Tập Trung Các Lỗi Liên Quan đến SERVER - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 378
    Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Ðề: Ức chế lên men 100% với cái Hiệp khách của 1 bác trong clbgam

Thật là ... cái này là patch server của manhtung ..... cái này ai cũng dùng tốt 100% cả ....
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Trở về từ cõi niết bàn CLAWRIDE's Avatar
    Thanks
    6

a mà nè tớ chưa chửi câu nào mà >>>> hướng dẫn cho tớ giùm nào
    mà cái BKAV của tớ mới cập nhật bản ngày hôm qua sao lại không quét được ??
    Đến bước này thì coi như các bạn đã thành công rùi đó

Bây giờ các bạn cần phải chạy server

Vô thư mục chứa server (của tui là D:\Hiep Khach Server) để chạy các file Waitingforyz.exe, serverlogin.exe, servergame.exe

File Waitingforyz.exe thường ít có ba nào chạy lỗi nên chỉ cần kick vô là được

File serverlogin.exe chỉ chạy được khi các bạn đã thiết lập ODBC ở trên, khi chạy thành công nó sẽ có dạng như hình
    > của tớ không giống gì cả > serverlogin.exe màu xanh hoài không màu đỏ được như của bạn > lại chỉ chạy có 3 dòng > còn cái servergame.exe của tớ thì nó chạy được màu đỏ có 1 dòng >>>> làm như cách bạn nói
    Vô Startà Control Panel àAdministrative Tools àData Sources (ODBC) cái này tương tự như làm file ODBC như đã nêu trên nhưng bây giờ là để xóa đi nên các bạn sẽ chọn lần lượt các file rxjhaccount, rxjhgame, rxjhweb rùi nhấn Remove để gỡ bỏ như 1 ứng dụng OK

Sau khi xóa xong các bạn lại phải chạy lại file ODBC trên trong Server nếu vẫn không chạy được thì chắc là file đó có vấn đề còn không thì mình chịu

nhưng gỡ bao nhiêu lần vẫn thế không hiểu tớ cóa làm thiếu cái gì không >>>
    __________________________________________________ ________________________
    những câu trên bài pót trên không hề có ý xúc phạm mà có ý hỏi tội
    >.< ức chế vì 1 đêm mất ngủ
    Khách viếng thăm hãy cùng CLAWRIDE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Đã hướng dẫn trên yh rùi , bạn ghi ở đây khó hiểu quá, đọc mỏi mắt quá >"<!!!

Thành Viên DuongHoangMan's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột ĐăkLăk
    Thanks
    0

Đúng là cái virut Phimnguoilon đó là do bạn down ở quán đó. Mình cũng bị và cũng không diệt được ngay cả khi mình dùng KAV 7, nó hoàn toàn không bị phát hiện luôn.
    -serverlogin.exe và servergame.exe chạy sai như vậy đúng là do file ODBC. File ODBC của bạn Manhtung không phải lúc nào cũng xài được, bạn hãy chỉnh trong file ODBC cái dòng có "127.0.0.1" lại thành dấu chấm "." thôi là được. Còn nếu không được nữa thì chịu.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongHoangMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tại sao mà em vừa giải nén ra xong cái bit v11 nó quét và báo ngay là trogian"Waitingforyz.exe" và 1 số file nữa nó cũng báo là trogian rồi block sạch
    Khách viếng thăm hãy cùng hacthienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DuongHoangMan's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột ĐăkLăk
    Thanks
    0

bit v11 là cái gì thế mình không biết. Và nếu nó là chương trình diệt virut thì có lẽ khi bạn down về nó đã dính virut nên vừa giải nén là chương trình nó tự diệt thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongHoangMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Thật ra cái phimnguoilon đó đơn giản chỉ là 1 virus ảnh hưởng tới WMP thui ^^!, nếu ảnh hưởng thật sự bởi phimnguoilon thì khi bạn mở WMP lên thì tự động play 1 đoạn film .... xxx >"< , mình đã kill nó rồi nên bạn khỏi lo nha, cứ sử dụng, nó chỉ tồn tại 1 file phimnguoilon như thế, nếu bạn unhide đi thì sẽ thấy cái backup của nó, del đi là đc ^^!
    Bit v 10 là : Bit Defender version 10 ^^!, ko có gì lạ cả, nhưng nó rất nặng
    Ai có cái ODBC lỗi báo mình nha, mình sẽ send cho file đăng ký ODBC mạng tốt nhất có thể cho các bạn ^^!

Thanks
    6

có bạn nào giúp mình không mình đang vướng ở phần Bước 5: Thiết lập và khởi tạo server để chạy Ip

Đến bước này thì coi như các bạn đã thành công rùi đó

Bây giờ các bạn cần phải chạy server

Vô thư mục chứa server (của tui là D:\Hiep Khach Server) để chạy các file Waitingforyz.exe, serverlogin.exe, servergame.exe

File Waitingforyz.exe thường ít có ba nào chạy lỗi nên chỉ cần kick vô là được

File serverlogin.exe chỉ chạy được khi các bạn đã thiết lập ODBC ở trên, khi chạy thành công nó sẽ có dạng như hình

mình không chạy được serverlogin.exe vì nó không Open và có màu xanh >ở nút tam giác đó ( hôm nay bạn Zenkira đã giúp mình 1 phần ở hàng nét rồi là mình chưa Open cái SQL2000 manager > mình về nhà và Open nhưng vẫn không được >tình trạng này là không chạy được server login cũng như servergame >>>>> vì thế không tài nào chơi nổi game ( đang nghiền mà

Alexandria
    Guest

Sorry các bạn nào bị dính con virus đóa
    Hum share em quên ko quét hết
    Cách xử lý:
    C1:Nếu bị trong USB thì những file nào cần thì copy lại dưới dạng nén trước khi cho vào máy tính.
    Format đĩa cứng dạng FAT ( ko sử dụng FAT 32 hay NTFS)
    C2: Đã lây lan vào Computer. Sử dụng Hire's Boot vô máy với chế độ Mini Windown ( sử dụng RAM).Del tất cả các file có tên phimnguoilon.exe đi .Vô lại là Okie
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    6

tớ Copy cái Clien USA rồi , tớ dùng cái engmix chạy vào phần tạo nhân vật > chạy tiếp game thì nó báo Mesd Loading FAI...gì gì đó ....
    tớ chèn File Mesd của Clien VN vào cái file USA thì không chạy được vào server mà nó kêu WARNING >>> gì gì đó ... Hacker....???
    -tớ lại phải Back Up lại file cũ > lần này tớ xài bản Patch việt hóa nhưng không được > nó vẫn vậy...
    -Vì vậy bạn nào có cái Clien nào tốt không giúp tớ >.......cám ơn các cậu lắm

Trang 10 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 2269
    Bài viết cuối: 20-08-21, 12:42 AM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. viết dll checksum for main (không liên quan đến server)
    Bởi dh_notable trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-11-08, 12:48 PM