Nếu muốn chạy antihack.dll của mình thì load Main vào LordPE set EntryPoint về ofset PUSH Antihack.dll và đổi tên function load hàm dll của mình là chạy dll của riêng mình
    -Khi test bản này mình chạy winXP -sp3. Có thể load lại MuServer mình đã config lại .Giảm drop bless, soul, sửa lại drop của event attackmonster không cho rơi box Kundun+5 và giảm lượng monster xuất hiện trong Event đó. convert item.bmd sang item.txt để để tránh bị lệch nhau giữa client và server
    E cũng đang xài XP SP3 nhưng là bản mod của softvnn, ko chạy dc GS này , xuất hiện dump ~800mb . A có cho e xin cái link load OS
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    0

phoxua ơi,mình sài sp3 mà lần nào cũng báo kết nối đến SQL thất bại,chẳng hiểu sao cả.Mà cái website cậu đẹp và load nhanh thế,share cho anh em 4rums dùng với.Mình cũng có 1 bản nhưng toàn tiếng anh,đang tính việt hóa + disign style giống của phố xưa rồi share anh em dùng
    Khách viếng thăm hãy cùng levanhau03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

GameServer\ACG_Connect.ini
    trong đó có 1 line sửa pass 'sa'
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    7

bác phoxua ơi, sao em cài đặt xong rồi chạy suploader là nó cứ báo lỗi SQL vậy, em có sửa lại pass sa là 123456 trong các mục rồi, có phải pass này ko
    Khách viếng thăm hãy cùng truc1810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi levanhau03 [Only registered and activated users can see links. ]
    phoxua ơi,mình sài sp3 mà lần nào cũng báo kết nối đến SQL thất bại,chẳng hiểu sao cả.Mà cái website cậu đẹp và load nhanh thế,share cho anh em 4rums dùng với.Mình cũng có 1 bản nhưng toàn tiếng anh,đang tính việt hóa + disign style giống của phố xưa rồi share anh em dùng
    - CHo xem demo đi bạn ơi .......................................
    Khách viếng thăm hãy cùng hateroc22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi levanhau03 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trích dẫn Gửi bởi truc1810 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác phoxua ơi, sao em cài đặt xong rồi chạy suploader là nó cứ báo lỗi SQL vậy, em có sửa lại pass sa là 123456 trong các mục rồi, có phải pass này ko
    Chú ý khi thiết lập pass sa trong SQL các bạn phải chọn database là "MuOnline" chứ không được để mặc định là "Master". Nếu chỉ để test thì chỉnh pass sa trong sql giống pass sa trong MuServer cho đỡ phải chỉnh sửa nhiều (pass sa:1234)

-Web muphoxua code của dh_notable đã được share trên clb này, chỉ cái index khác chút thôi, index thì đơn giản ai cũng có thể làm cho mình 1 cái theo sở thích. Thích cái index nào thì view source rồi past lại sau đó chỉnh lại đường dẫn đến từng thư mục gốc của mình. Chú ý load luôn cả cái bg của nó nữa mới giống
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    7

[QUOTE]Chú ý khi thiết lập pass sa trong SQL các bạn phải chọn database là "MuOnline" chứ không được để mặc định là "Master". Nếu chỉ để test thì chỉnh pass sa trong sql giống pass sa trong MuServer cho đỡ phải chỉnh sửa nhiều (pass sa:1234)[QUOTE]

em sửa lại trong gs/acg.ini rồi nên ko báo lỗi sa nữa mà giờ chạy tới link GS là nó báo lỗi dont send
    Khách viếng thăm hãy cùng truc1810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Bắc Ninh
    Thanks
    51

[QUOTE=truc1810;309907][QUOTE]Chú ý khi thiết lập pass sa trong SQL các bạn phải chọn database là "MuOnline" chứ không được để mặc định là "Master". Nếu chỉ để test thì chỉnh pass sa trong sql giống pass sa trong MuServer cho đỡ phải chỉnh sửa nhiều (pass sa:1234)

em sửa lại trong gs/acg.ini rồi nên ko báo lỗi sa nữa mà giờ chạy tới link GS là nó báo lỗi dont send
    Chuyển qua cài XP SP2
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Thành Viên
    Thanks
    57

Sao mình chạy GS man hinh trắng không hiện thị gì hết vậy, bạn nào bị lỗi này không?
    Khách viếng thăm hãy cùng duongpc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  3. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases