Repack SCFMT_10.03.15_ConfiguredByThieuVan + Web + Client - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 505
    Thành Viên vuhiep88's Avatar
    Thanks
    3

Ðề: Repack SCFMT_10.03.15_ConfiguredByThieuVan + Web + Client

alo hương dẫn em config em cai web cái nào
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhiep88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi uongbi [Only registered and activated users can see links. ]
    Memberring à cho hỏi DB này bắt buộc phải dung web của bạn mới đăng ký đựoc tài khaonr à .Mình đã cài khác đăng ký tài khoản nhưng rõ ràng nó bảo đắng ký thành công nhung vào không được toàn hiến sai pass.Chỉ mình dùm các tạo Tài khoản nhá
    : Hôm nay mất 10k để nạp goold vào Galaxy để Down hhehe
    Thiếu Vân Cho xin số DT luôn nhá
    Trích dẫn Gửi bởi chubelonton [Only registered and activated users can see links. ]
    không hiểu sao nó cứ báo sai pass hoài nhĩ,mình dùng db cũ rồi đăng ký mới nhưng ko tài nào đăng nhập được membering coi lại giùm nhé .hết cái này đến cái khác,tóm lại là chưa vào ngắm được lorencia ra làm sao nữa.
    bạn dùng web khác vẫn reg acc được, còn bạn đăng kí báo thành công rồi mà đăng nhập báo sai pass là do bạn chưa config đúng (MD5 hoặc không MD5 phải đồng bộ giữa DB và Web, hiện tại DB trong SV là sử dụng MD5 và Web cũng đã bật sẵn MD5)
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    đã cập nhật lại link PatchMain
    P/S: Tình hình là bị thằng não nào rãnh rỗi làm YH bị Block rồi (Hack được cái đéo nên chỉ còn cách làm Block acc thoy ) nên tiện thể hỏi xem ai trong 4r này có thể Unblock vì hiện giờ wên hết mấy cái câu trả lời bí mật gòy

Tớ chỉ cho vân ơi
    Có 2 cách cách
    Cách thứ 1 :
    Ngồi đợi 24 tiếng
    Cách thứ 2 :
    Mở khóa bằng mã kích hoạt được cung cấp sẵn: Bạn hãy truy cập vào địa chỉ [Only registered and activated users can see links. ]. Hãy chắc rằng tại dòng Sign-in Mode, chế độ Standard đang được chọn (nếu ở chế độ Secure bạn sẽ không thể mở khóa được). Sau đó bạn nhập vào Yahoo! ID & password của account muốn mở khóa trong các ô tương ứng và bấm nút Sign In. Cho dù bạn nhập đúng password đi chăng nữa, trang web cũng sẽ báo lỗi “Login Failed. Please use the correct password and type the word you see in the picture below”. Xin hãy bình tĩnh và nhìn xuống phía dưới khung đăng nhập, bạn sẽ thấy xuất hiện thêm một hình có chứa một từ tiếng Anh ngẫu nhiên. Hãy gõ thật chính xác từ này vào ô Word you see below. Kế đến nhập lại ID và password trong các ô tương ứng. Cuối cùng bạn bấm nút Sign In và chờ xem kết quả... Nếu trang web vào được màn hình Inbox quen thuộc thì xin chúc mừng bạn, account của bạn đã được “giải thoát”
    Khách viếng thăm hãy cùng Ma Cà Rồng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Ma Cà Rồng [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ chỉ cho vân ơi
    Có 2 cách cách
    Cách thứ 1 :
    Ngồi đợi 24 tiếng
    Cách thứ 2 :
    Mở khóa bằng mã kích hoạt được cung cấp sẵn: Bạn hãy truy cập vào địa chỉ [Only registered and activated users can see links. ]. Hãy chắc rằng tại dòng Sign-in Mode, chế độ Standard đang được chọn (nếu ở chế độ Secure bạn sẽ không thể mở khóa được). Sau đó bạn nhập vào Yahoo! ID & password của account muốn mở khóa trong các ô tương ứng và bấm nút Sign In. Cho dù bạn nhập đúng password đi chăng nữa, trang web cũng sẽ báo lỗi “Login Failed. Please use the correct password and type the word you see in the picture below”. Xin hãy bình tĩnh và nhìn xuống phía dưới khung đăng nhập, bạn sẽ thấy xuất hiện thêm một hình có chứa một từ tiếng Anh ngẫu nhiên. Hãy gõ thật chính xác từ này vào ô Word you see below. Kế đến nhập lại ID và password trong các ô tương ứng. Cuối cùng bạn bấm nút Sign In và chờ xem kết quả... Nếu trang web vào được màn hình Inbox quen thuộc thì xin chúc mừng bạn, account của bạn đã được “giải thoát”
    thanks nhìu, active được gòy vừa mới tính chuyển sang YH cũ là [Only registered and activated users can see links. ] để lên YH

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng web khác vẫn reg acc được, còn bạn đăng kí báo thành công rồi mà đăng nhập báo sai pass là do bạn chưa config đúng (MD5 hoặc không MD5 phải đồng bộ giữa DB và Web, hiện tại DB trong SV là sử dụng MD5 và Web cũng đã bật sẵn MD5)
    Mình đã thử rất nhiều lần nhưng cứ đến đang nhập nick .Kể cả đăng ký nick đc rồi nhưng vào toàn báo sai tài khoản hoặc mật khẩu .Mình nghĩ mình config sai nhưng mình đã thử Lại với bản SMT 1.03.15 Khác thì vẫn được bình thường
    P/S Mình nghĩ chưa có ai cài đựoc bản này cả Tốn mất 10K đăng ký Glaxy >nói đùa
    Khách viếng thăm hãy cùng uongbi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết chubelonton's Avatar
    Thanks
    43

Mình đã thử rất nhiều lần nhưng cứ đến đang nhập nick .Kể cả đăng ký nick đc rồi nhưng vào toàn báo sai tài khoản hoặc mật khẩu .Mình nghĩ mình config sai nhưng mình đã thử Lại với bản SMT 1.03.15 Khác thì vẫn được bình thường
    chính xác như bạn nói,mình vào web tắt md5 và tắt ở sql luôn bằng cách chuyển và varchar nhưng vẫn ko vào được,và mình dùng db cũ thì vẫn thế mặt dù ở mumaker và sqlserver tài khoản ko có gì trục trặc mong pro xem lại giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng chubelonton xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Không biết bản này đem onl đc ko nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng cayvietthan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi chubelonton [Only registered and activated users can see links. ]
    chính xác như bạn nói,mình vào web tắt md5 và tắt ở sql luôn bằng cách chuyển và varchar nhưng vẫn ko vào được,và mình dùng db cũ thì vẫn thế mặt dù ở mumaker và sqlserver tài khoản ko có gì trục trặc mong pro xem lại giùm
    nếu xài Database có sẵn trong SV để restore rồi config thông tin SQL trong mấy file config.php và cauhinh.php thì không có chiện không reg và đăng nhập acc được, mình test không dưới trăm lần rồi chỉ có các bạn làm không đúng thoy

Thành Viên
    Thanks
    2

bạn ơi cho mình hỏi cai main này hex khó vậy, ko thấy chỗ hex lại địa chỉ web của mình nữa T_T!
    Khách viếng thăm hãy cùng tiephp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tiephp [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi cho mình hỏi cai main này hex khó vậy, ko thấy chỗ hex lại địa chỉ web của mình nữa T_T!
    Main không cần Hex gì cả chỉ chỉnh sửa trong file config.in là song rôi.Mình còn mỗi bước để longin vào trong nữa thôi]
    Khách viếng thăm hãy cùng uongbi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Unpack & repack file PCK ...
    Bởi JillValentine trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-08-11, 06:11 PM
  2. Chumpy's server repack v2.5
    Bởi kenjidraw trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 28-07-09, 09:10 PM
  3. Repack-MuServer1.00.66--SS3 --SS4
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases