GameServer 1.00.53 : Season 6, GS + GSCS Bugless - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 206
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: GameServer 1.00.53 : Season 6, GS + GSCS Bugless

Trích dẫn Gửi bởi hainew [Only registered and activated users can see links. ]
    có say được item +14 và 15 trong game không nhỉ anh viper
    Có, hỗ trợ cả xoay ra wing 3 RangeFighter đó, wing 2 Range thì chưa biết xoay ntn.

@all: Thông cảm vì hơi nóng chút,các bạn dùng thì dùng ko dùng thì thôi, đừng nhận xét tốt xấu này nọ.
    Lần sửa cuối bởi ViperMUHN, ngày 22-01-11 lúc 09:57 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ViperMUHN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]

@all: Thông cảm vì hơi nóng chút, dùng thì dùng ko dùng thì thôi, đừng nhận xét này nọ.
    sao phải tranh cãi mấy người an ghen tức ở làm gì để time đó hoàn thiện server có phải hay hơn không
    Khách viếng thăm hãy cùng tommy7641 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

@all: Thông cảm vì hơi nóng chút,các bạn dùng thì dùng ko dùng thì thôi, đừng nhận xét tốt xấu này nọ.
    Không có gì đâu

Cho em hỏi là là mình xay item từ 13 lên 14 và từ 14 lên 15 ý có được k0 anh vì server này của anh thắng em test thử khi xay lên +14 nhưng k0 lấy ra được anh à.
    Khách viếng thăm hãy cùng hainew xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tentenct's Avatar
    Thanks
    5

mình không bàn cãi về vấn đề share hay không share, cho dù có share source thì mình cũng không biết làm j với nó ^^!
    mình chỉ cài đặt, gặp lỗi, không biết fix, nên mới hỏi, và mình cũng chưa nhận xét j về server này @@
    Khách viếng thăm hãy cùng tentenct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi ViperMUHN [Only registered and activated users can see links. ]
    - Tomatoes nói đúng, share chỉ mang bực vào người, tôi đã cố gắng để nó là tốt nhất - Không hề pack gì cả, còn không tin nó tốt thì tôi đành chịu, còn kia là do bạn tự nói ra đó thôi, tự bạn nhận xét đó, trên clb này có rất nhiều nhân tài nhưng họ không ra mặt đó thôi.
    - Còn về phần source, DeathWay là một minh chứng, không share thì thôi share xong bọn nó chẳng coi ra cái gì cả - còn bị chấp vấn, kêu chôm source này nọ => Biệt tăm không thấy quay lại, còn source à, tôi nhớ không nhầm thì trên clbgamesvn này đã có rất nhiều topic share rồi đó, nhưng chỉ sáng trong vài ngày rồi tắt thôi, bạn thử tìm mà xem, có đấy.

bạn share sv khá good ,đó là điều hiển nhiên vì tài năng của bạn ở clbs này đều được các mem công nhận ...

Nhưng tại sao khi các mem hỏi về 1 số bug trong game ,bạn ko chỉ cách sửa thì thôi ,còn trả lời 1 câu :
    - Mình chẳng bào giờ động vào cái đó cả, luôn bật chức năng checkerial, fix nó cũng dễ thôi chi nop vài cái bằng olly là xong, Có server mà ko biết dùng , vậy chờ bọn nước ngoài nó share bản repack rồi mang về mà dùng !

Vậy bạn nghĩ ai cũng có thể sử dụng ollydbg dễ dàng như ăn cháo
    nếu ollydbg dễ sử dụng và tất cả các phần mềm hiện nay đều dễ crack thì đã ko cần phải hỏi bạn cho mang thêm cái tiếng lắm điều.
    Nếu biết tại sao bạn ko share cách fix ,còn nếu ko muốn share cũng đâu cần phải nói cái câu kiêu như thế

Còn manhtung nói thế cũng đúng cũng sai ,đúng là nếu muốn ngon thì tự mình dev là tốt nhất ,nhưng nếu tự làm được thì đâu cần phải đi mua server ,đâu cần phải crack sv SCF hay ENC ,đúng ko ???

Bạn share ,mem vào xem và test ,gặp lỗi họ report xem bạn có cách khắc phục ko ,biết thì chỉ ,ko biết thì thôi ,đã xài hàng free tất nhiên ko nhận xét gì nhiều ,chỉ muốn góp ý để hoàn thiện nó ,nhưng cách trả lời của bạn ra điều ko thích thì ai dám hỏi .

Mình nói đến thế này ,nếu bạn là 1 người hiểu biết ,chắc bạn biết lý do vì sao . Ok man !
    Khách viếng thăm hãy cùng online1781 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to online1781 For This Useful Post:

hainew (22-01-11), hoaminh86 (06-03-11), lequangvu (22-01-11)

Thành Viên
    Đang ở
    -= Hell =-
    Thanks
    0

Tóm lại:

[1] Vấn đề của người mang Sản phẩm đi share:

Mục đích Share server của 1 cá nhân có nhiều mục đích:

+ Lấy danh tiếng
    + PR (Quảng cáo) server họ đang vận hành.
    + Làm bàn đạp để tiến hành thương mại hóa các sản phẩm sau này.

==> SHARE là quyền của họ! Họ share cho những ai THÍCH dùng.

[2] Phía người dùng bản Share:

+ Luôn phàn nàn về chất lượng bản share, cách sửa các lỗi phát sinh.
    + Luôn so sánh về chất lượng giữa bản share đó với các bản cùng loại.
    + vv...vv....

==>> Để Topic này được sạch, tốt nhất: Ai dùng thì dùng, ai không dùng thì thôi! Quyền cá nhân.
    Khách viếng thăm hãy cùng BelovedP xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi BelovedP [Only registered and activated users can see links. ]
    Tóm lại:

[1] Vấn đề của người mang Sản phẩm đi share:

Mục đích Share server của 1 cá nhân có nhiều mục đích:

+ Lấy danh tiếng
    + PR (Quảng cáo) server họ đang vận hành.
    + Làm bàn đạp để tiến hành thương mại hóa các sản phẩm sau này.

==> SHARE là quyền của họ! Họ share cho những ai THÍCH dùng.

[2] Phía người dùng bản Share:

+ Luôn phàn nàn về chất lượng bản share, cách sửa các lỗi phát sinh.
    + Luôn so sánh về chất lượng giữa bản share đó với các bản cùng loại.
    + vv...vv....

==>> Để Topic này được sạch, tốt nhất: Ai dùng thì dùng, ai không dùng thì thôi! Quyền cá nhân.
    sao cái phần 2 nó lại chửi phần 1 thế kia ,nếu người ta share là quyền của họ (đúng) và họ muốn Làm bàn đạp để tiến hành thương mại hóa các sản phẩm sau này ,vậy thì việc tiếp nhận và hỗ trợ sửa các lỗi phát sinh phải là 1 công việc được chăm chút nhất chứ ,tại sao lại ko hề quan tâm ,thậm chí phớt lờ ,why ???

Còn mình chưa hề so sánh hay có bất cứ 1 phàn nàn nào về sv ,đơn giản chỉ câu hỏi ,tại sao khi chỉnh thì ko dùng được mà để nguyên lại dùng được ,đó cũng là phàn nàn à

còn nếu Viper nói luôn 1 câu ,bạn share và ko trả lời bất cứ thắc mắc nào khác ,ok ko hỏi thêm ....... đơn giản chỉ thế thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng online1781 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    -= Hell =-
    Thanks
    0

Thế này bạn ạ: Bạn vào các 4rums DEV MMORPG như Ragezone ý, bạn thấy ai share nó đều rất nhiệt tình không? Mình đồng ý với quan điểm của bạn là đã làm thì phải có trách nhiệm. Nhưng ngẫm lại, share nó là free bạn ạ, mà free với người VN mình thì chắc đúng với câu nói "của thừa là của ôi" của các cụ thôi. Nên lắm khi cũng không nên đòi hỏi quá nhiều ở người share khi mà họ đã có thiện chí là Share rồi. Các cái còn lại chắc họ muồn để bạn khám phá. Mà họ đâu có share trên mỗi cái forum ao làng này? Qua RZ ở box MU, mình còn thấy cái thread y hệt này mà. Bạn có thể vào đó mà hỏi. Member ở đó đông hơn ở đây thì lo gì không có câu trả lời cho thắc mắc của bạn. Còn hơn là ngồi đây tranh cãi, thread lên tới mấy chục trang, toàn lời qua tiếng lại.

Trên đây là ý của mình. Hoàn toàn không có ý xỏ xiên ai.

Peace

BelovedP
    Khách viếng thăm hãy cùng BelovedP xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

Hạ hỏa Hạ hỏa
    Nói chung là như này
    Vipper share thì cứ share, có thương mại hay ko thì ko biết, manhtung nói là share để member report bug rồi lấy đó để fix rồi ỉm hoặc thương mại. Hàng tốt thì thương mại, share free ng` ta lấy về làm ol kiếm tiền, thế người ta bỏ công ra làm share free rồi để ng` khác kiếm tiền trên công sức của mình. Cái này k đc tí nào . Nói chung có cung ắt có cầu, bạn muốn kiếm tiền cũng phải bỏ tiền gọi là vốn, từ đó kiếm tiền bù vào lấy lãi chứ, còn muốn ko mất 1 xu thì hãy tự làm lấy 1 bản mà dùng, biến hàng lởm thành hàng ngon, không thì viết hẳn 1 cái ý

Câu nói của Vipper: ai cũng có lúc mệt mỏi bực mình cả thôi, nhiều khi mình mệt gặp mấy thằng cao ba nhá PM hỏi lung tung ignore ko thèm trả lời . Nói chung có bug thì cứ post lên thôi ng` ta fix thì fix đừng có ai la ó kêu ca nhiều, hàng free ng` ta thích làm gì thì làm, đừng có cho mình cái đặc quyền bắt ng` ta fix

Còn source có nhiều lắm. share chỉ live đc vài hôm rồi tụt thôi, mà hầu như VN ít ng` download về xem học hỏi lắm mà chỉ down về lưu hay sao đó. Còn trường hợp down về edit made by me thì miễn bàn

Nói dài quá . Mấy hôm r` ko ol nên ko biết, thôi thì HPBD bù vào hôm nay vậy :d
    Lần sửa cuối bởi xom1b, ngày 23-01-11 lúc 12:34 AM.
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

kê cái ghế ngồi hóng

Có câu : đây mới gọi là người việt

Nói chung : Ai bảo shre rồi rước bực mình vào thân
    Các PRO Tha Em

Trang 11 của 21 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Gameserver GSCS V5
    Bởi stardustdragon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-06-11, 04:52 PM
  2. MuServer 0.96.40 (command, mod, bugless)
    Bởi heroes1412 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-08-10, 08:37 AM
  3. EDMT Mu Server Season 5 PRO ver 15.7.90 ( GS+ GSCS )
    Bởi onlylovem trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 27-06-10, 10:10 PM
  4. [News/DEV]New GameServer 01.00.22 TAI SEASON III
    Bởi dragonwall trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 19-03-08, 12:10 PM