[MU] Repack SS6E2 Wings4 - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 321

Chủ đề: Repack SS6E2 Wings4

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: [HOT][Repack] SS6E2 Wings4

Trích dẫn Gửi bởi minhduc2604 [Only registered and activated users can see links. ]
    không bạn mình chỉ hex 2 dòng IP thôi có 192.168.1.100 là mình hex hết 192.168.1.2 Sr mình k động chạm gì, mình nghĩ do chạy GS bị lỗi ý, mình chạy nó báo lỗi shop rồi hiện bảng Close Server mình chọn No nếu yes là tắt GS r bắc nào bị không không có team hộ mình vài phút thank nhìu!
    bạn nhớ là dấu chấm [.] trong khi hex ip cũng là 1 ký tự đó bạn, nên cẩn thận, ko nên làm qua loa.
    Khách viếng thăm hãy cùng shenwen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi shenwen [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nhớ là dấu chấm [.] trong khi hex ip cũng là 1 ký tự đó bạn, nên cẩn thận, ko nên làm qua loa.
    mình hex ip chuẩn rồi mà, các SV khác mình làm chạy ngon lành cành đào, duy có SV này chạy cái GS nó báo lỗi đòi close chứ nó không chạy tiếp như mấy bác kia nói, là báo lỗi shop cứ bấm ok là chạy đc
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc2604 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    26

Bác nào sửa giùm cái hòm đồ cái nhấn vào nó thì chả hiện ra cái gì,đợi một lúc ko thấy gì nhấn chọn nv khác thì nó báo la thoát thùng đồ trước đã bác nào fix đc thì share cho em với cảm ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng lucifer2912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Đã fix lỗi hòm đồ anh em down về đi vai bữa nữa share full cái SS6e1 cho anh em + anti-hack , Bác nào thank thỳ cứ tăng cái thẻ Gate 100k đc rùi ko cần nhiều hé hé
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

dojladeoji (03-07-12), minhduc2604 (03-07-12), mrgacon (03-07-12), Superman (03-07-12)

Alexandria
    Guest

@Alex: Cay cú àh,nếu nói ko thì là xạo,nhưng xem ra tôi cay cú ko bằng cậu,định thương mại à? bị tôi nói quá rồi cũng tự share àh,trò chơi tâm lý này cậu còn non và xanh lắm.Đống rác vất vào mặt cũng còn chống chế đc àh
    Về mãng MU tôi có eX701,702 mà còn ko thèm xài thì việc gì phải cay cú vì bản này mà dù sao cũng hứa share bản này mà.
    Hơn nữa cay cú làm gì trong khi Server Wing 4 tôi vẩn bán đều đều(mặc dù nói ngưng bán),ko biết team đầu tư crack lại như cậu qua bao nhiêu khâu có lời ko nhỉ
    Cay cú ở đây là 1 đứa em khi xưa cũng khá có tài nhưng lại crack SV của tôi thui,hơi buồn nhưng đời là vậy,tôi ko trách và ko có quyền trách.Còn cậu Alex,chưa đủ tuổi đâu.Khi nào cậu làm đc những điều kinh điển để đưa MU ở VN có vé trong mắt người nước ngoài như các đàn anh trước tôi và bọn tôi đã làm thì hãy nói chuyện,đừng có lơm kơm ^^
    Nói thật với bác ve lĩnh vực này có lẽ em là hậu bới nhưng về lĩnh vực khác chắc bắc ko = em , bác đừng tinh vi tiền bạc em ko tiếc với bác đâu , em choi rất xòng phẳng , thích thỳ anh em đi nhậu chứ tiền bạc anh ko thiếu chủ yếu bác phải ngoan , tính em ko thích ấy do bác quá khích thôi , trong làng Mu em chỉ nổi mổi bác bongma bác đó đã đi e700 từ lúc nó mới ra trong khi bác thỳ chưa có nhưng tỏ vẻ thỳ có , nổi cái scf 12.70 chắc gì bác đã có mà ghi dev wings 4 mini 2.5 thực nực cười , nếu bác thích pm yahoo em em cạp nhật scf mới nhất cho bác cần gì bác phãi thế
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

mình chạy GS báo thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    sau đó mình thấy trong titan báo thế này
    bác nào biết do đâu không để mình fixx
    thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng minhduc2604 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Evil Dark Dragon Master darkmagician's Avatar
    Đang ở
    Bien Hoa City
    Thanks
    59

cái này có working trên win7 32bit ko hở pro
    Một số deck Yugioh cho các bạn tham khảo

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

anh alexandria ơi ,em đã chép file fix data vào nhưng vào games vẫn bị ,ko mở được thùng đồ
    Lối Cũ Ta Về

Vi phạm quy định
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    anh alexandria ơi ,em đã chép file fix data vào nhưng vào games vẫn bị ,ko mở được thùng đồ
    iem cũng vẫn bị lỗi ko mở đc hòm đồ anh ạ chép Data mới vào cũng vẫn bị
    Bạn nào chưa cài đc pm YH babyboy_9x9x minh team cài giúp cho hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng lucifer2912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật với bác ve lĩnh vực này có lẽ em là hậu bới nhưng về lĩnh vực khác chắc bắc ko = em , bác đừng tinh vi tiền bạc em ko tiếc với bác đâu , em choi rất xòng phẳng , thích thỳ anh em đi nhậu chứ tiền bạc anh ko thiếu chủ yếu bác phải ngoan , tính em ko thích ấy do bác quá khích thôi , trong làng Mu em chỉ nổi mổi bác bongma bác đó đã đi e700 từ lúc nó mới ra trong khi bác thỳ chưa có nhưng tỏ vẻ thỳ có , nổi cái scf 12.70 chắc gì bác đã có mà ghi dev wings 4 mini 2.5 thực nực cười , nếu bác thích pm yahoo em em cạp nhật scf mới nhất cho bác cần gì bác phãi thế
    Cũng mắc cười,hóng coi tôi có thật có 11.12.70,định làm cú nữa hả ^^
    Trong mắt tôi giờ cũng chả buồn crack SV SCFMT làm gì,mọi thứ tôi quăng cho Pinkof làm hết,11.12.70 àh,SCFMT vừa Up là tôi có thui ^^ còn Wing 2.5 cũng ít nhất 1 lần show rồi mà...
    Mắc cười nhất là câu bongma có eX700 từ lúc nó mới ra
    Thui tập trung chuyên môn fix lại SV cho các bạn khác đi,stop tranh cãi vô bổ đi,Cena cũng đã sms nói rõ mọi chuyện rồi,tất cả xem như ko có gì ^^
    YH:tanphat44

Trang 11 của 33 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Repack bản ss1 cho ai cần :D
    Bởi Newbie2012 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 07-11-18, 01:52 AM
  2. [MU] Repack MuServer 10.07.65 Wings4 Crack Full 99%
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 226
    Bài viết cuối: 18-12-12, 02:47 PM
  3. [MU] Mu offline ss6e2